ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กว่าจะถึงฝั่งฝัน 14.11 เดอะซีรี่ส์ อาจารย์พี่ขวัญ by Worming

เริ่มโดย worming, ธันวาคม 21, 2021, 02:39:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

worming

อ้างจาก: 1819 เมื่อ ธันวาคม 21, 2021, 02:43:50 ก่อนเที่ยง
  ต้อนแรก อ่านต้อนนี้ เหมือนซ้ำจากต้อน14.10   หรือผม เบลอ หว่า???

นั้นไง ขวัญโดนภารโรง อีก 2แล้ว  ไม่มีทางที่จะปิดได้แล้ว  ถ้าขวัญอยากหยุด วงจร นี้ บาออกแล้ว ตัดทุกคน ออกไปเหอะ หรือ ไม่อยากทำเพราะติดใจ

ทั่นไม่เบลอหรอกครับ​ ผมก็อบมาผิดตอน​ 555​ ดีนะที่ไหวตัวทัน​ อิอิ

pongsan

ดีใจจัง! ::Confident::  จารมย์ขวัญไม่ถือตัว...ได้ผัว ภารโรงทีเดียว3คน...บานแน่ๆ! ::Horror::

พระพาย

Jane Cactusxp

DarkGearmour

อาจารย์สาวสาธารณะแล้วละครับงานนี้
มันจะโดนมากกว่านี้หรือเปล่าครับ

จรัญ บุญชู

มาไกลถึงขนาดนี้แล้ว...แฟนดูไม่ออกก็ไม่รู้จะว่ายังไง

Aido115