ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน พนักงานออฟฟิศ 3

เริ่มโดย DR.MAN, สิงหาคม 29, 2022, 10:44:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Oceankings1234

ieaky

ใหญ่ดีจัง ใหญ่กว่าของคนอื่น คำนี่น่าคิดจริง ๆ ครับไรท์ว่าเป็นการเปรียบเทียบระหว่างบุคคล 2 คนคือหมอแมนกับสามีคนปัจจุบันบัคแม็ค หรือมากกว่า 2 คนซึ่งไม่รู้จำนวนถ้าเป็นอย่างหลังนี่สรุปหมอแมนเป็นพ่อเด็กจริงมั้ยนี่คลอดออกมาคงต้องไปตรวจดีเอ็นเอพิสูจน์กันละ แต่ดูนุ๊กนิ๊กก็โหยหาหมอแมนมากนะครับหมอคือเดอะเบสของนางแน่ ๆ 

chanky2007

นุกนิกจัดเต็ม
แต่แอบติดใจตรงคำว่าของคนอื่นเหมือนกัน
น้องเปลี่ยนไปแน่นอน

คงต้องลุ้นต่อกันไปเรื่อยๆ น่าจะอีกหลายรอบ ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

swss2511

Pitor

ได้โอกาสต่อแขนขาให้แล้วจัดไปครับ ว่าแต่เธอยังมีคนอื่นแอบไว้ด้วยรึป่าวนะบางคำพูดฟังแล้วชวนให้สงสัย

Cb400f

เวลาเหลือๆ กว่าจะค่ำ่ ไม่ต่ำกว่า 3 รอบ แน่ๆ  

Poohngern1

A Space

ไม่ต้องสงสัยครับ บอกว่าคนอื่นสู้ไม่ได้เลย แสดงว่านอกจากบักแม็ก ยังต้องมีกิ๊กอีกแน่นอน สรุปจะใช่ลูกของไรต์หรือป่าวววว

kiratwice

attawit2524

จำทำไงได้ก็เอาแฟนมาฝากไว้กับเสือ แต่ขนาดท้องอยู่ยัง.... ::Horror::

Creader

ช่วงนี้ไรท์เก็บหลากหลายแนวเลยนะครับเนี่ย
สาวท้องก็ไปช่วยเติมขาเติมแขนด้วย...

ตอนแรกก็ว่าไอซ์ไหน บิวตี้ไหน
อ่านจบแล้วของขึ้นเลยครับหมอ 555

ผมว่าน้องเบลนี่ก็อีกไม่นานแน่ ๆ

ent490

ไปอ่านตัวเต็มมาละครับ...น้องน้ำแข็ง ทำให้พี่หมอแข็ง เลยโดนของแข็ง  ::Glad:: ::Glad::
รอลุ้นน้องเบล เลยครับ  ::Evil:: ::Evil::

xonly-402

สงสัยว่าคนอื่นคือใครนะ พี่แมนคนเดียวป่าวเนี้ย

::ChuChu::

Chut

kikusan

ขนาดกำลังท้อง หมอแมนยังทพได้ลงคอ อิจฉาจริงๆ