ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน คนไข้

เริ่มโดย DR.MAN, พฤษภาคม 03, 2019, 12:58:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pppfree

มะพร้าวแก้วหรือจะสู้มะพร้าวพี่อุ้ม

akepong

ใครฟันใคร...แมนฟันพี่อุ้มหรือพี่อุ้มฟันแมน..อุอุ

air111fox

garlicsclub

hunterkung

lit260499

SNGOT

holovelove

จ๊ากกกก  อยากอ่านต่อมาก อย่าหยุดแค่นี้นะครับ กำลังมัน
เหงาๆ

อธิคม ลังทิพย์

ขอบคุณมากครับ. เรื่องนี้แจ่มมากครับ

review1972

อย่า...อย่าหักมุมนะคร้าบ ปูพื้นมาซะจนแข็งโป้ก555

pongsap

หมอแมนยอมลัดคิวทำฟันให้อุ้มแล้วก็ได้ฟันดีจัง

Debaker Singlek

หมอฟันหรือหมอจะโดนฟันกันแน่ เจอสาวสวยอายุมากกว่าหน้าเด็กแบบนี้ด้วย จัดหนัก

Chere Mat

เป็นหมอฟันได้ฟันสมใจ อยากกลับไปเรียนเก่งๆๆอยากเป็นหมอฟัน

birdramon2

จีบอยู่นานหมือนกัน ก็ไม่ต้องจบเร็วหรอก

gritkin

ใช้ได้เลยครับเรื่องนี้ สมัยมือใหม่ยังเงอะๆงะๆอยู่บ้าง เเต่ก็สนุกมากครับ