ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน Pretty

เริ่มโดย DR.MAN, กันยายน 16, 2020, 12:11:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Topp458

มีแต่ของดีๆ ทั้งนั้นเลยนะครับ หมอ

DoJo

สนุกมากครับ เป็นตอนที่มีหลายอารมณ์ร่วมๆกัน ตั้งแต่พบเจอจนลงเอ๋ยที่เตียง ชอบตอนนี้มากครับ

red hulk

avena

ปกติเป็นแค่หมอฟันธรรมดา วันนี้อัพเกรดมาเป็นหมอฟันพริ้ตตี้แล้ว ::Glad::

blackburn421

sincethai

exelier

ทางมันปูมาให้จริงๆนะเนี่ยย คนอะไรโชคดีโคตร ตั้งแต่ส่งชิงโชคแล้ว โอ้โห ท่านทำบุญด้วยอะไรครับ

grozothe

ลูกผู้ชายซะอย่างโดนปรามาศแบบนี้ยอมไม่ได้จริงๆ
แต่ก็ไม่รู้จะขอบคุณพวกที่มาปรามาศหรือยังไงดี
ที่ทำให้ไรท์มีไฟลงเรื่องถัดไปได้ไวขนาดนี้

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ สาวฝนมาท่ามกลางสายฝนเลย อย่าให้ร่มหลุดนะครับอันตรายนะ ลุ้นนานมากสำหรับสาวฝน ขอบคุณอีกครั้งครับ

John Doe

ดูเหมือนจะยังไม่จบ ยังมีต่ออีกใช่ไหมครับ

Suckseedzzz

ตั้งแต่ตามอ่านคุณหมอมา ตอนนี้สุดยอดเลยครับ
น้องฝนน่าจะสุดยอด

dalton

legacy

โอ้วววววว EP นี้อิจฉาตาร้อนผ่าวววววว พริตตี้เลย   ::Angry:: ::Angry:: ::Angry::

XYZ

สุดยอดมากครับคุณหมอ ดูจากรูปแล้วน้องฝนดูน่าจัดการที่สุดคนนึ่งตั้งแต่อ่านมาเลยครับ

ตอนนี้ปูพื้นมายาวมากครับตั้งแต่รู้จักจนได้จัด

ขอบคุณมากครับ

tayo14

ได้เย็ดพริตตี้คือหนึ่งในความไฝ่ฝันของชายไทยแทบทุกคน น่าอิจฉามากครับ