ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[เธอ-เขา-มัน-ฉัน] ตอน มัน

เริ่มโดย DR.MAN, พฤศจิกายน 06, 2017, 11:20:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

babyfinger28

แสบทั้งพีชายและน้องสาวเลย สาวดรีมเลยต้องเสียวอีกครั้ง  ::Thankyou::

akepong

น้องดรีมสวยจัง...นายซีจัดหนักทั้งวันแน่ๆ

the_nation

ครั้งสุดท้ายแล้วพี่จะไม่มายุ่งอีกเลย มุกคลาสสิคที่ใช้ได้ผลจริงๆ ขอบคุณครับ

Thekid34

เนื้อเรื่องดี
ภาพประกอบสวยยยยยย
ภาพสวยมากจริงๆ

Eldy CR

เนื้อเรื่องดีภาพประกอบสุดยอดสวยมากครับ นี่ละครับสเป็คผมเลย เห็นแล้วอารมณ์หวั่นไหวสุดยอดเลย

Panya Sripaks

เข้าแผนโดนอีกจนได้ เฮอได้เสียวอีก  ขอบคุณครับ

anutit9119

น้องดรีมคงไม่รอดอีก แต่งได้ดีเข้ากับอารมย์ ขอบคุณครับ รอติดตาม

clickkuu

จากที่อ่านไม่รู้ว่าใครติดใจใครกันแน่ หรือจะมีพลิกล็อคครับ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

วัวเคยขาม้าเคยขี่ น้องดรีมปฏิเสธไม่ได้แน่ ก็ของมันเคยนี่นา

savana911

มันเป็นบุคคลที่ 3 แล้วครับในซีรี่นี้ รอนานมากครับ ขอบคุณครับที่แบ่งปันผลงานดีๆ หลากหลายมุมมอง อารมณ์แต่ละตัวละครได้ดีครับ ชอบมากครับ

jibxonly

ของมันเคยๆ อ่านแล้วได้อารมณ์และเสียวมาก

umawadee

น้องดรีมแอบร้อนแรง มีครั้งแรกแล้วครั้งสองก็ไมยากก

swbkk

เฉพาะเนื้อหาก็ 9.5 แล้ว ภาพประกอบนี่เกิน 10+เลย ทีนี้เลยไม่รู้จะให้คะแนนอย่างไรเลย มันชอบใจไปหมด  😁😄😉

beer_a_riddler

::Bloody:: ขอเสียเลือดให้ภาพประกอบหน่อย

สงสารวิทย์กับดรีมจริงๆ เจอพี่น้องคู่นี้

ตอนหน้าก็จะได้ทราบแล้วว่าจะจบลงยังไงกับเรื่องนี้ รอตามต่อครับ

betty2556

สงสารดรีมจริงๆ ที่โดนส้มกับซีใช้เป็นเครื่องมือ