ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 42 : เทวาหรือซาตาน Pt2

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 17, 2017, 01:13:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โปรดเลือกคู่พิเศษ ที่คุณอยากเห็นครับ เลือกดี ๆ นะ คราวนี้มีผลกับเนื้อเรื่อง

ใบเฟิร์น x หนุ่มเจมส์
239 (68.7%)
พิมมี่ x หนุ่มบอส
109 (31.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 348

kungkrub

แค่ตอนนี้ตอนเดียว ลุงเสียพิมมี่ไปแล้ว ส่วนเฟรินก็กำลังจะเสียไปอีกคน

man88

clickkuu

อยากเชียร์พิมมี่ให้ได้ผัวเพิ่มครับ แต่ยังติดใจลุงพลพระเอกของเรา

cd13579

ลุงยังกลับลำทัน แต่คิดว่าสุดท้ายลุงก็แพ้พ่สยต่อความเงี่ยนอยู่ดี
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

Worakit Tungpasertkarn

tp3660

โดนัทวันนี้หวานกว่าวันก่อนๆ จริงไหมลุงพล

นาสตา

ขอบคุณ​ครับ... ใจจริงอยากเห็พิมมี่นะเพราะใบเฟิร์น​เป็นลุงพลที่ได้ครั้งเเรกไป

One_1234

::Glad::

•====================================•
18/12/2560

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบของ เวป
แบนตลอดชีพ { 18/12/2560 }

•=====================================•.

fufu22

sthanya

อยากเห็นคู่เฟิร์นกับนักเรียนนายร้อยเจมส์ สมมติว่าถ้าได้กันจริง จะหลุดพ้นจากมือภารโรงเฒ่าได้รึเปล่าก็ไม่รู้

finex

เกิดเป็นลุงพลก้อสบายไปอย่างได้ล่อสาวๆตอนแก่ ขอบคุณครับ ::Bloody:: ::Bloody::

eyesecret

surfaced

ลุงก็รับเลี้ยงโดนัทแล้วปล่อยคนอื่นๆ ไปเถอะ

Petty Pig

ผมชอบหมอพลอยนะแต่สาวๆของลุงก็น่ารักทุกคนเลยเลือกไม่ถูก

kiratwice

โหวต

เฟิร์น กับ เจมส์ ครับ

อยากให้เฟิร์น โดนดุ้นใหม่ๆบ้าง แล้วจะได้รู้ว่ารสชาติ ของลุงพล อร่อยสุดแล้ว