ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กิจกรรม mask writer รอบรางวัล rage award ในเว็บบ้าน by wattana2015( 5 หน้าหลัง )

เริ่มโดย wattana2015, สิงหาคม 14, 2017, 03:00:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

spr566

warockza

sniperteam

เนื้อเรื่องดิบเถื่อนดีครับจะมีกับดาราคนอื่นอีกไหมครับ ขอบคุณครับ

pongsan

tulatula

เห็นพูดถึงหน้ากากหลายรอบละจากที่ไหนหรอครับ

กิจกรรมในบอร์ดใต้ดินครับ  ผมก็เป็นหนึ่งในหน้ากากนั่นแหละ  หน้ากาก joker card แต่ตกรอบแล้วเลยเอาผลงานประกวดที่บอร์ดนู้นมาให้บอร์ดเก่านี้อ่านครับ  ^_^

tulatula

เผ็นพูดถึงหน้ากาหลายทีละไม่ทราบบอร์ดไหนหว่า

::Grimace::  บอร์ดเรื่องใต้ดินที่เยี่ยมยอดที่สุดในสยามประเทศของเราครับ  ผมก็เป็นหนึ่งในนักประพันธ์ประจำบอร์ดที่นั่นครับ  อยากไปก็ไม่ยากครับ  รีพลายสวยๆให้ถูกใจเจ้แว่นเข้าไว้  เดี๋ยวถ้าสกิลถึงเจ้แว่นจะพาไปบอร์ดนั้นเองเลยครับ ถ้าไปแล้วก็พยายามรีพลายให้ดีเลยครับ   ::Reader::  เพราะถ้าปลิวออกมาแล้วจะไม่มีโอกาสได้เข้าไปที่นั่นอีก  ที่นั่นรวมผลงานระดับพระกาฬเพียบเลยครับ โหมดวีไอพีก็มีเพราะฉะนั้นอย่ารีพลายมักง่ายเป็นอันขาด อิอิ   ::HoHo::

5555maemoo

งานนี้มีรุม มาต่อตอนจบแล้ว  สนุกน่าติดตาม อยากให้ถ่ายรูปแบล็กเมล์ไว้ล่อมากินอีกครับ

hnarii

aom43104

::Bloody::กลับมาเขียนเรื่อยๆเลยนะครับไรท์เตอร์จะรออ่าน

mashall

ชอบ ครับ มีกอีก 5 หน้า ไม่ครับ
คือ ชวนให้ติดตามว่า เนื้อเรื่อง ไปทิศทางไหน
ขอบคุณครับ

Thanakrit Nanthikan

saka2520

น่าจะยับ ::Sweat::   เสียดายหน่อยๆที่มันดูสั้นๆไปนิดนะครับ

กติกาในการประกวดเค้าให้แต่งทีละ 5 หน้าน่ะครับ  ผู้เขียนก็ยังไม่ทันปล่อยของเลยหน้าก็หมดซะแล้ว เฮ้อ... ::Foo::