ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
V

เมียของผมเป็นkaree ชุด2 มวยโค๊ก 2 ชั่วโมง ถ้าเพื่อนๆเจอแบบนี้จะทำยังไง

เริ่มโดย vadaza, สิงหาคม 15, 2019, 12:43:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

vadaza

สมัยแรกผมกับเมียยังไม่ได้คบกัน เมียผมยังทำงานเป็นKaree  ตอนนั้นปลื้มมาก เพราะน่ารัก ขาว พูดเก่งหุ่นดี เลยขอซื้อมากระทำชำเราซะหน่อยด้วยเงิน 500 บาท
แต่พอเปิดหอยมาโอ้วแม่เจ้าหอยดำปลิ้นมาก ตอนแรกกะจะเยสแล้ว แต่เห็นน้ำขาวๆออกจากรูเลยรู้ว่า โดนคนอื่นแตกในมาก่อนแล้ว เลยถามว่าทำไมไม่ใส่ถุง เมียตอบว่าลูกค้าเอาจนถุงหมด เลยต้องปล่อยให้สด
ผมเลยไม่เอาดีกว่า เลยให้น้องมวยให้ 2 ชั่วโมง ผมนี่นอนเกร็ง ยืนเกร็งไปหมด เพราะเมียอมสด ดูดแรง และมือชักให้เร็วมาก
ผมนี่ร้องซี๊ด ร้องซู๊ด ตลอด

ติดใจมากเลยขอตั้งกล้อง อยากลองทำแบบหนัง AV สักครั้ง เมียบอกอย่าให้ใครดูนะ 555
เมียผมจัดให้เต็มที่เลย  แตกคาปากจน K ผมอ่อนหมดแรงจะแข็งต่อได้
เฮ้ออออ เมียผมเวลามวยชอบบ่นว่า ของผมเล็กจัง ไม่เหมือนที่เคยดูดมาเลย
มีแต่ใหญ่ๆยาวๆ เคยลองถามว่าโดนK มาแล้วกี่K เมียบอกรับงานทุกวันทำมาจะ 2 ปีแล้ว
โดนมาหมดแล้วทั้งเดี่ยว สวิง ลงแขก ฝรั่ง นิโกร เมียตบท้ายตอกย้ำด้วยว่า ของผมเล็กจิ๋วมาก

ชุดนี้จัดชัดๆหน่อย เคืองเมียมาก มากหน้าหลายK เกินไปและ เห็นKไม่ได้ นอนอ้าขาทุกที
เม้นกันเยอะๆนะ จะได้เอารูปมาโชว์อีก ถ่ายไว้เยอะ เพราะใฝ่ฝันอยากลองเป็นพระเอกAV

เอะอะก็เล็ก สองคำก็เล็ก เอาไปกิน

ถ้ามีอะไรจะฝากบอกเมียผมเม้นกันมาได้นะ ผมจะได้แกล้งบอกว่ามีคนสนใจ ดูซิจะทำยังไง

schareon

เชื่อแล้วว่า น่ารัก ขาว มวยเก่ง แต่หอยดำ ยังไม่สามารถเชื่อได้นะครับ

volxon

ฮู้หูววววว  เธอดูตั้งใจดูดมากเลย ดูดเก่งแบบนี้ไม่แตกยังไงไหว  ::Grimace::

น้องหุ่นดีเอวกลม  นมน้องจะขนาดไหน
ใบหน้าสวยขนาดนี้ -ีน้องจะสวยขนาดไหน (เปิดให้ดูทีครับ ดำจริงไหม  ::Grimace::)

จัดมาอีกครับ ติดตามผลงานนะค๊าบบบบบบ ::Bloody::

BuffFun

Cookiedent

nowhereman

เต็มปากขนาดนั้นยังว่าเล็ก หรอเนี่ย แต่ดูดแก้มตอบเลยท่าจะเด็ดจริงๆ
อยากที่เหลือจากปากลงมาด้วยอะครับ

Makh

rotary

อิทธิพล ทบชา

สวยจริงต้องดูแบบคลิปแล้วละครับถ้าพี่ท่านกรุณาอัดมาให้ดูอิอิ

jelly

ดูแลเมียดีๆนะครับ กะหรี่จะหาแฟนที่รับได้แบบท่านคงไม่ง่ายเท่าไหร่
ที่สำคัญ เรื่องเย็ดต้องอย่าให้ขาด กะหรี่ไม่ว่าจะอ้างเหตุผลอะไร แต่เรื่องติดเย็ดติดควยนี่ต้องมีแน่นอน ถ้าท่านกระหน่ำเย็ดไม่ไหว อย่าลืมหาเพื่อนสวิงให้เมียท่านละครับ

OffY KunG

JupiterForce

อ่านตามแล้วรู้สึกมีอารมณ์มาก เมียก็ขาวน่ารักจัดได้ทุกวัน