ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลูกเลี้ยงอยากลองเสียว (จบในตอน อ่านเพลินๆ)

เริ่มโดย footswitch, กันยายน 24, 2020, 01:50:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Phongphan Phetcharat

ryg123456

สอนน้องหน่อยก็ได้ เด็กมันอยากรู้ อยากเห็นนะครับ

Jim Lord

undercomment

หนูปรางค์นี่สายยั่วตลอดจริงๆ คงต้องโดนแล้วล่ะ

chapter11

กลัวจะเป็นแผนของแม่ปรางค์อีกนะครับเนี่ย แอบกลัวแทนเหมือนขาจะเข้าคุกไปแล้วข้างนึงนะ
แต่ลูกสาวตัวดีนี่ก็อยากรู้อยากเห็นเสียเหลือเกิน

DeMo20220

::Glad::

แต่ตอนที่เปิดมาให้อ่านก็นชวนอ่านต่อละ​ ตัวเอกของเรื่องนี่เป็นคนดีจริงๆรับลูกคนอื่นมารับผิดชอบ​ อ่านแล้วแอบเศร้าอะ

peddo

ลูกสาวน่ารักนะครับ คิดไม่ผิดที่รักษาชีวิตเธอไว้ ระวังก็อีตรงพรากผู้เยาว์นี่แหละ อีแม่มันร้ายนัก ท่องไว้ คุกๆๆ รอโตก่อนก็ไม่สายครับ

aodpasa

sammyadong

phu_nun

ต้องจัดให้หนักแล้วล่ะแบบนี้ เดี๋ยวเสียของ อิอิ

Komsan Tanunchai Olympus

พ่อลูกเลี้ยงนี่อดทนดีจริงๆๆ ลูกเลี้ยงยั่วขนาดนี้

1234non