ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 3 : เล่ห์รัก...เล่ห์ร้าย Pt2

เริ่มโดย nato87, มกราคม 13, 2020, 09:03:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากให้กรวิทย์สมหวังกับน้องเค้กไหมครับ?

อยากให้พี่กรสมหวังกับน้องเค้ก สุภาพบุรุษอย่างพี่กรควรได้รับผลการตอบแทนแห่งความดีบ้าง
128 (46.2%)
ไม่อยากเห็นพี่กรสมหวังกับน้องเค้ก อยากให้หมอเค้กเสร็จคนอื่น อย่างเช่นลุงพลมากกว่า 55555+
149 (53.8%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 277

swss2511

น้องอุ๊เรียบร้อยอยู่ในโอวาทจอมหื่นอีกคน ต่อไปต้องหาทางช่วยเมียคนโตให้ได้เสียที

ones26421

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ระดับมันสมองมันคนละชั้นกัน ไอ้ลอยคิดว่าหลักฐานที่ตัวเองมีอยู่ที่จะช่วยคุณพ่อของหมอพลอยให้พ้นผิดได้ จะสามารถบีบให้หมอพลอยยอมรับเงื่อนไขของตัวเองได้ แต่พอหมอพลอยบอกว่าตัวเองยอมแต่งงานกับบอยดีกว่า ก็เลยเสียศูนย์ต้องยอมรับเงินแลกกับหลักฐานแทน แต่ก็น่าเสียดายเหมือนกันที่อดดูฉากรักของไอ้ลอยกับหมอพลอย...อิอิ

YOGI02

SSPor

แหม อุตส่าห์ลุ้นหมอพลอยอดเลย ว่าแต่สาวอุ๊นี้อ่อนระทวยจริงๆเมื่อเจอลุง 555 ::KO::

thana7

ความฉลาดของหมอพลอยทำให้เอาตัวรอดไปได้  ดูเหมือนจะมีช่องทางให้พระเอกสุดหล่อได้ช่วยเหลือด้วยนะ

แฟ๊ต บอย

"สมแล้วที่เป็นนางเอกอันดับหนึ่งของเรื่องต้องไม่เยอีเย.....กับใครนอกจากหัวรบนิวส์เคลียร์ของท่านท้าว"

bank66

น่าจะให้หมอพลอยยอมนายลอยสักที เพราะลุงพลแกมีเมียเด็กๆเยอะมาก แม้แต่ยัยอุ๊คงติดใจรสสวาทจากลุงพล จนหลงคิดว่ารัก

kookai

ดีใจที่หมอพลอยไม่เสร็จไอ้ลอย เพราะไม่อยากให้เมียๆ ของลุงไปมีอะไรกับใครอีก อีกอย่างก็มีองค์ตุลาการสวรรค์คอยดูแล ส่วนกรวิทย์ผมอยากให้เขามีความรักที่สวยงามกับหมอเค้กเพราะมีสตอรี่กันมาแต่วัยเยาว์ และที่สำคัญได้ปราบพยศสาวอุ๊ได้อย่างราบคาบ...ขอบคุณครับ

เอกพล ช่วยชนะ

จัดให้กรวิทย์สักคนก็ดีครับ555ในที่สุดน้องอุ๊ก็รักลุงทั้งตัวและหัวใจนึกว่าหมอพลอยจะโดน