ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน ขึ้นครู

เริ่มโดย DR.MAN, เมษายน 17, 2018, 02:00:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chai Pin

YO Samkha

ครูพัชจะได้เจอแมนอีกไหมนะ น่าลุ้นอาจจะเจอกันอีก

oat826

ครูพัช เธอคือจินตนาการ
 อยากเจอแบบนี้บ้าง

robertrobin

แหม ครูฟอร์มเยอะจริงๆ สุดท้ายเหล้าเข้าปาก โดนลูกศิษย์จัดทั้งคืน ดีจริงๆ

Kingmar

ปลดปล่อยอารมณ์ได้ดีเลย ถ้าจะมีตอนต่อไปอยากให้หมอฟันจัดผู้ช่วยในห้องทำฟันหน่อยนะครับ 

anuyutkwan

ขอบคุนครับ

•====================================•
18/4/2561

คอมเมน ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 18/4/2561 ~18/10/2561 }

•===============================================•

achuya

mspeed

แอบชอบครูนี่เป็นอะไรที่น่ารักดีนะครับ

rapits

ทีแรกนึกว่าเป็นอีกแบบหนึ่ง แต่นี่มันครูของจริงนี่นา

nat2oo7

testman

มาแนวใหม่ ผมนี่นึกว่าขึ้นครูสมัยเรียน ที่ไหนได้ ขึ้นไปบนตัวครูเฉยเลย

rak9897925

ตอบแทนผู้มีพระคุณถือว่าไม่ผิด  ขอบคุณครับ

taton

ไรต์มารอบนี้เปลี่ยนแนวเลยแฮะ ยังไม่ตัดใจเชื่อว่าจะจริงนะ(ก็โดนไรต์หลอกไว้เยอะในเวคเตอร์นี่นา) แต่ถ้าจะมาสายนี้คงต้องปรึกษานายทีแหละครับ(ขอไปลากมาเอี่ยวด้วยอิๆๆ)
ปล.ถ้าตั๊บกันไปแล้ว ก็อย่าคิดมากครับ วินวินทั้งคู่แหละกัน  ::Grimace:: โอ๊ย อิจฉา ไอ้ศิษย์มีครู ฮุๆๆ  ::YarKK::

ปล.2 ผมว่าไรต์มาถูกทางแหละ อย่าลืมกลับไปซ้ำบ่อยๆนะครับ เดี๋ยวครูจะเหงาอีก

....+1 money ::HoHo::
สมัยเรียนต้องมีคิดกินครุแน่ๆตาต้นเนี๊ยะ..

♤judas♤

noojane

ได้ตอบแทนบุญคุณของครู. ไม่ถือว่าผิดนะครับ หึหึ