ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 42 : เทวาหรือซาตาน Pt3

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 19, 2017, 03:38:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

abcxyz

อ้าววว ความแตกซะแล้วลุงพล ดูท่าแล้วคงต้องปล่อยเฟรินกับพิมมี่ไปแล้วล่ะลุง

Wanchat Sunalai

ไม่น่าเชื่อนะคับว่าวันนี้ยังสนุกกับการอ่านเรื่องเสียวอยู่ เรื่องนี้คือไอดอลเลย สนุกมากๆ เป็นกำลังใจให้และอยากรู้จุดจบลุงพลมาก

Oranut Engchuan

ในที่สุดตอนใหม่ก็มาแล้ว ขอบคุณมากๆครับ จะได้รู้สักทีว่าเนื้อเรื่องจะเป็นยังไงดำเนินไปทางไหนต่อ ^^ (ขอแวบมาตอบก่อน จะได้กลับไปอ่านต่อยาวๆรวดเดียว อิอิ)

mrzoom

ไม่ชอบยัยอุ๊เลย รำคาญมาก  ::Angry:: จัดการมันเลยนะลุงพล  ::Fighto::

popeye077

ยัยอุ๊ แส่หาเรื่องอีกแล้วงานนี้ต้องโดนปิดปากหนักแน่ งานนี้ลุงพลจะแก้ตัวว่าอย่างไร รอติดตามครับ

ggg12114

Yamyam99

txxt30

ความลับของลุงพลกับโดนัทจะแตกไหมเนี่ย  มีลุ้นอีกแล้ว

villosum

bootabe

waralek

ชีวิตของลุงพล ช่างน่าอิจฉาจริงๆ ว่าแต่จะฟาดหมดไม่เหลือให้ใครเลยไหมนี่

midnightblusie

ความแตก น้ำแตก แตกหมดเลย อิอิ ลุงพลจะเป็นยังงัยต่อล่ะทีนี้

saka2520

เจอคนเห็นความลับพร้อมกันแบบนี้โดนัทคงทำตัวไม่ถูก แต่ลุงพลคงจะตัดสินใจง่ายขึ้น ::Confident::

shevchenko55

อุ๊ว้าวว มาแล้วๆๆ
มีรายละเอียดซับซ้อนซ่อนเงื่อน ยาวได้ใจจิงๆ
ขอบคุณผู้แต่งครับ

delealpi