ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Sloth "เหตุการณ์ ณ ชานชาลา" (EP.1) *Rewrite*

เริ่มโดย GoDeRsOuL, ธันวาคม 04, 2016, 02:36:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

moonling

ชอบแนวแฟนตาซีสนุกน่าติดตามครับ

xonly289482

พออ่านจบ ที่ต้องทำ คือคอมเม้นต์
พอกดเล่น เริ่มขี้เกียจ กดแล้วไหม
ขี้เกียจพิม ขอบคุณครับ มันเยอะไป
จึงขอใช้ อีโม อันนี้แทน  ::Thankyou::

meowmeng

หายไปนานนะครับ ชอบแนวนี้สนุกดี

golem237

เจอเบลเฟกอร์แล้ว น่าสนใจจริงๆครับ

ตามจริงแล้วเบลเฟกอร์มีศักดิ์เป็นเจ้าชายแห่งขุมนรกเลยนะครับ พลังอำนาจสูงสุดในเดือนเมษายน นิยมล่อลวงผู้คนด้วยเจตนารมย์ที่จะทำให้พวกเขาร่ำรวย (ตรงนี้อาจจะมีการซ้ำซ้อนกับบาป Greed)

yoot2499x

หายไปนานเลยนะครับ...ดีใจที่กลับมาอีกครั้งจริงๆ

ballbergkamp

ชอบนิยายแนวพลังเหยือธรรมชาติครับ ขอบคุณครับ

rainydoll

pomsohandsome

ติดตามเรื่อยครับ ::Shy:: อยู่ในช่วงกำลังอินเลย

aeo2005

tontarn123

ยังไม่เคยอ่านเรื่องนี้เลยครับ
มาติดตามเป็นแนวแฟนตาซีรึเปล่านะ

donki

พึ่งกลับมาไล่อ่าน ขอบคุณมากครับ เดี๋ยวจะคอมเม้นนะครับ

Tongtang88

แต่งใหม่แต่น่าติดตามเหมือนเดิมครับ

archese

รูปประกอบเอาน้องหลินปิงเลยเหรอฮะ ::DookDig::

Sc0019

patkungna01

ขอบคุณที่ลงให้อ่านนะครับ

ขอลองอ่านดูก่อน