ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Herio] RESORT LOVER | รีสอร์ทบำบัดรัก [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, ธันวาคม 29, 2018, 12:24:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sessiri Ratanatharakeat

Summermay

เหตุการณ์ในฝันเล้ยย  ::Glad:: ไปเที่ยวคนเดียวแล้วเจอสาวสวย ได้โรแมนติกกัน แล้วก็ต้องต่อด้วยอีโรติคสินะ  ::Evil:: แถมทำกันนอกสถานที่แบบนี้สิโคตรเด็ด!! อยากทำมั่งๆ

View Kung

แหม่ะ โชคดีหลายต่อ ชีวิตผมแค่เริ่มคนแรกยังยากเลย ฮือ

vayupak

grafsman

ถ้าไม่ได้อกหักคงไม่เจอแบบนี้ใช่ไหม เก็บเป๋าจองที่พักแปร๊ป ฮาๆ  ::HoHo::

kitti000

แล้วพระเอกก็ไม่ต้องกลับบ้านอีกเลย (ได้เมีย พร้อมอยู่กันที่นี่ไปเลย)  ::DookDig::

Paul Chan

พบรักที่รีสอร์ท​แจ่มเลยแบบนี้​ เจอสาวน้อยน่ารักแบบนี้ผมก็คงเพลอใจเหมือนกัน

zeekky

ฮือๆๆ ถ้าเราไปเที่ยวแบบนี้จะเจอกับเขาบ้างไหมนะ

ปล. ถ้าเจอนี่โดนเค้าหลอกปล้นแทนแน่เลย

baycon

อุ้ยยยย   กระเป่าผมไม่หาย แต่ตังผมหายยยยยย ได้มั้ยอะ  เผื่อเจอ มั่ง

memoroiiz

ถ้าของหายในชีวิตจริง จะได้เจออะไรแบบนี้บ้างมั้ยครับเนี้ยย หรือผมต้องไปแถบประเทศเพื่อนบ้าน 5555

jin144

มันจะมีจริงไหมเนี่ยยังกะหนังรักเลย อกหักไปเทียวรักแรกพบ
ขออย่างเดียวจบแบบ happy นะ ปูมาขนาดนีไม่อยากปวดตับ
ขอบคุณมากครับที่แปลให้อ่าน ::Thankyou::

thegift52

RANEE อาจจะอ่านว่า เรเน่ แบบ ฮาวาย ก็ได้ครับ ^-^
ส่วน ลนลาน ใช้ ล.ลิง ครับ ^^"
แต่มันก็มีส่วนในเนื้อเรื่องจริง ๆ ครับ เพราะผู้หญิงหลายๆคนมักจะเลือกแฟนที่คล้ายๆพ่อ
.
น่ารัก เอาใจเก่ง ขี้อ้อน เป็นใครก็กลับมาจ้า ร้ายนะแม่สาวน้อย

MΞLODY

อ้างจาก: thegift52 เมื่อ มกราคม 05, 2019, 01:48:54 หลังเที่ยง
RANEE อาจจะอ่านว่า เรเน่ แบบ ฮาวาย ก็ได้ครับ ^-^
ส่วน ลนลาน ใช้ ล.ลิง ครับ ^^"
แต่มันก็มีส่วนในเนื้อเรื่องจริง ๆ ครับ เพราะผู้หญิงหลายๆคนมักจะเลือกแฟนที่คล้ายๆพ่อ
.
น่ารัก เอาใจเก่ง ขี้อ้อน เป็นใครก็กลับมาจ้า ร้ายนะแม่สาวน้อย

ขอบคุณมากครับ ตอนแรกผมก็ว่าจะตั้งประมาณ เรนี่ เหมือนกันแต่ไม่รู้ทำไมถึงมาเป็นราณีแทนไม่รู้  ::Sobad::

ส่วนคำที่เขียนผิดก็ขอบคุณที่ช่วยบอกเช่นกันครับ ปกติจะเสิร์ชคำที่ไม่มั่นใจตลอดแต่เหมือนคำนี้จะหลุดรอดมาได้ไงก็ไม่รู้เหมือนกัน  ::Thankyou::
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

biggiggog

งานนี้พระเอกเลิกเศร้าหันไปเด้าแทน
ว่าแล้วไม่ใครก็ใครได้ย้ายบ้านกันบ้างหล่ะ ::HoHo::
ขอบคุณมากๆครับ

HBK

นางเอกผิวช็อกโกแล็ต ของแรร์นะ ลูกครึ่งไทย(รึเปล่า) แต่นางครบอ่ะ ผิวสวย นมสวยย
//ตอนแรกนึกว่าตัวเอกจะโดนหลอกนะ หวั่นอยู่ จากนิสัยขี้เล่นของนาง