ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หอยมือ 1 หรือป่าว?

เริ่มโดย Millic, กันยายน 24, 2023, 04:09:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Millic

เมียผมเคยมีแฟนมาแค่คนเดียวก่อนผม แต่นางบอกว่าไม่เคยทำอะไรนาง แต่ครั้งแรกที่โดนผมเอา ตอนผมล้วงมือเข้าไปในกางเกงนางแล้วสัมผัสหีครั้งแรกแอบตกใจเพราะรู้สึกว่าเนื้อกลีบหีใหญ่ยื่นมาก พอเปิดออกมาเจอแคมกางเป็นปีกเลย เลยแอบสงสัยว่าเรื่องจริงไหมที่นางบอกมา (เพราะข้างในค่อนข้างฟิตแน่นอยู่และผมก็ไม่ได้ใหญ่โตอะไร) คิดว่าเชื่อที่นางบอกได้ไหมครับ หรือเป็นเพราะแค่กรรมพันธ์

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

kingaek

Thanee_samsung

Xzysamor008

asd1589654

Dojin69

pirawut

reuser

สวยงาม ที่ยื่นออกมาน่าจะตามกรรมพันธุ์

cyborg0011

หอยมือแรกหรือป่าว มองเท่านั้นยากบอกได้ มันต้องพิสูจน์ด้วยกระดอครับ

shell near ne

N.Namprasert

ns52800189NS

pitoonpa

GoodMann

หอยสวยคับ แต่ก็น่าจะแล้วแต่กรรมพันธุ์ด้วยมั้งคับ