ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tetsuna]Onnanoko ni Naru Appli Bangaihen Zenpen ตอนพิเศษ 1.1 [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 04, 2019, 06:27:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

[Tetsuna] Onnanoko ni Naru Appli Bangaihen Zenpen แอปเปลี่ยนชายกลายเป็นหญิง ตอนพิเศษ 1.1 [แปลไทย By HypN♥s]
ใครที่รออยู่ติดตามได้เลยครับ ลัดคิวลงให้อ่านก่อนเลย เรื่องนี้มีทั้งหมด 2 ตอน ใครไม่เคยอ่านมาก่อนจะอ่านตอนเริ่มเรื่องก่อนก็ได้นะ

ตอนก่อนๆ
[Tetsuna] Onnanoko ni Naru Appli แอปเปลี่ยนชายกลายเป็นหญิง ตอนที่1 :https://xonly8.com/index.php?topic=211361
ตอนที่ 2 : https://xonly8.com/index.php?topic=211475
ตอนที่ 3 : https://xonly8.com/index.php?topic=211638
ตอนที่ 4 : https://xonly8.com/index.php?topic=211713

เรื่องนี้มีซ่อนข้อความ ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบลงอย่างไร
เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน

1. ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นทืไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

***ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

(S)Kater

ผทว่าตอนพิเศษนี่ก็สนุกดีนะ ภาพสวยเหมือนเดิม เรื่องนี้ถ้าได้UNCENละแจ่มแน่
วิธีเหมือนเดิมใช่มั้ยครับ เก็บแต้มความรักถึงจะกลับเป็นผู้ชายได้
ผมว่าอารมตอนพิเศษนี้มันต่างจากตอนปกตินะ ตอนปกติหลังๆโดนข่มขืนน่าสงสารมาก
ไอ้หมอนี่เปิดมาขายตัวเลยทีเดียว เอาซิงมาขายให้ไอ้ลุงเนี่ยนะ
แต่ผมชอบภาพนางเอกผมยาวในตอนพิเศษมากกว่าเรื่องหลักอ่ะ ชอบสาวผมยาว

สำหรับหมอนี่ในตอนพิเศษ ผมว่าโดนดุ้น เสียวจนสติแตกไม่อยากกลับไปเป็นผู้ชายอีกแน่

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

yopern

โชคดีจริงๆ ได้ผู้ชาย เอ้ยผู้หญิงซิงด้วย ดูแล้วพ้อยดค่อนข้างเยอะแน่

edit พอเห็นเงินเข้าติดใจเลย แต่ที่ติดใจน่าจะไม่ใช่เงินหรอกมั้ง

HypN♥s

อ้างจาก: (S)Kater เมื่อ ตุลาคม 04, 2019, 08:02:01 ก่อนเที่ยง
ผทว่าตอนพิเศษนี่ก็สนุกดีนะ ภาพสวยเหมือนเดิม เรื่องนี้ถ้าได้UNCENละแจ่มแน่
วิธีเหมือนเดิมใช่มั้ยครับ เก็บแต้มความรักถึงจะกลับเป็นผู้ชายได้
ผมว่าอารมตอนพิเศษนี้มันต่างจากตอนปกตินะ ตอนปกติหลังๆโดนข่มขืนน่าสงสารมาก
ไอ้หมอนี่เปิดมาขายตัวเลยทีเดียว เอาซิงมาขายให้ไอ้ลุงเนี่ยนะ
แต่ผมชอบภาพนางเอกผมยาวในตอนพิเศษมากกว่าเรื่องหลักอ่ะ ชอบสาวผมยาว

สำหรับหมอนี่ในตอนพิเศษ ผมว่าโดนดุ้น เสียวจนสติแตกไม่อยากกลับไปเป็นผู้ชายอีกแน่

เรื่องยังไม่จบ อย่าเพิ่งนับศพทหาร ต้องรออ่านตอน 2 ครับ(ตอนจบ)ว่าจะโหดหรือเปล่า
แต่ตอนที่ 1 นี่เรื่องมันน่ารักดีนะ แต่ตอน 2นี่ไม่อยากจะพูดถึงเลย  ::Horror::

เอ้า ผมก็ลืมว่ามี2ตอน อย่าบอกว่า...อุึ๋ย อีกแล้วเหรอ  ::Horror::

ผู้เฒ่าเซราะกราว

เหมือนเรื่องที่เคยอ่านเลย แต่เรื่องเก่าโดนเพื่อนกับอาจารย์รุมกันช่วยทำแต้มให้ แต่ตอนพิเศษนี้ใช้วิธีขายตัวได้แต้มแถมได้เงินด้วย ว่าแต่เสียซิงครั้งแรกกับตาแก่เนี่ยนะ....หึหึ
ข้อดีของคนแก่คือมีประสบกามสูง พอได้เงินดีแถมมีความสุข ก็เลยติดใจสินะ.....5555

ตอนพิเศษของเรื่องนั้นแหละครับ อ่านข้อความเกริ่นนำหรือเปล่าเนี่ย
  ::Doubt::

virgoranger

คล้ายๆเรื่องที่โดนเพื่อนรุมโทรมนะอันนี้ ขายตัวเลยดูแล้วสุดท้ายน่าจะติดใจยาว

Edit นั้นไงเข้าสู่ด้านมืดด

Boran Mark

กลัวจะติดใจดุ้น จนไม่อยากกลับมาเป็นผู้ชายอีกแน่เลย อิ อิ
edit:แหง ละ ได้เสียว สนุก ได้เงินด้วย 555

artherox

ติดใจจนไม่น่ากลับไปเป็นผู้ชายแน่นอน
อ่านจบแล้ว เริ่มลังเลแล้วสินะ ติดใจจนไม่กลับไปเป็นผู้ชายแน่

siwapol55

ตอนหลัก คนที่กลายเป็นจริง ชีวิตดูระทมแต่ทำไมคนนี้ดูความสุขจริง
คิดว่าตอนจบคงไม่กลายเป็นชายแล้ว
ขอบคุณมากครับ
ดูจากสีหน้าตอนจบ คงไม่กลับไปเป็นชายแน่ๆชัวร์

B&B

กำลังรอตอนที่ห้าอยู่นะครับ แต่รู้สึกว่าท่านเคยบอกว่ารอ ENG ก่อน แต่จนแล้วจนรอด ENG ก็ยังไม่ออกสักที ผมเข้าไปส่องเป็นพักๆ ก็ยังไม่เห็นเลยคร้าบบบบ ถ้าโผล่มาแล้ว เดี๋ยวแปะ ไว้ให้นะครับ

ถ้าถามว่าจบอย่างไรก็ตอบยาก เพราะเหลืออีกตอน แต่ถ้าถามว่าจะเป็นอย่างไรต่อจากนี้ นางก็คงโดนเปิดซิงจนติดเซ็กส์ตามสแต็บ

::Falling:: ::Falling:: ::Falling::

กู่ไม่กลับแล้วจร้าาาา จากแววตา รู้เลย

ดีงามแท้ แต่สำหรับผมไม่เท่าไรนะครับ เพราะผมเป็นสายดาร์คเลยคิดว่าดูธรรมดา อืมๆ มันต้องขมขื่น​สิถึงจะสนุก ฮ่าๆๆๆ

แต่ก็จริงของมันนะ ผู้หญิงถ้าทำงานสายนี้ ได้เงินวันนึงดีกว่าผู้ชายทำเป็นเดือนอีก เผลอๆ ถ้าเจอคนรวยๆ ที่ยะเอาเราไปชุบเลี้ยงได้อีก ตัดมาที่ผู้ชาย ทำงานที่ทำงาน ฟังเจ้านายบ่นไปวันๆ อืมๆ แต่ก็นะ คนเรามีเส้นทางชีวิตที่ต่างกัน บางคนเลือกยอมเจ็บเพื่ออนาคต​ที่ดี บางคนก็เลือกที่จะอยู่กับปัจจุบัน​ ส่วนตัวผมยังเลือกไม่ได้เลย แง๋๋~

ขอบคุณ​ครับ​

แบบนี้ก็เป็นแฟนพันธ์แท้ของท่านKaterซิครับ ของผมมันสายรักหวานแหว๋วปนฮา อาจจะไม่ค่อยถูกโฉลก
ว่าแต่ผู้หญิงขายตัว ได้เงินง่ายก็จริงแต่ก็ไม่เห็นมีใครรวยซักคน มีแต่ตกอับ อย่างสมัยก่อนอ้อยบีเอ็ม แม่เล้าตัวเป้ง(ทันหรือเปล่า) เห็นข่าวเร็วๆนี้ก็ตกอับเหมือนกัน

ปล.https://nhentai.net/g/286525/ รวมเล่มทั้ง 5 ตอนภาษาอังกฤษ​ทั้งหมดครับ เอามาแปะให้แล้วน่าาา เจอเมื่อกี้เลยตอนกำลังรอภาพโหลด

ขอบคุณครับ เดี๋ยวแปลงานที่ค้างให้เสร็จก่อน แล้วจะลัดคิวแปลให้อ่านกันเลย

MooOon

เพิ่งรู้ว่ามีตอนพิเศษ เเละเนื้อหาหลักจบยังไงอะครับ หรือยังไม่จบ

เหมือนเดิมสินะ ต้องทำเรื่อง 18+ ถึงจะได้คะเเนน เยอะ ไม่พ้นโดนเอา

เเต่ชอบนางเอกภาคเสริมมากกว่านะ ผมยาวดูสมเปงหญิง

ตอนจบเดาว่าเหมือนภาคหลัก คือติดใจความเสียว สินะ ส่วนคะเเนน

คือของเสริม ^^

------------------------------------------------------

เนื้อหาหลักจบเเล้วใช่ไหมครับ เห็นตอนหลังก็เลือกเป็น ญ ต่อหรือป่าว

เนื้อหาเสริมตามที่คาดเลย เป็น ญ ก็ได้เสียว เเถมได้เงินง่ายๆ อีก เเต่เอาจริง

ชีวิตจริงจะเป็นตราบาปไปเลยมั้ง เเจ่ในเรื่องถ้ากลับเป็นชายได้ คงไม่มีใครรู้

ปัญหาคือ นางเอกคงไม่คิดกลับไปเป็น ช เเล้วละมั้ง -*-

เรื่องหลักเหลืออีกตอนที่ผมยังไม่ได้แปล ก็ยังไม่รู้ว่าจบหรือยัง รอแปลก่อนนะ

ขอบคุณครับ ^^

elviswhat

เปลี่ยนเป็นหญิงเพื่อที่จะได้เข้ามาดูเขาอาบน้ำแค่นี้อะนะ ความคิดตื้นจริง ๆ เลย พ่อหนุ่มแต่กว่าจะกลับมาเป็นชายได้ต้องนะนมพ้อยเท่าไหร่กันถึงจะกลับมาได้ ไม่ใช่ติดใจเป็นผู้หญิงยาวเลยล่ะ

น่านไงเริ่มจะติดใจแล้วล่ะสิ หาเงินได้มากกว่าแล้วก็ได้สนุกด้วยตอนจะกลับมาเป็นผู้ชายจะเป็นยังไงล่ะทีนี้

Akira Watanabe

::Sweat:: สุดท้ายติดใจในร่างหญิง ไม่ได้ยอมกลับเป็นชายแน่เลย

::GiveMe:: เงินดีขนาดนี้ มันไม่อยากกลับเป็นชายแล้ว

Tdestiny

จะเรียกว่านางเอกหรือพระเอกดีเนี่ยแบบนี้

ความรู้สึกเหมือนว่าจะจบแบบติดใจร่างผู้หญิงมากกว่าแน่ๆ ::HoHo::

หน้าสุดท้ายอ่านแล้วก็มีความหวังเล็กๆว่ามันจะกลับมาเป็นชายแฮะ

Noproblemman

อะไรๆมันจะดูง่ายดายไปหรือปล่าว

งานนี้คงต้องดูกันยาวๆซะแล้ว
กับวิธีคิดแบบนี้ มันจะมีอะไรเกิดขึ้นบ้าง
ขอบคุณครับ