ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tohzai] Innocent Incest อินเซสบริสุทธิ์(ความรักหรือความใคร่)ตอนจบ [By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 05, 2020, 06:15:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gfthebc

ได้​กด​ link  ไป​ตอนที่​3แล้ว​ แต่​ แสดง​ความคิดเห็น​อะไร​ไม่ได้​นะ​ครับ​ คิดว่า​ตอนจบ​ของ​ตอนนี้​ พระเอก​ ก็​ยัง​จะ​มี​อะไร​กับ​คุณ​อา​(แม่​ของ​ตัวเอง)​ และ​ก็กับ​น้องสาว​ต่อไป​นะครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ เดา​ว่า​ตอน​ที่​3​ น่า​จะ​มี​อะไร​กับ​คุณ​อา​อยู่​ และ​ก็​สุดท้าย​ ก็​น่า​จะ​กลาย​เป็น​ครอบครัว​สุขสันต์​แน่​ๆ​เลย​ครับ​

ไม่ได้เม้นท์ภาค 2ตอนที่ 1
แบน60วัน

bigboy001

::Thinking::  ความสัมพันธ์แปลกๆนะครอบครัวนี้ ถ้าลูกเอาแม่และน้องเกิดท้องขึ้นมา ลูกออกมาก็ต้องเสี่ยงพิการ+ปัญญาอ่อน เออแต่อย่างว่าแหละ นี่คือโดจิ้นไง อะไรก็เกิดขึ้นได้... ::Thinking::

EDIT เอาเป็นว่า ถ้าสมยอมทั้งคู่ทั้งแม่กับลูกสาว แล้วเกิดไปมีลูกทั้งคู่ ก็คิดว่าน่าจะดูแลกันไปได้แหละมั้ง...

Hunfrid

แม่-ลูก คู่นี้มันสายบราค่อนจริงๆ ชอบพี่ชายเหมือนกัน
ให้เดาเดี๋ยวแม่กับมาเห็นก็น่าจะมา 3P คิดว่าพ่อไม่น่ามาจอยด้วยนะ

กำเลย ครอบครัวนี้มันนนน ที่แม่บอกจะไม่เผลอใจนี่
หมายถึงจะไปเอากับพี่ตัวเอง หรือลูกตัวเองหรอจ๊ะ  ::Yes!::

makimaki55

ได้ทั้งแม่ทั้งน้องแน่ๆเลยแบบนี่

กลับมาอยู่ด้วยกันแบบนี่สงสัยไม่ต้องนอนกันละ

ddcc

โอ้ ล็อคแล้วแหะๆ รอดูสิ่งมีชีวิตดูดเลือดบิน55 มาๆ ผมว่าจบแบบคู่น้องสาวมั้ย เพราะแม่ต้องไปคู่กับพ่อ จะได้สืบทอดประเพณีเพี้ยนๆนี่ต่อไป แต่ตอนจบหวังว่าจะเอาใจคนอ่านหน่อยน่า
จบแบบการ์ตูนเลิฟคอมซะงั้น คุณลุงที่เป็นคุณพ่อนี่เฮฮาดี นิสัยเหมือนนักดาบของรุ่นที่10 (ตือเฮือก!!) เลยแหะ

ดัดหลังพวกที่ไม่ซ่อนไม่ยอมเม้นท์น่ะ นี่ปล่อยทิ้งไว้ตั้งหลายวันนะ(คั้งแต่พุธที่แล้ว)
เดี๋ยวเรื่องหน้ามีอีก

exhausis123

น่าจะจบแบบทุกคนยอมรับกับ incest
เอาจริงๆ คนที่ตะขิดตะขวงใจมันก้อมีแต่พระเอกกับแม่นี่แหละ
น่าจะแม่กับพ่อกลับมาเจอ แล้วก้อจัดหมู่เลย

อ่าว ไม่มีซะงั้น แต่อยู่ด้วยกัน นี่มีแน่

nowhereman

ตอนจบสงสัยว่าแม่ จะเข้ามาเจอตอนกำลังเข้าด้ายเข้าเข็ม แล้วมาร่วมแจมด้วยแน่ๆ

จบแบบครอบครัวสุขสันต์ สี่คน แจมกันมั่วไปหมดซะงั้น
ปล. ผมตอน 1 ที่โดนล๊อกรอบแรกไปแล้ว คงไม่โดนแบนนะครับ

ครั้งนี้อนุโลมให้ละกัน รอบหน้าอย่าลืมเม้นท์ในเรื่องที่ไม่ได้ซ่อนด้วยนะครับ

นายไข่ย้อย

คิดว่าเรื่องนี้น่าจะจบแฮปปี้ พระเอกควบ2ไปโลด

โอ้ จบครอบครัวสุขสันต์แบบนี้ก็ดีไปอีกแบบ อยู่ด้วยกันทุกคนนี่เหละดีแล่ว ::JubuJubu::
อิอิอิ

mrsilver

ดูท่าแล้วคุณแม่มาเห็น2พี่น้องแน่เลยแล้วก็เรียกมาบ่นไม่ก็เข้าร่วมหรืออาจจะไม่รู้พระเอกก็จะมีความสัมพันธ์ลับกับคุณแม่และน้องสาวต่อไป

สรุปรู้กันหมดทั้งครอบครัวแต่ไม่กล้าบอกกัน

ไม่เคยเม้นท๋ตอน 1-3 ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน180วัน

jarabaman

ไม่ใช่ว่าแม่กลับมาแล้ว 3p กันนะครับ 555

หึ้ยย จบแบบแฮปปี้เอนดิ้งด้วย ดีๆๆๆ  ขอบคุณครับ

ไม่ได้เม้นท์ตอนที่ 1 ของทั้ง 2ภาคเลย(ไม่ซ่อนไม่เม้นท์) ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน
แบน90วัน

pandanous

เจอของเทียมไปหนึ่งรอบ ต่อไปโดนจัดของจริงต่อแน่ๆ
แต่ว่าพ่อแม่จะว่าไง คงเห็นดีเห็นงามด้วยมั้ง
Edit สุดท้ายก็จะย้ายมาอยู่ด้วยกันจริงๆ พ่อนี่โคตรชิว ไรได้หมด แม่กับพี่ดันเขินซะงั้น

ไม่ได้เม้นท์ตอน1 ของทั้ง 2ภาค(ไม่ซ่อนไม่เม้นท์)
แบน180วัน

hippopov2

น้องสาวมาถวายตัวให้ขนาดนี้ไม่น่าจะเหลือล่ะ ดีไม่ดีอาจจะเล่น 3P ด้วยกะคนแม่อ่ะแบบนี้

กะแล้วว่าไ้อ้ตัวพ่อ กะน้องสาวมันต้องรู้อยู่แล้วว่าแม่กะพี่ชายมีอะไรกันแบบนี้ ตอนนี้ก็สบา่ยเลย แถมมาอยู่ด้วยกันอีก บันเทิงแน่่นอนครอบครัวนี้

Tdestiny

ทำไมรู้สึกว่าแม่มันแอบดูอยู่

แต่อยากให้จบแบบสวยๆนะ

สวิงกันมันแน่เลยจบตอนแบบนี้555

Ohyumyai

ลุ้นๆแม่มาร่วมแจมครับ​ ^_^

เม้นท์มักง่าย ไม่ได้เม้นท์ตอน1 ของทั้ง 2ภาค(ไม่ซ่อนไม่เม้นท์)
แบน 270วัน

BabyFace

เดาว่าแม่กลับมา  ต่อว่าเล็กน้อยแล้วใจอ่อน  ข้าวสารเป็นข้าวสุกแล้ว  และตัวเองก็เอากับพี่ชายเหมือนกันเลยจบแบบปี้ๆเอ็นทิ่ม
น่านสุดท้ายจบแบบที่คิด ครอบครังสุขสันต์