ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...13 จุดเริ่มต้นกับคนคุ้นเคย

เริ่มโดย HatHU, เมษายน 16, 2018, 07:20:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ryg123456

น้องนายั่วขนาดนั้น นายวัชแค่ได้ลูบขาอ่อนเท่านั้นหรือ
น้องนาฟอร์มตกจังเลยนะครับ หรือจะปิดบังกันนะ

tatsuya96

อืม ครั้งนี้ดูต่างไปนะครับกับผู้ชายคนนี้ มองกันไปมองกันมาแบบตะลึงเหรอ ต่างฝ่ายต่างคิดว่าอึกคนรูปร่างหน้าตาดีมาก ถูกใจมากหรือยังไง แต่ผู้ชายเจ้าชู้ผ่านมาเยอะไม่ใช่เหรอ น่าติดตามครับ

motown

ชอบที่สุดตอนนั่งคอยลุ้นว่าเมียจะโดนอะไรเรี่ย

panax

เป็น2ชั่วโมงที่ใจจะขาดจริงๆครับ สำหรับคนรอคอย
แค่วันที่2ที่ได้เจอหน้ากัน นาจะกล้าขนาดไหนนะครับ

nujane_dude

สงสัยจะได้ลองห้องใหม่กะนายวัชแน่ ท่าทางจะไม่รอดแน่ๆ

yoot2499x

ไม่จริงนาต้องปืดเนื้อหาดีๆไว้แหงม หลายทีล่ะนะสารภาพมาให้หมดซะที

B C

กลับมาหลังสงกรานต์  :)

ความเสียวกับคนคุ้นเคย ก็คือ...คนมันรู้จักกันดี  (ลูกน้องย่อมรู้ใจนาย)  นำไปสู่... แล้วมันก็จะมีอีกเนี่ยแหละ   :D

Priceless

กลับมาติดตามผลงานแล้วครับ หายไปนานช่วงสงกราน ผมเคยเสนอแนะอะไรไปสักอย่าง ถ้าไรต์ได้เห็นแล้วเอาไปแต่งก็คงดีนะครับ

saka2520

ยังไงก็ถนอมๆนาหน่อยนะครับ ::HeyHey:: อย่าให้ถึงกะสองหนึ่ง ::Horror::

mcgide

เห็นภาพประกอบแต่ละชุดแล้วแบบว่าดีจริงๆครับ
แล้วนานั่งรถไปกับวัชอขทางนี้มีอะไรดีๆแน่

savana911

คนอ่านจะโรคจิตไปด้วยเลย ลุ้นตามได้อารมณ์ดีจริงๆ ครับ 

Wasan Sri

aiekuy

เจอนายั่วขนาดนี้ วัชจะทนไหวได้อย่างไร มีโอกาสไม่ปล่อยให้รอดแน่นอน

nongzyne