ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน Pretty 4

เริ่มโดย DR.MAN, มิถุนายน 21, 2022, 05:15:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

eak111

อ่านแล้วทึ่งในความสามารถ การบริหารเวลา โปรนเสน่ห์แบบไม่รู้ตัว คุณแมนทำได้สุดยอดมาก เปลอกๆน้องใบเฟิร์นแอบดู หรือมาเก็บคุณแมนหลังฟ้าใสหลับแน่เลย

jumpman

มาทำให้อิจฉาอีกล่ะ
น้องใบเฟริ์นอิจฉาน้องฟ้าใส
เพราะมีใจให้ไรต์แน่นอน

ziggy2

ผมว่าเป็นกรณีหลังน้องใบเฟิร์นแอบชอบหมอ

ว่าแต่จัดหนักกันแบบนี้ ต้องมีใครได้ยินกันบ้างล่ะ

นาสตา

เอาจริงน้องใบเฟิร์นอาจจะมีใจให้หมอเเมนก็ได้ครับเลยออกอาการเเบบนั้นออกมา

Topp458

ความคิดผมๆ ว่าใบเฟิร์นต้องมีใจให้พี่หมอนะ อาการมันเกินกว่าจะหวงพี่สาวครับ

paoimpreza

อย่าบอกนะว่าพี่แมนจะเทครัวอีกแล้ว

&555&

แอบย่องไปหาคำตอบที่ห้องเลยครับได้ไม่ต้องสงสัย ให้ชัดเจนกันไปเลยครับ แล้วจัดท่ายากแบบโยคะ ให้สักชุด หาอะไรให้กินด้วยนะ เพราะมื้อเย็นทานไปนิดเดียวเอง น่าจะหิวครับ

thongdaeng_skk

chatjane4234

ข้อแรกไม่น่าจะใช่นะหมอ ผมว่าข้อสองนั้นแหละ ถ้าผู้หญิงเขาไม่มีใจให้ ถูกจับได้ว่าโดนจ้อง โดนแอบมอง บางคนถูกด่าจนเสียหมาเลยนะหมอ การที่หมอไม่โดรอะไรเลย แสดงว่าน้องเขาคงมีใจให้บ้างแหละ แถมตอนกินข้าวยังออกอาการซะขนาดนั้น

pond06931

ระหว่างจัดกันใบเฟริน์กับแม่ฟางน่าจะแอบฟังเสียงกันนะ

Cb400f

thisisbest

sarnkun

absolteone

Nong5670

น้องสาวอกหักเลย พี่แมนนะพี่แมนทำกับน้องใบเฟรินได้