ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชีวิตของบี ตอนที่ 4

เริ่มโดย Storm Fake, พฤษภาคม 11, 2019, 01:08:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

st789

aun_2529_bk

mdemigod

สวรรค์​อยู่แค่เอื้อมจ๊ะน้องบี

XXFF5XX

a821405

แล้วบีก็คงจะไม่รอดมือพ่อเลี้ยง

Phoowadol

ถึงเวลา เก็บเกี่ยว แล้วสินะครับ  หว่านพืชก็ต้องหวังผล  เชื่อได้เลยว่า  พ่อเลี้ยง สน คนนี้ จะสอน ประสบการณ์ กษมา ให้น้องบี  ชนิดที่ว่า  วันนี้ทั้งวัน ไม่ต้องออกไปไหน กันเลยทีเดียวหละ
   หลังจากพ้นวันนี้ไปแล้ว  ก็คงหาโอกาส  มาจ้ำจี้  แบบเนียนๆ แน่นอน   ::Shy::

MAC

หนูบีระวังนะจะเสียวเอะติดใจ ::Shy::

demo mon

amt8406

koboy

จริงๆอยากให้เดินเรื่่องสร้างสถานการณ์อีกสักหน่อย แต่ถ้าจะให้น้องบีโดนแต่เนิ่นๆก้อไม่ขัดข้องครับ

suiius

ziggy2

คืนนี้บึจะได้เจอของจริงล่ะ  จะกี่น้ำกันนะเนี่ย

Hamez

พ่อเลี้ยงเสร็จ ไปคนอื่นต่อเลยน้องบี

animaru17

ปิดเกมส์ลูกเลี้ยงวันนี้ล่ะวะ

Komsan Tanunchai Olympus

555พ่อเลี้ยงจัดลูกสาวแม่ซะแล้วระวังติดใจนะหนู