ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[gonza] Drowning in Sex With Mom คุณแม่ขี้เงี่ยนกับลูกเลี้ยงจอมหื่น 1/2

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 27, 2020, 06:10:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

เรื่องที่ท่านแมวนํ้าจ้างแปลอีกเรื่อง ที่จริงมันมีสามตอนใหญ่สามคนถึงจะครบนะ
ถ้าดูแล้วสนุกจะแปลตอนกลางเพิ่มให้ น่าจะแนวแม่ลูกล้วนๆ เพราะท่านแมวนํ้าสายMOM
สำหรับตอนนี้ไม่มีอะไรมาก เกริ่นนํ้าๆยังไม่ค่อยมีเนื้อ แต่จัดมาให้ดูก่อน ไม่งั้นนานแน่
เพราะเรื่องนี้แปลยากกว่าที่คิดแถมSFXเยอะสุดๆ ว่าจะคลีนแบบหน้าแรกๆแต่ไม่ไหว
***อ่านเล่นไปก่อนนะ ผมยังไม่ได้แก้คำให้สละสลวย แปลเสร็จโพสเลย มีคำผิดป่าวไม่รู้

***ส่วนเรื่องเมื่อเธอไม่ใช่คนรัก3รออีกนิดนะ อักษรโปร่งมันเยอะ อีกไม่นาน

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

ตอบกระทู้แล้วจะเห็นภาพ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

yakusa98

ลูกชายร้ายจริง ๆ มีการหลอกล่อ วางแผนว่าไม่อยู่บ้านด้วย

เอิ่มมมมม แต่ถ้าทำถึงขนาดนี้ใส่ไปเหอะ

MooOon

ขอบพระคุณมากๆครับๆ  จริงๆชอบเเนวพี่น้องมากกว่านะ เเต่เรื่องนี้

ลายเส้นสวยงามมาก ลูกก็ดี เเม่ก็ร่าน...เอ้ยสวย เเม่น่าจะเหงา เเล้ว

ยิ่งอยู่ใก้ลๆ ผู้ชายวัยเเบบนี้อีกจะเงี่ยน......เอ้ย  มีอารมก็ไม่ผิด

เดาว่าช่วงหลังๆ เเม่คงสมใจ พระเอกก็หายเงี่ยน......เอ้ยหายหื่น....

เอ้ย หายอารมค้าง ถ้ามี 3 ตอนก็แปล3ตอนเถอะครับ เพื่อให้เนื้อ

หาเเละความเงี่ยน....เอ้ยเพื่อความสมบูรณ์ครับ ^^

--------------------------------------------------------

เเย่อะ บอกเลย คุณหลอกดาว ตอนเเรกยังไม่ได้กันเลย ตอ้งเอากันสิ

ไม่ใช่เเค่ภายนอกเเบบนี้ ต้องครบ3ตอน3คนเเล้วละครับ 555+ เเต่ลายเส้น

ดีงามจริงๆ ขอพระคุณที่หาเรื่องดีๆ ลายเส้นสวยๆมาให้อ่านครับ มาเเนวนี้

หวังว่าคงไม่มี ntr

Kittitat Boonkarn

ลายเส้นสวยมากครีับ กราบขอบคุณทั้งคนจ้างและคนแปล
เป็นกำลังใจให้ทำผลงานดีๆแบบนี้ออกมาเรื่อยๆครับผม

Mortal-R2

Thima

เหตุการณ์ประจวบเหมาะมาก

วางแผนเก่ง

tomatoaoc

thaiboss

เหลือแค่ 2 คนก็ต้องรักกันมากๆสิครับ 
ปล ขอบคุณคนแปล และผู้จ้างแปลด้วยครับ

treerasitnut

ลูกมันวางแผนนี่หว่า55

ยอมใจ สุดท้ายยังไม่ได้จัด มันทนได้ไง

izill

marcut

แม่ก็ทำซะเสียงดังเลย ไอ้ลูกก็จอมวางแผนให้แม่อยากมากๆก่อนถึงค่อยเข้าหาจะได้ยอมง่ายๆ

อ้าวไม่ใช่แฮะ คุณแม่ใจแข็งไม่ยอมลูกง่ายๆเลย ตอนต่อไปลูกเล้าโลมไปเรื่อยๆอาจยอมก็ได้

bunhelupu

อ่านแล้วขึ้นเลย  ::Angry::  อารมณ์มาเต็มจริงๆแม่ลูกคู่นี้

ไม่นานเกินรอทนไม่ไหวแน่นอน

kazu36

ntr จงเจริญ 55
โธ่พ่อไม่อยู่แล้ว ด้วยนะ
เกือบซะขนาดนี้ ใส่ ลงไปดูเลย

cosmos789

เจออย่างนี้ก้อต้องจัดหนักสิรออะไร
Edit แม่จะอดใจไหวไหมเนี่ย รอบหน้าโดนแน่