ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 41

เริ่มโดย เจตภูติ, กรกฎาคม 02, 2021, 09:49:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sammyadong

จรัญ บุญชู

มันเป็นวงจรของนักฆ่า...เมื่อทำงานสำเร็จหรือไม่สำเร็จ...อาจโดนปิดปากเพื่อไม่ให้สาวถึงผู้บงการในภายหลัง

TUMMYS

อาจารย์เจอคนดีมาก ความสัมพันธ์แน่นแฟ้นจริงๆ

pooloop

ผมเดาว่าทศพลมีส่วนกับการตายของใหญ่ จะเดาถูกไหมนะ

txxt30

งานนี้เจษต้องเตรียมรับศึกจากเล็กไว้ได้เลย

Chan_Som

ต้องสู้กับผู้มีพระคุณและนับถือ และเขาต้องมาตาย เป็นใครก็เสียใจ เพราะตัวเองมีส่วนทำให้เขาตาย ดูว่าใครที่ส่งคนมาฆ่าใหญ่และเจษ  ::Thankyou::

wichan9418

munkza

catoon

น่าจะให้พี่ใหญ่อยู่ต่ออีกหน่อยนะ เียดายฝีมื

kinniku

สนุกมากเลย อ่านต่อนะว่า เล็กจะเข้ามาซ้ำ หรือ ช่วยเจษ

piya kanakit

อ๊อฟ

นานๆ จะว่างมาอ่าน เนื้อเรื่อวยังน่าติดตามเหมือนเคยนะครับ

shadow5

เสียดายพี่ใหญ่มาแปปเดียว ยังไม่ได้โชว์ของเยอะเลย

ขอบคุณมากครับ

aekkung

ถ้าไม่ได้บอกว่าเจษเคยติดคุกมาคงจะนึกว่านายเจษเป็นตำรวจไปแล้ว

ryg123456

งานนี้เหมือนจะรวมพลังไปบุกล่าบอสกันนะครับ