ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมกลายเป็นคนเอาเพื่อนเอาฝูง ภาคที่ 12 (ครึ่งแรก...)

เริ่มโดย act_dsky, กันยายน 21, 2021, 10:45:59 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lamom

กับคุณแว่นแค่ครั้งเดียวก็คุ้นมือขนาดนี้ จัดไปคนแรกซะดีไหม

ัuffa555

polka2012

นายกายนี้ไม่ธรรมดาจริงจัดซะ4คนเลย ไม่ตัวเองน้ำแห้งตายเลย55555 ::WooWoo::

thanapon253

เหนื่อยเลยนะ สงสัยได้อยู่บนเตียงทั้งวัน หลับสบายเลยแน่ๆ

chanky2007

แค่สองรายเจอกัน ก็หายนะ พอสมควรแล้ว
โชคดีหน่อยตรง 2 คน แรกที่เจอกัน รู้อยู่แล้วว่า มีคนอื่นด้วย

ถ้าเจอ 4 จะแบบไหนกันนะ

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

leopoldi

เจอแบบนี้มีน๊อกคาเตียงแน่ ฝ่ายสาวๆได้เปรียบมมากๆๆ สู้นะกาย

savana911

คงไม่ใช่ฮาเร็มอย่างเดียวนะครับ อาจจะเป็นสวรรค์และนรกพร้อมกัน โดนรุม

Dybala59

มันต้องแบบนี้สิครับหุ่นแบบณัฐดูแล้วน่าจัดสุดๆต่อด้วยแว่น ตาล เต้ยครับ

ppherbalife

ieaky

สรุปว่านายกายจะจิ้มใครเป็นคนแรก ส่วนตัวผมคงเดาว่าเป็นณัฐไม่ก็คุณแว่น แต่สี่สาวพร้อมเพรียงกันแบบนี้คงไม่ได้รู้จักกันมาก่อนนะ นายกายโดนรีดน้ำหมดตัวแน่ ๆ งานนี้