ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
V

เมียของผมเป็นkaree ชุด 1 เมียผมมีชู้

เริ่มโดย vadaza, สิงหาคม 09, 2019, 12:52:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

vadaza

เรื่องเก่าเอามาเล่าใหม่ แอบดูโทรศัพท์เมียตอนหลับ  ไปเจอรูปกับวีดีโอเด็ดๆของเมียกับชู้ซั่มกันในโรงแรม
เลยเอาUSBเซฟไว้ดูในคอม โอ้โหไม่ใส่ถุง แถมกระแทกท่าหมาจนเมียผมร้องผัวขาๆ แรงๆ แรงๆ ร้องเป็นหมาเลย
จัดหนักจริงๆ ทำเมียผมช้ำหมด

มีเมียเป็นสาวน้อยกะหรี่ปั๊บต้องทำใจ Kเดียว คงไม่พอจริงๆ คนมันเคยโดนหลายๆK ทุกๆวัน

ดูมันจัดเมียผมแต่ละท่า คงโดนจัดหนักทั้งคืน ::Orz::

นอนแหกให้มันล่อซะหอยบาน ถุงยางก็ไม่ใส่ ยังยอมให้เขาแตกในอีก ::Orz::

สงสัยจะอร่อย ยอมให้เขาปล่อยน้ำคาปาก คารู แย่จริงๆ  ::Touchy::

เวลามวยโค๊กให้ผม เมียผมชอบพูดว่า ของผมเล็กของเด็กฝรั่งยังใหญ่กว่า T T ::Angry:: ::Angry:: ::Angry::

เฮ้อออออ มีเมียเคยเป็นกะหรี่ปั๊บมาก่อนต้องทำใจ กิ๊กโคตรเยอะ

vadaza

ขอเม้นเยอะๆนะ ถ้าชอบจะได้ลงเซ็ทเมียมวยโค๊กให้ชม 555

togoyama

เป็นผมนี้ทนไม่ไหวจริงๆ
แต่เมียท่านหุ่นน่าทานมากเลย จังหวะนี้อยากเห็นแบบคลิปเลย

nowhereman

แต่เมียหุ่นดีอ่าฟัดจริงๆนะครับ คงห้ามใจยาก ถ้าไม่รบกวนเกินไป แชร์คลิปด้วยก็ดีนะครับ

konisuba aw

สงสัยจะชอบ K นะครับ แต่หุ่นยังงี้ เล่นเอาสะอยากร่วมด้วยเลย 55

ต้องจัดคลิปละครับจังหวะนี้

koboy

ทำใจครับ หุ่นน่าเจี๊ยะขนาดนี้ หล่อนคงคิดว่าเราเป็นแค่กิ๊กคนนึงละมั้ง

biologer

ก็เด็ดซะขนาดนี้ท่านคงต้องขยันๆ หน่อยแล้วละ 555+ เอา 3 เวลา เลยจะได้ไม่มีเวลาไปแรด
+++--------- Coming Soon ---------+++

romeoath

ตอนเปิดเจอรู้สึกยังไงบ้างท่าน แต่เหมือนท่านขะแอบชอบแนว ntr นะเนี่ย

wichan9418

theoatboy139

ทำใจไม่ได้สิครับ เค้าทำผิดต้องโดนลงโทษ จัดไปเลยครับทั้งคืน ทั้งวัน เอาให้ขาอ่อนหมดแรงไปหากิ๊กซะเลย ::Fighto:: ::Fighto::

nokchachacha

jelly

น่ารักดีเลยครับ แล้วที่ว่าของเด็กฝรั่งใหญ่กว่า แค่เคยเห็น รึว่าโดนฝรั่งเย็ดมาแล้วละครับ

vadaza

อ้างจาก: jelly เมื่อ สิงหาคม 14, 2019, 10:41:40 ก่อนเที่ยง
น่ารักดีเลยครับ แล้วที่ว่าของเด็กฝรั่งใหญ่กว่า แค่เคยเห็น รึว่าโดนฝรั่งเย็ดมาแล้วละครับ

ก่อนเขาจะมาเป็นเมียผม เขาขายตัวมาก่อนครับ เขาเลยเห็นK และโดนKมาเยอะครับ

Makh

อาจจะเคยผ่านของเด็กฝรั่งมาแล้วรึป่าวครับถึงได้รู้จัง555

BuffFun