ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นิทราฝันหวาน Chapter 1

เริ่มโดย DEVIL WORLD, กันยายน 04, 2020, 10:57:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

865162

ทำไมเรื่องมันเศร้าอย่างนี้ ยังกับ นิยายใน ศาลาคนเศร้า ตอนต่อไปอาจจะสนุก คิดว่านะ

oddsk

น่าติดตามต่อครับ เป็นกำลังใจให้ชัยด้วยคนครับ

kunpra

เปิดเรื่องมา น่าสนใจเลยครับว่าจะไปยังไงต่อ

Pong Sak

kittaphot007

ทำไมเปิดมาก็เศร้า​จังหรือเรื่องทั้งหมดจะเป็นเพียง​แค่ฝันเหมือนชื่อเรื่องกันน้า ::Thinking::

bangsan

เรื่องจะเป็นยังไงต่อไปชัยจะฝันหวานถึงใครแล้วแฟนจะตื่นจากนิทราหรือป่าวน่าติดตาม

bronzehead

เปิดเรื่องมาเดาเนื้อเรื่องต่อไปไม่ออกเลย เขียนดี เก็บงำเนื้อเรื่องเยี่ยมเลย

outsider

เรื่องนี้จะมาแนวไหน รอชมเลยครับ

ช่อมาลี

ดือ

ดึงมาเศร้าแต่แรกเลย.
นิทราฝันหวานจะฝันกับใคร
ชัยหรือบุคคลที่3

Jim Lord

ตั้งชื่อเรื่องแบบนี้ หรือว่าต้องเจอกันในฝันล่ะ

Nostradamus

ตามดูครับ จะออกแนวไหน ขึ้นเรื่องน่าค้นหาและติดตามครับ

Bad Boy

น่าติดตามต่อครับ เป็นกำลังใจให้ชัยด้วยคนครับ

longman_44

เริ่มต้นด้วยความเศร้าแล้วจะเปลี่ยนอารมณ์ยังไงเนี่ย