ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ether] Athlete In Stadium โอลิมปิกหยุดโลก 3/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 27, 2018, 12:51:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

keatmano

เครื่องหยุดเวลาเครื่องนี้สงสัยจะอัพเกรดมาหลายเวอร์ชั่น ... ฟังก์ชั่นเยอะจริง ๆ  ::HoHo::

wender_111

สั่งผ่านลาซานด้าได้มั้ยครับ ส่งทางเคอรี่มาเลย อยากได้ด่วน ๆ เลยรุ่นนี้ พร้อมโอน ขอบคุณครับ แฮ่ มาตั้งทีมวิจัยกัน โคนิซึรุ ฟอจูน ถุ๊ย เริ่มมั่วไปละ
แฟนตูนเลิฟฮินะ

jachal

ฟังก์ชั่นเยอะแบบนี้ ได้อีกหลายชนิดกีฬาแน่

aholic

นี่ตอนสามฟังชั่นก็เยอะแล้วนะเหลืออีกสองตอนจะเป็นอะไรอีกน้า

akasaboy

ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

siwapeeza

โหยยยแต่ละโหมดนี่สุดยอดจริงๆ  ขอซักเรือนเหอะๆ

conx96857

icezen

blackkids

ฮาได้ทุกตอนจิงๆๆ ฟังชั่นเพิ่มมาเรื่อยๆๆเลยนะ

monkeywind10

ลูกเล่นเพิ่มขึ้นเยอะจริงๆสุดยอด จัดหนักทุกชาติเลยทีเดียวแมตระดับโลก ::HoHo::

ddcc

ควรย้อนไปอ่านจากท้ายๆที่เคยอ่านถึงก่อนนะครับ
แล้วเลื่อนขึ้นมาเรื่อยๆจนบนสุดไม่อยากให้พลาดเรื่องท้ายๆไป

หมายความว่าไงหรอครับ หมายถึงซีรีย์นี้หรือหมายถึงเรื่องที่katerแปลทั้งหมด งง ::Dizzy::

veronicaz

คนเขียนนี่ถึงขั้นอัดฟังก์ชั่นครบครับ บางจินตนากามนี่ผมชอบมาก คิดได้ไง 555
ชอบมากครับ

Ae Haha

ฟังชั่นใหมีมาสุดๆทั้งนั้น ต่อไปคงมีอีกเยอะ เสียวกันแหละงานนี้

knightmoon

อยากได้แบบนี้บ้างจัง น่าจะสนุกใช้มันส์แน่ๆเลย ดีกว่าใน AV อีก