ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สี่สิบโคตรหม้อโคตรเสียว copy

เริ่มโดย cyborg0011, มิถุนายน 12, 2021, 11:14:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

สี่สิบโคตรหม้อโคตรเสียว

* 40 ยังเสียว >>//<< *
------------------------------------------------------------------------
*โดย: *newkonZeed    *เวลา: *2010-2-3 10:39     *

ผมชื่อเล่นว่า"แอ๊ด" บ้านเดิมอยู่ทางใต้แต่ตอนนี้ย้ายผมอยู่กับน้าชายที่กรุงเทพฯ น้าชายผมเช่าบ้านอยู่ มีอาชีพ ขายเสื้อผ้ามือสองที่สวนจตุจักร เสื้อผ้าส่วนใหญ่ที่น้าชายรับมาก็มาจากทางใต้ ส่วนใหญ่แล้วก็จะเป็นพวกยีนส์ กำไรดีมากจริงๆ ที่ผมขึ้นมาอยู่กับน้า ก็เพราะต้องการเงินเท่านั้น ไม่คิดอยู่ที่นี่หรอกครับ ช่วงนี้เองครับ ที่ผมเจอกับความประทับใจ ไม่นึกว่ามันจะมีโอกาสอย่างนี้เลย วันนั้นผมยืนขายเสื้อผ้าอยู่ ก็มีหญิงกลางคนเดินเข้ามาเลือกเสื้อผ้า ท่าทางเปรี้ยวน่าดู เห็นอย่างนี้ผมก็รีบเข้าไปประกบเธอทันที ตอนแรกก็นึกว่าจะง่าย แต่พอเอาเข้าจริงๆ แล้วมันยากน่าดูครับ เธอทั้งเลือกทั้งต่อแบบขาดเป็นริ้วๆ เธอต่ออยู่ตั้งนาน ผมทนไม่ไหวก็เลยให้เธอไป

ช่วงนั้นมันก็อยากจะโกรธเธออยู่เหมือนกัน แต่ไม่รู้เป็นยังไง..มันโกรธไม่ลง คงอาจจะเป็นน้ำเสียงของเธอ พร้อมทั้งหุ่นที่ผอมบาง แต่นมใหญ่บั้นท้ายบานงอน มันคงทำให้ผมอ่อนตามเธอไปก็ได้ มันก็แปลกดีครับ เพราะตั้งแต่ผมโตเป็นหนุ่มมา ก็เป็นครั้งนี้ครั้งแรกที่ผมอ่อนให้กับคนที่อายุมาก และรู้สึกสนใจเธอด้วยสิครับ อายุของเธอคงกว่า40 แต่ทั้งหน้าตาและรูปร่างเหมือนกับเด็กๆอยู่เลยครับ ผิวก็ขาวถูกใจ ยิ้มแย้มแต่ละครั้งเหมือนจะหยุดโลกได้เลย แต่นั่นแหละครับ เธอคนนี้ก็เป็นเพียงหนึ่งในพันที่เดินเข้ามาในร้านแล้วผมติดใจ เพราะยังมีผู้หญิงอีกหลายคนที่ผมถูกใจ ทั้งเด็กทั้งสาวมากหน้าหลายตา

เวลาผ่านไปสักสองอาทิตย์ ผมก็ลืมเธอคนนี้ไป จนกระทั่งวันหนึ่ง วันนั้นเป็นวันอาทิตย์เย็นมากแล้ว ผมกับน้าชายก็เริ่มลงมือเก็บเสื้อผ้าเข้าลัง ระหว่างนั้นน้าชายผมขอตัวไปซื้อน้ำมากิน ทิ้งให้ผมเก็บอยู่คนเดียว สักพักเธอคนนั้นก็เดินเข้ามาในร้าน พอเห็นหน้าเธอผมก็จำได้ทันที ดีใจมากเลยครับ ไม่รู้เป็นไงเหมือนกัน วันนั้นผมคิดว่าเธอจะมาซื้อเสื้อผ้า แต่เปล่า เธอมาคุยด้วยเท่านั้น เราสองคนคุยกันเรื่องเสื้อผ้านี่แหละ จนกระทั่งผมเก็บร้านเรียบร้อย น้าชายก็ยังไม่กลับ เธอถามผมว่า "ไปเที่ยวกับพี่มั้ย?" "พี่จะพาผมไปไหนครับ?" "ไปหรือเปล่าล่ะ ไม่พาไปขายหรอกน่า" "ไปสิครับ รอเดี๋ยวนะพี่ ผมบอกน้าผมก่อน"

ตอนนั้นผมก็เริ่มรู้แล้วว่าหลังจากที่เราเที่ยวกันแล้ว ผมจะได้อะไรจากเธอคนนี้บ้าง มันก็น่าลองอยู่แล้วนี่ครับ  ผมรีบเดินหาน้าชายผม พอเจอผมก็บอกว่าผมกลับก่อน จะไปเที่ยวกับเพื่อน น้าชายก็ไม่สงสัยอะไร ผมรีบกลับมาหาเธอ แล้วเธอก็พาผมมากินอาหาร จากนั้นก็มาต่อที่คอนโดของเธอเอง "ทำตัวตามสบายนะ พี่ว่าเธออาบน้ำก่อนดีกว่า ห้องน้ำอยู่ทางนี้จ้ะ" "แล้วพี่ไม่ไปอาบด้วยหรือครับ?" เธอยิ้มเมื่อผมหยั่งเชิงไป "เดี๋ยวก่อนก็ได้" แล้วรีบดันผมเข้าห้องน้ำไปก่อน ตอนนั้นเนื้อตัวผมเต้นไปหมด แม้แต่ท่อนเอ็นของผม มันก็จะบุกออกมามองหน้าเธอด้วย ไม่นึกเลยว่าจะได้ฟันสวาทสาวอายุมากกว่าอย่างนี้ พอผมออกจากห้องน้ำ เธอก็เดินสวนเข้าไปอาบบ้าง สักพักก็ออกมา

"พี่ว่าไปคุยกันที่เตียงดีกว่า" เธอเดินนำผมขึ้นไปบนเตียงนอน แล้วดึงผ้าเช็ดตัวโยนทิ้งไปที่ปลายเตียง แล้วล้มตัวลงไปนอนคว่ำหน้า ผมรีบตามขึ้นไปนั่งมองเรือนร่างเนื้อขาวเนียนไปทั้งตัว ก้นสองข้างยังเต่งตึงเป็นก้อนใหญ่ ผมมองลึกลงไปที่หว่างก้น เห็นขนอ่อนๆ แพลมออกมา "ช่วยจูบพี่หน่อยสิ" แล้วเธอเอาหน้าแนบไปกับที่นอนหลับตาพริ้ม เพื่อรอรอยจูบจากผม ผมยื่นหน้าเข้าไปที่ซอกคอ แล้วจูบไล่เรื่อยลงมาที่กลางหลัง จากนั้นก็ลงไปที่แก้มก้น ผมได้ยินเสียงเธอร้องคราง พอผมก้มลงไปจูบที่ร่องแยกของก้น เธอเด้งก้นขึ้น คงจะเสียวสยิวน่าดู เท่าที่ผมใช้จมูกสูดกลิ่นดูนะครับ เธอเป็นผู้หญิงที่หอมไปทั้งตัว แม้แต่ตรงร่องสวาทของเธอก็ยังหอมกรุ่นๆ ผมละลงไปที่ต้นขาแล้วลากลิ้นไปที่ปลายเท้า

ตั้งแต่เกิดมาผมก็เพิ่งจะได้เห็นอะไรที่ผมเองไม่เคยเห็นอย่างนี้มาก่อน ชีวิตคนอื่นจะผ่านมาอย่างไรนั้น ผมไม่ สามารถรู้ได้ แต่สำหรับผมซึ่งก็เคยนอนกับผู้หญิงมาหลายคนแล้ว แต่ผมไม่เคยเจอสิ่งที่ยิ่งใหญ่อย่างนี้เลย ที่หว่างขาของเธอ มันช่างโล่งเตียน ฐานเนินเท่าที่ผมมองนั้น มันเริ่มต้นมาจากข้างเอวเลยครับ สองมือผมปิดไม่มิดจริงๆ กลีบสองข้างของเธอมันหนาอูมมาก ติ่งที่แพลมโผล่ออกมานั้น มันก็ใหญ่เท่ากับนิ้วก้อยผม คงจะคิดออกนะครับว่า ถ้ามองภาพรวมแล้ว หีของเธอนั้นยิ่งใหญ่ขนาดไหน มิน่าล่ะเวลาที่เธอมาซื้อเสื้อผ้าร้านผม เธอจะเอากางเกงตัวใหญ่ ผมจ้องมองเนินหียักษ์ด้วยความตะลึงอยู่นาน จนเธอคงรำคาญ

"จ้องมองอยู่นั่นแหละ เป็นไงจ๊ะ หีของพี่ใหญ่หรือเปล่า" "ใหญ่ครับพี่" "ควยของเธอก็ใหญ่เหมือนกันนะ ดูสิหัวเป็นมันเลย ...เธอเคยใช้ลิ้นหรือเปล่า?" "เคยครับ" "งั้นนอนลงสิ" ผมหงายหลังลงไปนอน เธอรีบลุกขี้นมาคร่อมหน้าผม แล้วทิ้งก้นลงมาที่ปากผม หน้าผมทั้งหน้าต้องบวกกับหน้าคนอื่นอีกสักครึ่ง ถึงจะพอดีกับเนินสวาทของเธอ ผมละเลงลิ้นใส่ร่องหีเธอเลยครับ  เธอทำตัวสั่นเอวยึกยักๆ อยู่บนหน้าผมด้วยความเสียวที่เจอกับการละเลงเค้กหม้อใหญ่ เมือกของเธอออกมาแยะมากครับ สักพักเธอก็เป็นคนลุก แล้วไปนั่งถ่างขา เอามือยันพื้นไว้ข้างหลัง "เอานิ้วแทงให้พี่หน่อยสิ" ผมรีบลุกขึ้นแล้วส่งนิ้วชี้เข้าไปรูดสามสี่ครั้ง เธอก็ให้ผมเพิ่มเป็นสามนิ้ว จากนั้นก็เป็นสี่นิ้ว

"โอย.. ดีจัง ห้านิ้วไปเลยน้องจ๋า พี่อยากรู้ว่าหมดมือของน้องจะเข้าไปได้หรือเปล่า?" ผมก็บ้าไปกับเธอเหมือนกันครับ ห้านิ้วผมห่อเข้าหากัน แล้วดันเข้าไปที่ร่องหีของเธอ มันก็คับแน่นมาก แต่ก็ยังขยับเข้าไปได้เรื่อยๆ หน้าตาเธอเหยเก อ้าปากร้องครางด้วยความเสียว ซี๊ดดดดดดดดด.... "ดันเข้ามาอีกน้อง ดันเข้ามาอีก" ห้านิ้วของผมดันเข้าไปจนหมดเลยครับ แต่เธอยังไม่พอใจให้ผมดันเข้าไปอีก  มันแน่นตึงคับไปหมด ดูเธอสะใจเหลือเกิน ที่ผมทำได้อย่างที่เธอต้องการ "ดีมากน้องจ๋า เอาของน้องออกได้แล้ว ซีดดดดดดดดดด ..... ดูสิของพี่มันปลิ้นออกมาเป็นยวงเลย ทีนี้มาให้พี่ดูของน้องบ้างสิ" เธอดึงท่อนเนื้อควยผม จนผมต้องขยับเอวตาม พอได้ที่เธอก็กระตุกมือรัวแล้วก้มลงไปเอาลิ้นละเลงที่หัวบาน ก่อนที่จะให้มัน มุดเข้าไปในปากช้าๆ ผมงี้ตาลายสั่นไปทั้งตัวด้วยความเสียวซ่านสยิว

เมื่อเธอโยกปากรูดขึ้นรูดลงช้าบ้างเร็วบ้าง ผมบอกเธอว่าเสียวมาก เธอว่า "ถ้าเสียวเรามาเย็ดกันเลยนะ เดี๋ยวพี่ขึ้นเย่อเอง" เธอเป็นคนขึ้นมาเย่อก่อนเลยครับ มาถึงก็นั่งคร่อมท่อนเนื้อควย กระดกเอวขึ้น แล้วจับมันเข้าไปจ่อที่ร่องหีของเธอ แล้วค่อยๆกดลงช้าๆ ร่องเสียวให้รูดงับท่อนเอ็นควยของผม จนมิดทั้งด้าม ร่องเสียวเธอก็แน่นดีเหมือนกันครับ ตอนแรกผมก็คิดว่าคงจะหลวมน่าดู เพราะจากที่ทั้งมือผมมันแทบเข้าไปได้ แต่พอของผมใส่เข้าไป ก็รู้ว่าแน่นกว่าที่คิด เธอนั่งขยับตัวเข้ามาใกล้ผม แล้วเสยนมขึ้นมาให้ผมดูด เอวก็เริ่มโยกขึ้นโยกลงจากช้าๆแล้วก็เร็วขึ้นแรงขึ้นเรื่อยๆ

"โอย..ซี้ด" เสียงครางของเธอมันสั่นสะท้านทรวงไปหมดเลยครับ ผมพลิกตัวให้เธอนอนหงาย แล้วจับขาเธอขึ้นมาพาดบ่าผมข้างหนึ่ง แล้วเด้งอัดท่อนเอ็นควยเข้าหีเธอดัง ปับๆๆๆๆ เธอก็ไม่ยอมให้ผมทำฝ่ายเดียวเด้งเอวสู้กับผมไม่มีหยุด จากนั้นผมลากเอวเธอมาที่ขอบเตียง จับขาเธอห้อยลงมา แล้วจับเธอถ่างขาออก จากนั้นผมก็ลงไปยืนอยู่ที่หว่างขา แล้วกะแทกท่อนเอ็นควยเข้าไปอย่างแรง เธอสะดุ้งร้องคราง ผมค่อยๆ ดันเข้าไป รูดออกอย่างช้าๆ พยายามให้เม็ดเต็ดเธอมันเสียดสีกับท่อนเอ็นผมมากที่สุด  เธอผงกหัวขึ้นมองลงไปที่หว่างขาของเธอ แล้วอ้าปากครางด้วยความเสียว "โอ้ย.. แคมหี พี่มันปลิ้นแล้วน้อง อูย..เสียวหีดีจังจ๊ะ" "ผมก็เสียวแล้วพี่ มันเหมือนกับว่าน้ำผมใกล้จะแตก" ....ผมก็เลยกระแทกช้าลง แล้วผมก็จับพี่เขาโก่งตูดมาหาผม (ท่าหมาผมชอบมากครับ)

พอพี่เขาโก่งตูดหันมาผม ผมก็เลยจับเอวพี่เขา แล้วกระแทกท่อนเอ็นควยเข้าไปอย่างแรง แบบเข้าทีเดียวมิดด้าม พี่เขาก็ร้องครางเสียงดังมาก พี่เขาว่าเสียวหีสุดๆ แล้วผมก็กะแทกอยู่ท่านี้นานมาก จนผมรู้สึกเมื่อยเลยบอกให้พี่เขานอนหงาย  ผมจับเธอถ่างขาออก แล้งจ่อท่อนเอ็นควยตรงกับร่องหีของเธอ แล้วก้อกระแทกแบบแรงๆไม่ยั้ง ทั้งเร็วๆ แรงๆ แทงซ้าย แทงขวาจนพี่เขาตั่วสั่นเกร็ง กระตุกอยู่หลายครั้ง ผมคิดว่าพี่เขาคงถึงจุดสุดยอดไปแล้ว ผมก็เลยกลั้นใจกัดฟันอีกครั้ง แล้วเร่งเอวกระแทกเข้าไปอย่างไม่ยั้ง โหนกของผมกระแทกกับโหนกของเธอเสียงดังปั๊บๆๆๆ 

พักเดียวเท่านั้นผมก็แทบตัวโก่งด้วยความเสียว เพราะร่องของเธอมันตอดรัดท่อนเอ็นผมเป็นระลอกๆ ผมก็เกร็งตัวกระแทกฝัง เข้าไปอีกครั้ง เนื้อตัวสะท้าน แล้วผมก็ฉีดน้ำกามใส่ร่องหีเธออย่างแรง พี่เขาก็ผวามากอดผม แล้วพี่เขาบอกว่า "อย่าเพิ่งเอาออก แช่ไว้ในร่องหีพี่ก่อน" สักพักท่อนเอ็นควยของผมก็แข็งขึ้นมาอีก เพราะว่าพี่เขาขมิบใส่ท่อนเอ็นควยแกล้งผมอยู่หลายครั้ง  ผมก็เลยเย็ดเธอต่ออีกรอบ  ....เกิดมาไม่เคยเย็ดใครอร่อยเท่านี้มาก่อนเลยครับ คืนนั้นทั้งคืน เธออัดผมเสียน่วมไปเลยครับ นี่ขนาดผมเป็นฝ่ายสู้กับเธอด้วยนะครับ ถ้าผมนอนเฉยๆ คงแย่กว่านี้แน่ๆ

------------------------------------------------------------------------