ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หนอนเปลี่ยนพันธุ์มนุษย์ (เรื่องสั้นแนวทดลอง)

เริ่มโดย joker socool, มกราคม 22, 2021, 03:12:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: gigantic เมื่อ มกราคม 22, 2021, 03:32:11 ก่อนเที่ยง
ถ้าแนวแฝงร่างอย่างเดียวน่าจะดีกว่า มา หยึดๆตรงมีตัวคล้ายพยาธิออกมานี่แหละครับ
น่จะแฝงตัวทีละตัวมากกว่าทั้งกลุ่ม

charles

eradicater

มาสะดุดกึกตรงหนอนปุ๊บถึงกับเป๊เลย แทบไปไม่ถูกเลยฮะ

icanfly

ผมชอบโดจินแนวๆหนวดหรืออะไรพวกนี่อยู่นะส่วนนิยายนิหายากขอขอบคุณผลงานชิ้นนี้เลยครับ
เสริมๆๆส่วนตัวผมชอบแบบจัดยันท้องในตัวไปเลยไม่ก็วางไข่หรือฝังตัวอ่อน แล้วปล่อยไปให้มาติดชีวิตแม่พันธุ์ต่อ 55

Tanut007

Darth Sidious

asdf4321

จบค้างๆ แต่จินตนาการไปอีกไกลเลยครับ ถ้าให้ต่อคงยาวจบไม่ลงแน่เพราะใบเฟิร์นจะแพร่พยาธิไปให้คนอื่นอีกเยอะ
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

krombatt KwangKii

ดูแปลกใหม่ไปเลยครับ ดูไซไฟ เเละน่าติดตามมากๆ 

Ryoma Kechi

สัตว์ประหลาดมาที่โลกเพื่อขยายเผ่าพันธ์ุโดยเฉพาะ

naja313

bronzehead

นึกถึงหนังสยองขวัญสมัยก่อนเลย น่าติดตามมาก

Ordinaryman

นึกถึงแนว เอเลี่ยนสายหื่น หรือ. Hentai เอเลี่ยน เลยครับ แต่ชอบนะ

Farewell

แนวเอเลี่ยนหื่นแฝงร่าง แล้ว mind control แบบนี้ไม่ค่อยมีมาบ่อยๆ เคยอ่านเรื่องอื่นมานานมากๆแล้ว เรื่องนี้เป็นพยาธิจากต่างดาว ต้องลองเสพสักหน่อย

iIiน้ำIIข็๋Jปั่นiIi