ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[เธอ-เขา-มัน-ฉัน] ตอน มัน

เริ่มโดย DR.MAN, พฤศจิกายน 06, 2017, 11:20:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

papa969

ยังไงดรีมก็ไม่รอดตกเป็นทาสกามแน่ๆ

br007

น้องดรีมเค้าคงอยากและครับ แต่คงกลัว ฺ...ติดใจ

tanakong

น้องดรีมอยากก็จัดไปดีกว่าจะได้หาย

plzalone1

ให้พี่ซีเข้าบ้านมางี้ก็ไม่มีทางรอดแล้วน้องดรีม

say4444

ใครจะหลงใครหลงละที่นี้ อยากรู้จัง

wood007

น้องดรีมโดนจัดหนักแน่ สงสารวิทย์จริงๆ

peddo

คงต้องดูว่าใครจะติดใจใครนะครับ ดูรูปประกอบนี่ขึ้นเลย ในฝันจริงๆ ดูท่าว่ายาวหลายยกแน่ ขอบคุณครับ
อ่านจบผิดคาดเล็กน้อย แต่ถือว่าหักมุมได้ดีครับ ปล. หดเลย อิอิ

game14974

ตอนแรกนึกว่ามันนี่จะหมายถึงสัตว์​  หมา​ หรืออะไรทำนองนั้น​ 5555

pssbr

แบบนี้น้องดรีมปฎิเเสธไม่ได้แล้ว คงต้องเลิกกับแฟนแน่

thep59

โดนแล้วต้องติดใจ น้องดรีมโดนจัดหนักแน่ๆ

Watcha.0125

ดูท่าน้องดรีมจะไม่รอดมือพี่เค้าแล้วแบบนี้ ขออะไรดรีมทำให้หมด

oat826

ดรีม ที่เราฝันถึง ติดตามต่อไป จะได้อีกครั้งไหม

80241624

ผู้ชายรู้สึกแสดงออกมากไปนิดเลยทำให้เวลาอ่านเหมือนอะไรมันง่ายไปหมดแต่เนื้อเรื่องน่าติดตามครับสนุกมาก

upperbound

เรื่องใหม่เหรอครับ น่าสนใจมาก แต่ที่ติดตามก็หลายเรื่องแล้ว และ Vector ก็เป็นเรื่องที่ผมชอบมากๆเลย ขอบคุณที่แต่งมาให้อ่านนะครับ

automilo

งานนี้จะจบแบบไหนเนี้ย ถ้าทางดรีมจะเสร็จซีอีกรอบ รักร้อนซ่อนเงื่อนเพื่อนทรยศจริงๆ รอตอน ฉัน เลยครับ