ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
Y

คิดถึงเด็กน้อยผมสั้น2

เริ่มโดย yokmanee, สิงหาคม 15, 2019, 07:50:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yokmanee

ต่อ
.
.
.
.
.
หลังจากที่ผมสำรวจรูเสร็จ ก็ได้เวาลาเย็ด เลยกดท่านี้เลย เพราะกลัวน้องจะดิ้นหนี

ก็อย่างที่เห็นครับน้องเค้าหนีไม่ได้โดนไปเต็มๆลำ

น้องร้องอย่างน่าสงสาร แต่มีเหลอที่ผมจะยอมหยุด

ผมกระแทกท่านี้อยู่นานจนน้องหมดแรงนอนนิ่งเพราะเสร็จไปแล้วสองรอบ ผมถึงจะหยุดให้

พอผมหยุดให้กำลังจะคลานหนี

ยิ่งหนีผมยิ่งตามกระแทก จนน้องเอามือตีขา จิก ผลัก ตามรูปที่เห็น

ค่อยต่อน่ะ ถ้ามีคนสนใจจะต่อให้

nowhereman

ภาพประกอบพร้อมคำบรรยาย เพลินดีครับ มีคลิปด้วยจะยิ่งดี

xonly-1883

ชอบนะ เด็กรุ่นนี้ น่าจะสนุกดี เอาอีกๆๆ

jelly

ตกลงดิ้นหนี รึว่าแอ่นสู้กันแน่

BuffFun

ท่านี้ชอบเหมือนกันครับ ได้ทั้งภาพทั้งคำบรรยาย ได้อารมย์ดีครับ

surac2510

หุ้นอย่างงี้ไม่เด็กน้อยแล้วครับ

vadaza

คิดถึงเด็กน้อยผมสั้นเหมือนกันครับ เจอหน้ากันไม่ได้ต้องมีน้ำแตกคาปาก

Sadddddddd+

ล็อกแขน เสียบรู ไม่ให้ดิ้นหนี ให้ดิ้นสู้ได้อย่างเดียว 555+

metalname

latipk

กำลังเพลินเลยครับ น้องเค้าหุ่นกำลังดีเลย

fx1

sixdevil7

หุ้นงามๆโดนหนักๆแบบนี้ติดใจแน่เลย

p_hart

::Sobad:: น้องคงสู้ขนาดของท่านไม่ไหว ทั้งใหญ่ ทั้งอึด

prasongwan