ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[DISTANCE] Musume to Chichi no KETSUMATSU คุณพ่อคุณผัว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 07, 2019, 04:03:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Akira Watanabe

::Sweat::  เพื่อความสุขของครอบครัว ลูกต้องยอมพลีกายขนาดนี้ จัดไป 3P เลย

::HoHo::  อีก 9 เดือน บ้านแตกแน่นวล

asdw

จะทำใจได้ไหม ถ้าทำพร้อมๆๆกัน ไม่มีแฮะ

xonly-1221

mummebufa

แม่เด็ดกว่าลูกอีกพ่อทำไมติดใจเด็กเนี่ยยย
ตอนสุดท้ายแย่งแม่เฉยเลยไอลูกชั่ววววว

toptime

คุณลูกกับคุณแม่
น่าจะพร้อมๆกัน
ลูกสาวเห็นคุณแม่มีความสุขแบบนี้
ต้องอยากลองบ้างแน่ๆ
จัดไปเลยครับ

chanky2007

ไปทำกับแม่ก่อน ไม่งั้นไม่ให้ทำ

จากการปรึกษาของแม่ แม่น่าจะรู้แล้วว่าอะไร ยังไง

เดี๋ยวมีจัดหมู่

ขอบคุณครับ

...
เล่นแบบนี้เลย หนูรู้สึกได้ แล้วเจอกันนะสมาชิกใหม่
แต่พ่ออึดจริง ทั้งคืน ขนาดนี้ ยังไง แม่ก็รู้แน่นอน
คิดว่าดี ก็ทำไป

toptime

::Glad:: มิยูกิระเบิดพลังแฝงในตัวเองออกมาแล้ว
แตกในหลายน้ำ โหทีเด็ดลูกสาวคนนี้
ต่อไปต้องสวิงแล้วล่ะครับ

tazasss01

เป็นลูก ที่กตัญญูมาก กลัวแม่เหงา เลยต้องให้ทำกับแม่ก่อน

คงท้องทั้งคู่แน่เลยแบบนี้

MADAOO

เดาว่าพอคุณพ่อไปหาคุณแม่อย่างเร่าร้อนแล้ว จะกลายเป็นว่าคุณลูกสาวคงรู้สึกหึงคุณพ่อแน่ๆเลยครับ(ฮา)

หลังอ่านจบ เหมือนจะเดาประเด็นเรื่องหึงถูกด้วยนะครับเนี่ย แถมคุณลูกยังบอกเองว่าจะขอใช้ผู้ชายคนเดียวกับคุณแม่ด้วย แถมยังท้องในตอนจบอีก=_=

nukeiei

อ่าวได้กับพ่อละหรอ พ่อเจอคำประกาศิตไปต้องไปเอาแม่ก่อน 555

สุดท้ายก็หึงแม่นี่เองจนยยอมรับความรู้วึกตัวเองง

อรรถพร โทอิ้ง

แนวๆนี่ไม่ค่อยได้เจอแหะ. จะยังไงต่อนะ

มีตอนต่อไปไหมน้อ ดูท่าละยาวแน่ๆๆ

thai4id

5555 สงสัยจะหมดแรง แบบนี้ต้องให้แซนวิชเลย

กำ ท้องซะงั้น 555 แต่ก็คุ้มนะ
อะไรๆ ก็กู

baipai0428 .

เนื้อเรื่องน่าจะเป็น 3 คน พ่อแม่ลูก สลับกันมี sex กับพ่อ

Edit
กลายเป็นเรื่องลูกอยากจะท้องก้บพ่อซะงั้น

yopern

เป็นลูกทีดีเหลือเกินกลัวแม่อด พ่อแม่งก็โคตรหื่นเลย สรุปแล้วเป็นครอบครัวสุขสันต์อีกครอบครัว

edit ลูกออกมาไม่รู้จะเรียกกันอย่างไรเลย เผลอๆหลานผู้หญิงโดนอีกนั่นแหละ

MooOon

ขอบพระคุณที่แปลของ อ.ท่านนี้ให้ครับ จำได้ว่าชอบ เรื่อง  HHH

เเละอีกเรื่องที่พระเอกมันเป็นโค็ชเเล้วได้เด็กๆทั้งกลุ่มเลยนี่เเหละ

สุดท้ายดันมีภาค2ต่อมาอีก ล่าสุด H เมะ เพิ่งออกตอนเเรกไป คิดว่า

กระเเสดีคงมีออกมาครบ 6 คน เลย อ่อ ชื่อ เรื่อง Joshi Luck! ละมั้ง

เเต่ H โดจินไปภาค2เเล้ว ส่วนเรื่องนี้ให้เดาว่าตอนจบอาจมี3p

เพราะจะได้เเฮปปี้ทุกคน....ละมั้ง

----------------------------------------------------

เสียด้าย ชักอยากให้มีตอนต่อไป อยากรู้เหมือนกันว่า คนเเม่จะรับได้ไหม

คนลูกนี่อารมเหมือนติดใจพ่อตัวเองไปเเล้ว คงหาคนอื่นยากละ ทั้งๆที่น่ารักเเท้ๆ

เอาจริงๆ อยากเห็นหน้าตาคนเเม่ด้วยนะ น่าจะสวยอยู่ ทำไมคนพ่อเบื่อได้ หรือเบื่อของเดิมๆ -*-