ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน นักศึกษา 2

เริ่มโดย DR.MAN, เมษายน 03, 2022, 07:10:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

A Space

ใน ReadAWrite ผมจัด วุ่นรักนักศึกษา ถึงตอน 24 แล้วครับ FC เลยตอนนี้
ชื่อใน ReadAWrite คือ เอาไว้ เล่นเกมส์(กลัวไม่เชื่อ ^^)
เพิ่มตัวละครมาเยอะ รออ่านเพิ่มเลยครับ

Pistol081

เยอะจนจำชื่อไม่หวาดไม่ไหว ถ้าได้หมดนี่ สงสัยหมอจะเป็นอมตะ เพราะกินเด็กเยอะซะเหลือเกิน จากในรูปเดิมรู้ว่าได้มินตราแน่ 1 คน
ถ้าตาม progress ของเก่าด้วยก็ดีนะครับ อยากรู้หมอสับรางยังไงครับ

seeinw022

จะเหมาหมดยกเพื่อนดรีมไม่ได้นะครับบบบ
เดี่ยวมันจะไม่ไหวเอา แล้วแต่ละคนเด็ดทั้งนั้น

Achita Sanitpon

Just Chillin

ตอนนี้สนุกครับ ยังกะอ่านนิยาย ตัวละครเพียบเลย 5555 อย่าบอกนะว่าจะไล่เก็บจนครบ

txxt30

ค่ำคืนนี้จะจบลงที่สาวคนไหนกันนะ ระหว่างดรีม มินตรา หรือดาด้า 

John Snoww

เพื่อนดรีม เเต่ละคนนี่สุดๆกันทั้งนั้นเลยนะครับ5555

Leo the rott

เจอขุมทรัพย์เข้าให้แล้ว ไม่อยากคิดถึงเรื่องเล่าของสาวแต่ละคนเลย

Titanจู่โจม

เหมือนคุณแมนกำลังจะเจอกับวังวนดราม่าครั้งใหญ่นะครับ 5555+

เพิ่มเติม ไอ้ผมก็นึกว่าจะเป็นน้องมินตรา นี่คุณแมนจะจัดการครบทั้งแก๊งเลยมั้ยครับนี่ ::Evil::

Joepure~☆

เพื่อนน้องดรีมแต่ละคนนี่ไม่เบาจริงๆ
รุ่นน้องก็ใช่ย่อย
เชื่อว่าเทพธิดาตาโศกคงไม่รอดแน่ โดนหมายตาขนาดนั้น

ได้เวลาใช้เหรียญอีกแล้ว
เป็นกำลังใจให้แหนมตุ้มจิ๋วสู้ไม่ถอยครับ

Edit: จัดชุดใหญ่ขนาดนั้น ลุ้นเลยว่าดาด้าจะแหกกฎตัวเองไหม

pond06931

สรุปพระเอกเราอาจจะได้เมียยกกลุ่มนะ ทำเป็นเล่นไป

lock18z

หลุดเข้ามาดงสาวๆแบบนี้ มีเหรอจะรอดได้

subanrl2

สาวๆมาขอยืมตัวไปประชดแฟนแบบนี้จะนำพารถทัวร์รถสิบล้อมาถล่มมั้ยเนี่ยหวาดเสียวมากๆ

makesomenoise666

เผลอๆทั้งกลุ่มอาจจะรู้แล้วว่าหมอเป็นยังไง แบบนี้ง่ายเลย

eveden

ตอนนี้อยู่ในดงดอกไม้เลย ลุ้นเลยว่าจะได้ใครก่อน