ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 9 เรียนไสยดำ

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, มกราคม 02, 2018, 06:20:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hungwuvan

ป๊อดจะเป็นปรมาจารย์จอมขมังเวทย์สายดำแล้วสินะ

wood007

taka95

ฝึกไปฝึกมา ป็อดจะโดนพลังด้านมืดครอบงำ เป็นไอ้หื่นไปนะสิ

Joker CMU

savana911

ต้องอาศัยความต้องการอย่างแรงกล้า อาจจะส่งผลให้เข้าสู่ด้านมืดได้ แล้วพ่อป๊อดของเราจะต้านไหวไหมครับ สนุกมากครับสมกับที่รอคอย

tornaja2

มาแบบนี้ หนิงไม่น่ารอด โดนเย็ดแน่นอน

jesus chutok

รายต่อไปมาแว้วววว​ แต่ไม่อยากให้ป๊อดกลายเป็นคนเลวเลย

นาย สุดใจ

SoSonaja

ได้เรียนวิชาใหม่ มาพร้อมสาวคนใหม่เลย

tooboy

จัดในบ้านยังไม่หมดเลยนะท่านป๊อด นอกบ้านก่อนเลยเหรอ

err

ป็อดตืดปีกละทีนี้ กลัวแต่หลงวิชาจนกลายเป็นขิกอีกคน

Tom525218

ป็อดจะเป็นแบบที่พ่อได้เตือนไว้รึกล่าวนะกลัวที่จะหักห้ามใจตัวเองไม่ได้เวลาที่โดนน้าขิกบังคับ ขอบคุณมากครับ

diaby

เรื่องสนุกเข้มข้นขึ้นทุกที ป๊อดเก่งขึ้น แจงจะตกเป็นของป๊อดยังไง น่าติดตามมาก ขอบคุณครับ

akradet1234

ฝึกวิชาทั้งสายขาวสายดำ  แถมมีแนวโน้มว่าจะได้สาวแจงซะด้วย

iammaa

มาเรียนไสยสายดำ...ท่าทางจะไปไกลกว่าลุงขิกแน่เลย