ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yojouhan Shobou] Haha no hi to Musume no hi หนี้รัก หักสวาท [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 09, 2017, 03:06:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sohee1412.

jashow

แว่นควบสองได้ท้องแน่นอน
ขอบคุณครับภาพสวยอ่านง่าย

tokkatoramma

ขอบคุณครับ งานคุณภาพมาอีกแล้ว หลังจากนั้นเกมพลิกครับ ผู้ชายกลายเป็นเครื่องสังเวยให้กับแม่ลูกจอมสวาทครับ 5555 ::Confident::

the013

ไอ่แว่นต้องการให้แม่ลูกเป็นทาสไว้ทาสี รึเปล่าครับเดาเอายังไม่ได้อ่าน

syusuke2012

ตอนจบหัวหน้าน่าจะเอาแม่ลูกไปขายหาเงินใช้

acidlolicon

Chanawin Tosingchai

บักแว่นเป็นพญาเทครัวได้ทั้งแม่ทั้งลูกเลยเว้ย ตอนจบจะตายเหมือนไอ้kakihoshuuมั้ยหว่า

Man

rizza03

drof666

ไอ้แว่นพญาเทครัว น้ำออกหมดตัวแห้งตาย คือคำตอบสุดท้าย ::Hungry::

phoenixcrossx

13doom

ขอชมฉากสุดท้ายขิงเรื่องนี้หน่อยครับ  ::Fighto::

สลัดผักใส่ไข่

สุดยอดมากครับเรื่องนี้ มีแบบแจกลิงค์โหลดด้วย ขอบคุณมากๆครับ

note0521

หน้าตานึกว่าจะเป็นคนดี นี่มันโจรข่มขืนในคราบผู้ดีนี่เอง ::HoHo::::HoHo::