ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kakashi Asahiro] The Noble Whole Families สอนพิเศษติวเสียว 2/2 [แปลไทย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 04, 2018, 07:47:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

civil2

possionseul

ไม่เคยช่วยตัวเองแต่ทีเดียวมิดลำเลยเนี่ยนะ โกหกป่าวนิคุณหนู
ต่อไปก็เยข้างหน้าได้ทุกวันแล้ว ถึงจะหย่ากันก็เถอะ 5 5 5+

nutza019

::Bloody:: คุณน้องสาวซ่อนรูปไม่เบาเหมือนกันนะครับเนี่ย  ::Evil:: อาจารย์เอ็งตกกระไดพลอยโจนมาขนาดนี้เซ็นๆไปเทอะ  ::Grimace::

ขอบคุณสำหรับงานแปลดีๆครับ  ::KO::

Gunitle

ตตกลงจะฮาหรือสงสารดี555. น้องสาวมาถึงก็โดนเลย ขอบคุณมากครับผมท่านคาเทอร์

bannoknon

Joker-

เป็นผมจะไม่เซ็น ... !

ไม่เซ็นใบสมรส?

ป่าว ไม่เซ็นใบหย่า 5555

หนูตกถังเข้าสารแล้วเรื่ิองไรจะหย่าละ  ::Oops:: ::Oops:: ::Oops::

sidewider

P Eet ✦Diamond✦

อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ เมษายน 05, 2018, 07:49:14 ก่อนเที่ยง
5555สรุปว่ากลายเป็นได้เมียโดยไม่รู้ตัว ไม่ว่าจะยินยอมหรือไม่ก็ตาม

ตัวน้องนี่ฉลาดกว่าพี่เยอะเลย แทนที่จะโดนเทรนทางตูด ยอมให้เอาทางปกติดีกว่า มันส์กว่ากันเยอะเลยใช่มั้ยล่ะ  ::GiveMe::

ปล.อ่านๆไปก็สนุกเหมือนกันนะ  ::JubuJubu:: หรือว่าเราเริ่มซึมซับความผิดปกติเข้ไปในตัวแล้ว  ::Sobad::

แหม่ๆ เรียกว่าแนวแปลกๆก็ได้มั้งครับ พูดแบบนั้นเหมือนคนแปลผิดปกติแทน  ::Sweat::

@Sir Hyp ... You don't have to wonder ...
You are becoming more & more like @kater ... 555    ::HoHo::
Just look at your choice lately ...
BOTH of you did the "BACK DOOR " theme ... around the time same time!!! 
I wonder if Sir Hyp will be joining the same club as our Dark Lord & the ADMIN God naaa...  ::Hmmm::

ที่แปลแนว Dark Hole นั่น ออเดอร์แอดมินครับ ปกติผมไม่แปลแนวนี้แน่นอน  ::Oops::
Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

siwapol55

อาจารย์ยังคงโชคดีเหมือนเดิม ตอนแรกได้คนพี่ มาตอนนี้ได้คนน้อง
อยากไปเป็นอาจารย์แบบนี้บ้าง
ขอบคุณมากครับ

BDragonWar

BDragonWar

Nabisca Sathu

acerolar

::Thankyou:: อาจารย์เก่งมากๆเลยครับ จัดการสอนได้ทั้งพี่และน้องสาวเลย โอโห้

SickSleeplab

น้องประชดได้แหกโค้งมาก ล้ำหน้าพี่ของตัวเองแต่ก้โดนเหมือนพี่อยุ่ดี555