ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หนอนเปลี่ยนพันธุ์มนุษย์ (เรื่องสั้นแนวทดลอง)

เริ่มโดย joker socool, มกราคม 22, 2021, 03:12:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ปัณณทัต ชอบมาก

เนื้อเรื่องสามารถต่อยอดได้อีกมากเลบครับ   นึกถึงแนวหาแม่พันธ์ในการอุ้มไข่พอถึงเวลาสาวๆที่ไม่รู้ตัวเองท้องต้องเบ่งออกมาในสถานทีนั้นๆ ในเวลา เช่น มหาวิทยาลัย  หรือ ช่วงกำลังว่ายน้ำ คิดดูนะครับ สาวเบ่งไข่ออกมาแล้ว หมดแรง แถบ หีที่เบ่งในช่วง แค่คิดก็เสียวแล้วครับ

Ziyaah

แฝงร่างไปเยดสาวแล้วลูกออกมาจะเป็นเอเลี่ยนจอมหื่นไปล่าหีสาวต่อป่าว

terapoong48

มาแนวต่างดาวยึดครองเผ่าพันธุ์​มนุษย์​เลยสิ

Ratpoom mini

สยองได้ใจเลยครับแต่ติดตรงที่มันน่าจะเป็นปรสิตมากกว่านะคับ

aiekuy

โอ้ แนวเหนือธรรมชาติ นี่คาดเดาอะไรยากเลย ตื่นเต้นกับเรื่องที่กำลังจะดำเนินต่อ ๆ ไปเลยครับ

teeieie123

มาแนวผสมพันธ์แล้วออกลูกหลาน พันธ์อสูรเหรอเนี่ย  ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

buyz

อยากให้เขียนเป็นเรื่องยาวครับ แนวนี้แปลกดี

ttxluck

ไม่ได้อ่านเรื่องแนวเอเลี่ยนที่ชอบผสมพันธุ์กับสาวๆนานแล้ว น่าสงสารน้องใบเฟิร์นที่ต้องโดนคุณปู่ข่มขืนจัง เสียดายที่เป็นเรื่องตอนเดียวจบถ้ามีให้อ่านต่ออีกก็ดีสิ

saranchai

หนอนหยึกๆทำให้คิดถึงหนังเอ็มไอบีที่วิล สมิธแสดงคล้ายพยาธิ

Popeye5555

ปรสิต เลื้อยทะลวงโลก แนวนี้น่าสนใจดีนะครับ ฉีกอารมไปอีกแบบ