ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สัปดาห์ปิดเทอมสุดเสียวพี่สาวน้องชาย copy

เริ่มโดย cyborg0011, มิถุนายน 19, 2021, 01:36:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

สัปดาห์ปิดเทอมสุดเสียวพี่สาวน้องชาย

ผมชื่อ"ปุ๊ก"อายุ15 พี่สาวผมชื่อ"ปลา"อายุ18 บ้านเราเป็นบ้านสวนอยู่นอกตัวอำเภอไปนิดหน่อย พ่อแม่ผมชอบแต่งตัวตามสบายอยู่บ้าน แบบผ้าขาวม้า-ผ้าถุง พ่อกับแม่เข้าไปทำงานราชการในตัวอำเภอ ให้เรา2คนเฝ้าบ้าน ปิดเทอมใหญ่หน้าร้อนนี้อากาศร้อนมาก ผมเลยนุ่งผ้าขาวม้าตัวเดียว ส่วนพี่สาวผมนี่ก็นุ่งผ้าถุง เรา2คนพากันไปนอนเล่นอ่านหนังสือการ์ตูน ที่ชานระเบียงหลังบ้านใต้ต้นมะม่วง พี่ปลาผมนอนพิงหมอนอิง อ่านหนังสือการ์ตูน ชันเข่าขึ้นข้างนึง

ผมดูแล้วก็แกล้งแซวว่า "พี่ปลาขาขาวเซ็กซี่จัง" พี่ปลาก็สวนมาว่า "แล้วไง?" ผมก็ตอบไปว่า "ก็ดูแล้วกะเจี๊ยวแข็งไงพี่" พี่ปลาบอกว่า "ทะลึ่งละ ไหนดูซิกะเจี๊ยวแข็งจริงป่ะ?" ว่าแล้วก็ไล่ดึงผ้าขาวม้าผมออกใหญ่เลย ผมบอกว่า "อย่า ๆพี่ อย่า.." แล้วผ้าขาวม้าผมก็หลุดติดมือพี่ปลาไปเลยครับ ผมเลยโป๊ล่อนจ้อน ดีที่บ้านเราเป็นบ้านสวนอยู่กันที่หลังบ้าน เลยไม่มีใครเห็น ผมเลยหมั่นใส้ นั่งชักควยให้ดู "อ่ะๆ อยากดูดีนัก นั่งสาวควยให้ดูนี่ไง อยากดูก็ดูซะ แล้วเอาผ้าขะม้าคืนผมด้วยล่ะ" พี่ปลาพูด "ตายละ อิตานี่ ลามกจริงๆ กกน.ก็ไม่ใส่" "อ้าว ก้อร้อนนิเจ๊ แบบนี้แหละ โล่งควยดี" ผมตอบ

"เออ แล้วพี่ใส่อะไรข้างในป่ะ?" ผมถาม "ใส่หรือไม่ใส่ มันก้อไม่เกี่ยวไรกะนายนี่" พี่ปลาย้อน ผมเลยพูดว่า "ฮั่นแน่ แสดงว่าข้างในโล่งโจ้ง ช่ายมะ เย็นหีดีไหมพี่?" ผมถามแบบทะลึ่งๆ พี่ปลาชันขาขวาโชว์ขาอ่อนขาวๆ  แล้วตอบว่า "เชอะ!" ค้อนผมทีนึง แล้วก้มอ่านหนังสือต่อ ผมเลยลองก้มๆมองลอดใต้ขาพี่ปลา ดูที่หว่างผ้าถุงว่าไม่ใส่อะไรจริงไหม? นอกจากพี่ปลาไม่หุบขาหลบแล้ว ยังเผยออ้าให้กว้างออกมาอีก "อู้ฮู้ เห็นหีล่ะ" ผมอุทานออกมาเบาๆ "อืมม ยังไม่เลิกทะลึ่งอีกหรอ?" พี่ปลาถามไปอ่านการ์ตูนไป "ขอดูหีอีกนิดพี่ สวยดี" ผมตอบ พี่ปลาเหล่ดูควยที่แข็งโด่ของผมแว่บนึง แล้วก็พูดว่า "อยากดู ก็ดูไป" แล้วก้มอ่านการ์ตูนต่อ เหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น

ผมอยากเห็นให้ชัดกว่านี้ เลยนอนตะแคง เอาหัวลอดใต้ซอกข้อพับหัวเข่าเข้าไป จนหน้าผมแทบจะติดกับร่องหีพี่ปลาเลยครับ กลิ่นหีหอมๆโชยติดจมูกผม แถมผมสังเกตเห็น มีน้ำใสๆเยิ้มซึมออกมาจากร่องหีพี่ปลาด้วย "เฮ้ย ดูใกล้ไปแล้วมั้งนายปุ๊ก เดี๋ยวเหอะ นี่แน่ะ" ไม่ทันขาดคำ พี่ปลาก็คว้าหมับเอาที่ลำควยผม พอผมโดนพี่ปลาบีบควย ดังนั้น ผมก็แลบลิ้นเลียร่องหีพี่ปลาเลย "ซี๊ดดดดดด. อาาาา อย่าเลียหีพี่แบบนี้นะ" พี่ปลาพูดไปบีบควยผมไป ผมกลัวว่าผมจะโดนพี่ปลาบีบควยผม จนน้ำแตกซะก่อน ผมเลยดึงมือพี่ปลาออกจากควยผม แล้วเอี้ยวตัวไปอยู่ตรงหว่างขาพี่ปลาพอดี โดยที่หน้าผมยังซุกอยู่ตรงหว่างหี ประคองขาพี่ปลาสองข้างสองข้างแยกออก แลบลิ้นเลียร่องหีดูดเลียน้ำหีพี่ปลาอย่างเมามัน

ผมเห็นพี่ปลาปลดชายผ้าถุง ลงมากองที่หน้าท้อง แล้วเอามือกุมสองเต้า แหงนหน้าหลับตาร้องซี้ด ครางด้วยความเสียว ผมเองก็อยากเย็ดหีพี่ปลาเต็มแก่แล้ว ผมจึงค่อยๆดันตัวเองขึ้นคุกเข่า ตรงกลางหว่างขาพี่ปลา ผมค่อยๆเอาหัวควยมาถูตรงร่องหีพี่ปลา พี่ปลาก้มดูอย่างหน้าแดง ผมมองหน้าพี่ปลาไป เอาควยถูร่องหีไป ไม่กล้ากดควย แต่พี่ปลากลับเอามือจับลำควยผมไปจ่อที่รูหี พอหัวควยจ่อที่ปากรูได้ พี่ปลาก็ค่อยๆกดหัวควยผมเข้าไป ผมมองดูควยผมที่ค่อยๆเสือกหัวเข้าไปในรูหี รู้สึกถึงเงื่องควยที่ถูกรัดขมิบตุ๊บๆจากเจ้าของรู "เบาๆก่อนนะปุ๊ก ช้า..ๆ.." พี่ปลากระซิบบอก ผมพยักหน้า แล้วค่อยๆดันควยเข้ารูหีพี่ปลาอย่างช้าๆ ถอนควยออกมานิดนึง แล้วดันเข้าไปใหม่ โดยพี่ปลาช่วยประคองสะโพกผมไว้ เพื่อกันไม่ให้ผมกระเด้าแรงจนเกินไป

ผมกับพี่ปลาเราต่างพากันมอง ควยที่กำลังเข้าหียวบๆช้าๆอย่างเสียวซ่าน ลำควยผมผ่านวงปากรูหี ที่รัดตุ๊บๆเข้าไปจนสุดลำโคน พอโหนกต่อโหนกชนกัน เราก็ค่อยๆมองประสานตากัน ผมก้มลงจูบดูดปากกับพี่ปลา โดยลำควยผมโดนรูหีพี่ปลาขมิบตอดตุ๊บๆ ผมค่อยๆถลกผ้าถุงพี่ปลาขึ้นข้างบน พี่ปลาก็ช่วยดึงออกไปจนพ้นตัวโดยดี ทีนี้เราต่างก็ร่างเปลือยทับกันทั้งคู่ นมสองเต้าของพี่ปลายั่วน้ำลายผม จนต้องก้มลงไปดูด พี่ปลาขมิบรูหีตอดรับลำควยผมเหมือนเป็นสัญญาณให้เริ่มกระเด้า ผมค่อยๆสาวควยช้าๆ ขยับสะโพกกระเด้าอย่างเป็นจังหวะ ผมจูบไซ้ซอกคอ ดูดปากแลกลิ้นกับพี่ปลา จนพี่ปลาเริ่มร่อนส่ายเด้งหีสวนผม..บั่บๆเร็วขึ้นแรงขึ้น

ผมเองก็ไม่รอช้า เร่งกระเด้าอย่างเมามัน เสียงหนอกกระทบกัน..บั่บๆ พร้อมกับเสียงครวญคราง ยิ่งเร่งให้ผมใส่แรงกระเด้าจนเต็มเหนี่ยว บั่บๆๆ จนพี่ปลาร้องครางเกร็งกระตุก ส่วนรูหีก็ขมิบรัดอย่างแรง จนผมกระเด้าอีกไม่กี่ทีก็เสร็จตามพี่ปลาไป ผมกดลำควยจนสุดโคน ฉีดน้ำควยเข้าไปในรูหีพี่ปลา หัวควยกดคลึงปากมดลูกกึกๆจนรู้สึกได้ ผมกระตุกเกร็งหลายที จนน้ำควยพ่นเข้าไปในหีพี่ปลาจนหมด เราหายใจหอบ มองหน้ากันโดยที่ยังนอนทับกัน ควยยังคาหีอยู่ "ปุ๊ก...อีกทีนะ" พี่ปลาพูด แล้วก็ขมิบรูหีตอดควยผมตุ่บๆ จนควยผมเริ่มแข็ง แล้วเราก็เย็ดกันจนเสร็จอีก โดยเริ่มกระเด้าช้าๆ พร้อมกับมองสำรวจร่างกายพี่ปลาไปด้วย

พี่ปลานมอวบอึ๋มสวยมาก ผมได้ดูดเลียอย่างหนำใจก็วันนี้แหละ เรามองหน้ากันแล้วส่งยิ้มให้กัน ผมยิ้มไปด้วยกระเด้าไปด้วย พี่ปลาชะโงกดูควยกำลังเข้าออกรูหี ร้องซี้ด พร้อมร่อนหัวเหน่าเด้งรับอย่างลืมตัว "เสียวหีไหม?" ผมถามขณะที่กระเด้าไปด้วย "บ้า...ฉันเป็นพี่เธอนะ"พี่ปลาว่า "พี่ที่ไหน เมียตะหาก ก้มดูที่หีสิ พอควยเข้าหี ความเป็นพี่เป็นน้องก็หายไป" ผมกระซิบที่ข้างหูพี่ปลา "ตอนนี้ก็เหลือคำว่า-ผัวเมีย-" พี่ปลากระซิบกลับเบาๆ "บ้า....." พี่ปลาทำค้อน แล้วยิ้มมองไปทางอื่น ผมได้ใจก็กระซิบกลับว่า "เมียจ๋า ผัวรักเมียที่สุดในโลกเลยนะ เมียจ๋า ที่รักของผัว อาาา" ผมกระซิบไปพลางกระเด้าไปอย่างเสียวควย

พี่ปลาหน้าแดงมองตาผมแล้วพูดเบาๆว่า "เชอะ!!" แล้วยิ้มยั่ว เหมือนพี่เค้าจะอายจริงๆ อาาาาาาาา ซี๊ดดดด ดดด พี่ปลาหลับตาร้องครางเบาๆในลำคอ พลางมือกอดรัดผม หลับตาร่อนสะโพก เด้งรับแรงกระเด้าของผม ผมใกล้จะเสร็จแล้ว ผมเรียกพี่ปลาให้ชะโงกดูตอนเราเอากันใกล้จะเสร็จ ผมกระเด้าไป ร้องกระซิบข้างหูพี่ปลาไปว่า "เมียจ๋า ผัวใกล้จะเสร็จแล้ว จะกระเด้าหีเมียแรงๆแล้วนะ อาาาาาา.. เสียวควยจังเลยเมียจ๋า เมียก้มดูหีเมีย ตอนโดนควยผัวกระเด้านะ เมียจ๋าเสียวหีไหม? เมียจ๋าเสียวหีไหม?" พอผมกระซิบถามที่ข้างหูซ้ำๆ พี่ปลาก็พยักหน้าอย่างลืมตัว

"อืมมมมมมมมมมม อืืมมมมมมมมม" พี่ปลาร้องคราง พร้อมจ้องดูควยไหลเข้าไหลออกรูหีอย่างตาไม่กระพริบ "เมียจ๋า ร้องครางดังๆเลยจ้ะ ผัวจะเสร็จแล้ว ออกพร้อมกันเลยจ้ะ เด้งหีสวนแรงๆเลยจ้ะ" พี่ปลาคงมีอารมณ์มาก ถึงกับดึงคอผมมากอด โน้มหัวผมกดที่ซอกคอพี่ แล้วร้อง..อ้าาาาาายาวๆ พร้อมกับร่อนหีกระเด้งสวนผมอย่างเร็ว จนผมต้องยันควยค้างไว้ ปล่อยให้พี่เด้งสวนจากข้างล่าง..บั่บๆๆๆ เร็วมากจนพี่แอ่นหีติดหนอกควยผม แล้วขมิบตอดอย่างแรง จนผมกระฉูดน้ำควยเข้าไปในรูหีพี่ปลาเป็นครั้งที่สอง ผมกดหนอกดันหีพี่ลงให้ก้นติดพ้น แล้วกดค้างไว้ รูหีพี่ปลาขมิบตอดแรงมาก ผมเสียวซะจนไม่กล้าขยับตัว เราเหนื่อยหอบกันทั้งคู่ แต่ก็นอนทับกันอยู่ในท่านี้นานมาก จนกระทั่งควยผมเริ่มอ่อนตัว

ผมมองประสานตากับพี่ผม พี่ปลามองมาอย่างอายๆ ผมกระซิบ "เมียจ๋าาา" พี่ปลาว่า "บ้า...ฉันเป็นพี่เธอนะ" "ยังเป็นเมียอยู่นะ ดูสิ ควยยังเสียบคาหีอยู่เลย" "ทะลึ่งอีกละ ทำไมลามกอย่างนี้หา" พี่ปลาด่า "ทะลึ่งเพราะรัก ลามกก็เพราะรักอีกนั่นแหละ ปลา.....ปุ๊กรักปลามากเลยนะ" "ปีนเกลียวละ อย่าเรียกปลาเฉยๆสิ เรียกพี่ด้วย" "ไม่อ่ะ ควยยังเสียบหีอยู่ เรียกเมียได้อย่างเดียว" ผมแกล้งทำหน้าไม่รู้ไม่ชี้ "งั้นก็เอาออกสิ ลุกได้แล้ว พี่หนักนะ แถมแสบด้วย" พี่ปลาบอก "แสบตรงไหน? หือ? หือ?" ผมแกล้งทำหน้าสงสัย "แสบตรงนั้นแหละ ลุกไปเดี๋ยวนี้ พี่จะไปอาบน้ำ" พี่ปลาไล่ "อาบด้วยกันไหม? ไหนๆก็มาจนขนาดนี้แล้วนะ อาบไหมๆ?"

พี่ปลาคิดนิดนึงแล้วพูด "ก้อได้ แต่เรื่องในวันนี้ห้ามบอกให้ใครรู้นะ" ผมหอมแก้มพี่ปลา แล้วพูด "สัญญาลูกผู้ชายเลยครับ ผมรักพี่ปลานะ" "ไม่ต้องมาทำเป็นซึ้ง. ลุกๆๆ ๆ" จากนั้นเราก็พากันไปอาบน้ำ ช่วยกันอาบน้ำถูตัว พอออกมาเช็ดตัว ผมก็เข้าไปกอดพี่ปลา บอกว่ารักพี่ปลามาก พี่ปลาไล่ผมให้ขับมอไชค์ไปซื้อยาคุมมาให้ ผมก็จัดการทุกอย่างที่สั่งเรียบร้อย

วันนั้นเป็นครั้งแรกของเราสองคน(แต่สองที) วันหยุดราชการเสาร์-อาทิตย์ พ่อแม่อยู่บ้าน เราก็นุ่งขะม้า-ผ้าถุงตามสบายๆทั้งบ้านตามประสาคน ตจว. ผมกับพี่ปลาต่างก็แอบมองหน้ากัน อยากจะเย็ดกันอีก แต่ก็ทำไม่ได้ (พ่อแม่อยู่) ตอนกลางคืนพ่อกับแม่ชอบพากันไปนอนที่ระเบียง (ที่ๆผมเย็ดกะพี่ปลานั่นแหละ) ผมเงี่ยนพี่ปลาก็คงเงี่ยนด้วย อยากแอบเข้าหากัน แต่ก็ต้องทน พอวันจันทร์ พ่อ-แม่ออกไปทำงานแล้ว ผมรีบไปเคาะห้องนอนพี่ปลา พี่ปลารีบเปิดประตู ดึงมือผมขึ้นเตียง พี่ปลาแก้ผ้ารออยู่แล้ว ตั้งแต่อยู่ในห้องนอน ผมรีบถอดผ้าขะม้าออกหมด จนเหลือตัวล่อนจ้อน เข้ากอดรัดกันเหมือนผัวเมียที่จากกันไปนาน จูบปากแลกลิ้นกันนัวเนีย

"ปุ๊ก...ปุ๊ก...เย็ดเลย เย็ดพี่เลย..พี่อยากแล้ว" เสียงพี่ปลาร้องระส่ำ ผมจับพี่ปลาอ้าขา เอาควยจ่อร่องหี กดทีเดียวพรวดเข้าไปเลย พี่ปลาร้องกรี๊ด ดึงผมขึ้นทับด้วยความเงี่ยนร่าน ผมเริ่มสาวลำควยกระเด้า ขณะที่พี่ปลาเด้งเอวรับ เสียงแจ๊ะๆสวบๆจากรูหีที่เต็มไปด้วยน้ำเงี่ยน เสียงเริ่มดังแจะๆบั่บๆเร็วขึ้น ตามจังหวะหงี่เงี่ยนของเราสองคน "แรงๆเลย..ปุ๊ก แรงๆเลย" พี่ปลาร้องสั่ง พร้อมเสียงครางอันดัง ผมเร่งสาวควยกระหน่ำแทง จนเหงื่อออกปุดๆที่หน้าผาก พี่ปลาร้องอ๊า...ๆ ด้วยเสียงดังลั่นบ้าน "ปุ๊ก จะเสร็จแล้วๆ" ร้องลั่น แอ่นสะโพกขมิบรูหีรัดควยผมแน่น ผมกดอีกสองสามที น้ำก็กระฉูด

เรากดหนอกต่อหนอก บดกันอยู่อย่างนั้น พร้อมกับดูดลิ้นกันอย่างดูดดื่ม กอดรัดกันแน่น พร้อมกระตุกขมิบเป็นจังหวะๆ จนกระทั่งทุกอย่างค่อยๆสงบลง "ปุ๊ก...เย็ดอีกนะ พี่ยังไม่หายอยากเลย" พี่ปลาพูดพร้อมกับขมิบหีรัดลำควยผมตุบๆ ...เริ่มเย็ดกันอีกรอบ น้ำควยน้ำหีมันเอ่อรออยู่แล้ว ผมส่งแรงกระเด้าทันที พี่ปลาเอาหมอนมาซ้อนหัวอีกอัน เผื่อจะได้ชะโงกดูตอนควยเข้าหีได้ถนัด ผมเอาแขนยันที่นอนไว้ ส่วนเอวก็กระเด้าไป พี่ปลาเอามือมาจับต้นแขนผมสองข้าง ชะโงกดูควยเข้าหี พลางร้องครางไปพลาง ส่วนผมกระเด้าหีไปมองหน้าพี่ปลาไป พี่ปลามองหน้าผม แล้วทำหน้ายั่วยวน "มองฉันทำไม? อีตาหื่น" ผมทำหน้าหื่นแสยะยิ้มแล้วพูดว่า "หื่นเพราะรัก หื่นกับเมียคนนี้คนเดียวแหละ เมียจ๋า"

"บ้า....ใครเมียแกยะ?" พี่ปลาพูด แล้วหรี่ตาทำหน้ายั่วยวน "ผัวรักเมียที่สุดในโลกเลยนะ มองตาผัวให้ลึกๆถึงข้างในสิจ๊ะ" ผมจ้องตาพี่ปลา แล้วเร่งกระเด้าอย่างหื่นกระหาย ผมไม่ลืมที่จะพูดเมียจ๋าๆอย่างเบาๆทุกครั้งที่ออกแรงกระเด้า พี่ปลาบีบต้นแขนผมแน่น มองตาผมอย่างไม่กระพริบเหมือนกัน ผมคิดว่าพี่ปลาคงอยากจะเรียก..ผัวจ๋าๆ..สวนกลับมาเหมือนกัน แต่ไม่กล้าคงได้แต่ยิ้มแล้วส่งเสียงครางซี้ดเสียว ออกมาตอบรับทุกครั้งที่ผมเรียกเมียจ๋าๆ ผมโหมแรงกระเด้า..บั่บๆ ท่อนล่างของพี่ปลาก็เด้งสวนอย่างไม่ยอมแพ้ เราประสานตากัน ปานจะกินกันให้ได้ จนกระทั่งผมกดกระแทกอย่างแรง แล้วร้อง "เมียจ๋า..เสร็จแล้ว" ผมกดกระแทกอย่างเร็ว จนพี่ปลากัดฟันเกร็งกระตุกสองสามที แล้วผมก็ฉีดน้ำควยเข้าหีเธอ

เราต่างก็มองตากันอยู่อย่างนั้น ทั้งๆที่ตัวเราทั้งคู่กระตุกเสียวอยู่ พี่ปลาได้คลายมือที่บีบต้นแขนสองข้างผมลง ก้มลงมองที่หีเธอ "ไม่ต้องห่วงหรอกที่รัก หีเมียไม่พังหรอก ผัวจะทนุถนอมหีสุดชีวิตเลยจ้ะ" "ปุ๊ก อาบน้ำกันเถอะ แล้วเดี๋ยวไปทานข้าวกัน" ผมยิ้ม แล้วก้มลงจูบปากดูดลิ้นพี่ปลา ค่อยๆถอนควยออกจากหี เราช่วยกันเอาทิชชู่เช็ดหีเช็ดควย "ควยออกจากหีล่ะ กลับมาเป็นพี่น้องกันละ" พี่ปลาด่า "ลามก" ผมดึงมือพี่ปลามาแนบกับหน้าอกข้างหัวใจ แล้วพูดว่า "ต่อให้เราเอาควยแยกออกจากหีกัน แต่ในใจผมยังคิดว่าพี่ปลาเป็นเมียผมอยู่เสมอ" พี่ปลาดึงมือกลับ เอียงคอยิ้มอย่างอายๆ แล้วพูดว่า "รำคาญจัง เดี๋ยวลามก เดี๋ยวซึ้ง พี่รับมุกไม่ทันว่ะ" "เพราะรักไงครับ งั้นเรารีบไปอาบน้ำกันเถอะ ผมหิวแล้ว"

เราพากันไปอาบน้ำ ทานข้าว พอสายๆ...เราก็พากันมาแก้ผ้าเล่นเน็ต หัดเย็ดกันในท่าต่างๆตามในเน็ต ตอนแรกผมก็เลียหีให้พี่ปลาก่อน แล้วลองเย็ดกันในท่ากวางเหลียวหลัง พอซอยควยได้พักนึง ก็พลิกพี่ปลาลงไปเป็นท่าหมา แล้วค่อยๆพลิกกลับ หมุนพี่ปลาทั้งตัวให้อยู่ในท่าหงาย ผมซอยกระเด้าในท่าพม่าแทงกบ แล้วยกขาพี่ปลาพาดบ่าทั้งสองข้าง กระหน่ำแทงหีพี่ปลาในท่านี้จนเสร็จ เราพากันไปอาบน้ำล้างตัวอีกรอบนึง ส่วนตอนบ่าย หลังกินข้าวเที่ยง ก็พากันนอนเล่นเอาแรง จนกระทั่งพ่อแม่กลับ

วันอังคารหลังพ่อแม่ออกไปทำงาน เราสองคนจูงมือกันขึ้นเตียงอีก ผมถามพี่ปลาว่าวันนี้จะเย็ดกันท่าไหนดี พี่ปลาบอกท่าธรรมดานี่แหละ พี่ปลาบอกว่าชอบมองผมเวลาผมหื่น ผมก็บอกไปว่าผมชอบตอนที่พี่ปลาโดนผมหื่นเหมือนกัน ว่าแล้วพี่ปลาก็นอนหงาย อ้าหีบนเตียงบอกให้ผมเลียหี ผมก็ทำตาคำสั่งโดยดี พี่ปลาเอาหมอนมาหนุนหลังให้สูง แล้วมองผมเลียหีเธอ เอามือกุมขยำสองเต้าไปด้วย จนพี่ปลาอยากก็บอกให้ผมขึ้นทับ ผมเอาควยเสียบสวบเดียวมิดด้ามเลย พี่ปลาตกใจ ทำหน้าดุๆให้ผม ผมแสยะยิ้มใส่ด้วยสีหน้าหื่นกามทันที "เมียจ๋า...ควยผัวเข้ารูหีเมียแล้ว ผัวกระเด้าเลยนะจ๊ะ" พอพูดเสร็จ ผมก็ก้มดูดหัวนมพี่ปลาทั้งสองข้าง แล้วเริ่มกระเด้าทันที

พี่ปลาร้องคราง เอามือจับต้นแขนผม ชะโงกดูควยผมกระแทกรูหีเธอ ผมจ้องหน้าพี่ปลาไปด้วย กระเด้าควยกระแทกรูหีไปด้วย พี่ปลามองหน้าผม พลางร้องครางอยู่ในลำคอ ผมจ้องตาพี่ปลาแล้วร้องเรียกเบาๆว่า..เมียจ๋าๆ พี่ปลามองตาผม ทำค้อนแล้วแลบลิ้นใส่ พักนึงพี่ปลาเริ่มคล้อยตามเสียงเรียก..เมียจ๋าของผม เริ่มร้องครางตอบจ๋า...เบา มองดูควยเข้าหีสลับมองตาผม ผมเริ่มใส่แรงกระแทกให้เร็วขึ้น แล้วเรียกเมียจ๋า...ครางกระเส่า พี่ปลามองตาผม เด้งหีสวนพร้อมตอบกลับ ว่าจ๋า...ด้วยเสียงกระเส่าไม่แพ้กัน บั่บๆๆๆ...เมียจ๋า บั่บๆๆๆ..จ๋า เสียงดังระงมลั่นห้อง เรามองประสานตากัน ท่ามกลางเสียงกระแทกควยเข้าหี...บั่บๆๆอย่างไม่ละสายตา

ผมร้องเรียก..เมียจ๋า..เร็วขึ้น กระแทกควยใส่รูหีพี่ปลาเร็วขึ้น ส่วนพี่ปลาก็ร้อง..จ๋าๆ..และเด้งร่อนรับควยผมเร็วขึ้นเหมือนกัน เสียง..บั่บๆโยกสนั่นไปทั้งตัว จนเราเกร็งกระตุกแทบจะพร้อมกัน รูหีพี่ปลาขมิบตอดลำควยผมอย่างแรง พี่ปลาเอามือบีบต้นแขนสองข้างของผม แล้วกระตุกเกร็ง แอ่นหีหนีบลำควยผม ผมกระแทกครั้งสุดท้าย จนเข้าไปสุดโคน แล้วฉีดน้ำอสุจิเข้าไปในมดลูกของพี่ปลาอีกครั้งนึง ...ในกระบวนการทั้งหมดที่กล่าวมาข้างต้น เสร็จโดยที่เราสองคนยังมองประสานตากันอยู่เลย เราต่างเกร็งกระตุก ขมิบตอดใส่กันท่ามกลางเสียงหอบ เรายิ้มให้กันโดยโหนกยังติดกันอยู่ มันบดอัดแทบจะเป็นเนื้อเดียวกัน "เมียจ๋า.." ผมกระซิบเรียกพี่ปลาเบาๆ พี่ปลาตอบ"จ๋า" พร้อมกับส่งรอยยิ้มอันแสนหวานมาให้ผม เรามองกันด้วยสายตาที่หยาดเยิ้ม

"ปลา เราเย็ดกันอีกรอบไหม?" พี่ปลาไม่พูด ได้แต่พยักหน้า ผมค่อยๆดึงตัวพี่ปลาขึ้นเป็นท่าลิงอุ้มแตง โดยที่ควยผมยังเสียบคารูหีพี่ปลาอยู่ เรากอดจูบกับอย่างดูดดื่ม แล้วผมเริ่มให้พี่ปลาขยับ โดยค่อยๆบดขยับโยกหีร่อนไปกับลำควยผมก่อน จนเครื่องเริ่มร้อน พี่ปลาก็ขย่มควยผมอย่างเมามัน ผมก้มดูดเลียหัวนมทั้งสองข้าง มือผมก็ขยำแก้มก้นพี่ปลาไปด้วย พี่ปลาแอ่นอกแหงนหน้าขึ้น เพราะความเสียว พี่ปลาขย่มป้าบๆ ร้องครางลั่นห้อง อาาาาาๆๆ จนรูหีขมิบตอดควยผมแรงขึ้น อีกเดี๋ยวพี่ปลาคงจะเสร็จแล้ว ผมรีบกดตัวพี่ปลาลงให้เอนหลังติดฟูกเตียง แล้วผมก็เร่งกระเด้าในท่าพม่าแทงกบ กดประแทกป้าบๆๆต้าบๆๆๆ ปากก็ดูดเลียหัวนมพี่ปลาไป พี่ปลาร้องกรี๊ด..เสียวเกร็งกระตุกหงึกๆ ส่วนผมก็พ่นน้ำอสุจิเข้าไป

เราเกร็งกระตุกเสียวอยู่พักนึง เรามองหน้ากันแล้วยิ้ม เหงื่อชุ่มตัวเราทั้งสอง หอบเหนื่อยแทบขาดใจ "อาบน้ำกันเถอะ"พี่ปลาพูดชวน พร้อมส่งยิ้มหวาน "จ้ะ ผัวรักเมียที่สุดในโลกเลยน้า...เมียรักผัวใหมจ๊ะ?" พี่ปลายิ้มพยักหน้าตอบ ผมไม่ลืมที่จะจูบปากแลกลิ้นเธอทีนึง แล้วค่อยๆถอดควยออกมา ดึงแขนพี่ปลาขึ้น แล้วประคองกันไปอาบน้ำ กว่าจะได้กินข้าวเช้า ก็ปาไปเกือบเที่ยง เราพากันไปนอนเล่นที่ระเบียงหลังบ้าน(ที่ๆเราเย็ดกันครั้งแรก) วันนี้ครึ้มฟ้าครึ้มฝน แต่ก็ร้อนอบอ้าวมาก พี่ปลานอนพิงหมอนอ่านการ์ตูนในท่าเดิม แต่ปลดชายผ้าถุงออก จนมากองที่เอวโชว์เต้าอึ๋ม เห็นบอกว่าร้อน แถมถลกชายล่างขึ้นจนเห็นหี ส่วนผมก็นอนอ่านอยู่ข้างๆแก้ผ้าขะม้าออก

พี่ปลาชำเลืองดูผมแก้ผ้านอนอยู่ข้างๆ ก็พูดว่า "เงี่ยนว่ะปุ๊ก เลียหีให้หน่อยซิ" "ยังไหวอีกหรอพี่?" ผมร้อง "เอ้า...พี่ไม่ได้ออกแรงนี่หว่า เอาหัวลอดขามาอย่างวันนั้นนะ" พี่ปุ๊กตอบพร้อมสั่ง (เออว่ะ กูออกแรงเองหมดเลยนี่หว่า ผมคิดในใจ) พี่ปลายกขาขวาขึ้น ให้หัวผมลอดเข้าไปเลียหี. ส่วนมือพี่ปลาก็บีบควยผมเล่นข้างนึง  แล้วก็อ่านการ์ตูนต่อ "ปุ๊ก....เย็ดเหอะ พี่อยากละ" พี่ปลาสั่ง แล้วให้ผมเข้าเย็ดท่ากวางเหลียวหลัง เผื่ออ่านการ์ตูนไปด้วย ผมก็เสียบควยกระเด้า มือข้างนึงก็ลอดแขนพี่ปลาไปคลึงเต้านม พอหีเริ่มมีน้ำมากขึ้น เสียงก็เริ่มดังแจะๆ ทุกครั้งที่ผมกระเด้าควย พี่ปลารีบดึงผ้าถุงขึ้นออกพ้นตัว แล้วยกขาขวาขึ้นสูงมาเกี่ยวขาผมที่อยู่ข้างหลัง เอามาโน้มหัวผมเข้าไปดูดหัวนมแกข้างนึง ส่วนนมอีกข้างนึง ก็ให้ผมเอามือคลึงหัวนม

พอผมเริ่มกระเด้าแรงขึ้น พี่ปลาบอกให้เปลี่ยท่าเป็นท่าหมา พี่ปลาพลิกโก้งโค้งโดยเอามือรั้งสะโพกผมข้างนึง เพื่อไม่ให้ควยหลุดออกจากรูหี ผมช่วยเอามือสองข้างประคองสะโพกพี่ปลาไปด้วย พอเข้าที่เข้าทาง ผมก็เริ่มอัดกระแทกทันที "อ้า...อ้า...เร็วๆแรงๆเลย แรงๆเลย" พี่ปลาร้องพร้อมส่ายเด้งสะโพกรับแรงกระแทกของผม เสียงกระแทกบั่บๆ กลบเสียงแจะๆจากน้ำหี จนเสียงพี่ปลากลบเสียงบั่บๆอีกที ผมกระแทกจนพี่ปลาร้องกรี๊ดว่าเสร็จแล้ว พร้อมเอามือข้างนึงกดสะโพกผม ให้หนอกติดกับร่องก้น ผมกระแทกอีกสองสามที ก็ฉีดน้ำควยเข้าไป ผมแหงนหน้ากดส่ายวนสะโพกด้วยความเสียว พี่ปลาแหงนหน้าสูดปาด ร้องซื้ดอย่างดัง คงเสียวไม่แพ้กัน ผมกดแช่อยู่พักนึง พี่ปลาก็ตบหน้าขาเบาๆ ให้ถอนควยออก น้ำหีน้ำควยไหลย้อนออกมาจนเลอะซอกขาพี่ปลาไปหมด เราพากันไปอาบน้ำล้างตัว แล้วออกมาจัดสถานที่ให้เรียบร้อย พอฝนตก เราก็เข้าไปเล่นเน็ตกันในบ้าน

วันพุธตอนสาย ผมยังหลับอยู่ พี่ปลาเข้ามาในห้อง คงเห็นผมนุ่งผ้าขะม้านอน (ตอนนั้นผ้าขะม้าคงหลุดหมดแล้ว) พี่ปลาแก้ผ้าขึ้นมาดูดควยผม พอเห็นผมตื่น พี่ปลาก็พลิกตัวขึ้นมาเอาหีมาปะหน้าผม อยู่ในท่า69 พอผมเลียไปพักนึง พี่ปลาก็ลงมานอนแบ แยกขาอ้าหีให้ผมเอา ผมก็พลิกขึ้นทับ พอเอาควยเสียบเข้ารูหีได้ ผมก็เริ่มกระเด้า พร้อมกับดูดปากแลกลิ้นกันไปด้วย พี่ปลาแอ่นอกให้ผมดูดเลียหัวนมทั้งสองข้าง พร้อมกับเอามือบีบขยำแก้มก้นผมไปด้วย พอใกล้จะเสร็จ พี่ปลาก็กระเด้งสวนขึ้นมาอย่างแรง เสียงบั่บๆดังลั่นห้อง พี่ปลาร้องอาๆๆ มองตาผมอย่างร้อนร่าน ผมกระแทกอีกไม่กี่ทีก็เสร็จ พอฉีดน้ำควยเข้าไปในรูหีพี่ปลา พี่ปลาจับแก้มก้นสองข้างของผมกดแน่น พร้อมกับแอ่นหีรับ ตามผมแบบเสียวสะใจ

พี่ปลาบอกว่าอีกทีนะ แล้วพลิกผมลงล่าง นั่งขยับโยกควยผมช้าๆ ส่วนผมก็ช่วยคลึงขยำนมเธอไปด้วย พี่ปลานั่งขย่มควยผมจนเสร็จท่านี้อีก เราพากันไปอาบน้ำ ตอนถูไข่ผมรู้สึกปวดไข่มาก เจ็บแปล็บๆ สงสัยใช้งานมากไป จนโรงงานผลิตกระสุนไม่ทันเป็นแน่ พออาบน้ำ-ทานข้าวเสร็จ เราก็พากันมานอนแก้ผ้าคุยกันต่อที่เตียง "พี่ปลา ผมปวดไข่โปกมากเลย สงสัยมันใช้งานมากไปหน่อย จนผลิตอสุจิไม่ทัน ผมขอพักเย็ดเป็นเช้าที บ่ายที ได้ป่าว?" "ได้สิ ถ้าไม่ไหวก็พัก" แล้วเราแก้ผ้าอยู่ด้วยกันแบบนั้น เล่นเน็ต ฟ้งเพลง อ่านการ์ตูน เรื่อยเปื่อยตามเรื่อง

"ปุ๊กๆ เลียหีให้พี่หน่อยจิ พี่เงี่ยนอีกละ"พี่ปลาเริ่มหงี่ "เลียหีอย่างเดียวนะ ผมเย็ดไม่ไหวแล้ว ต้องพักให้น้ำอสุจิผลิตทันก่อน" ผมต่อรอง "ได้ ถ้ามีน้ำเมื่อไหร่ ก้อเอามาฉีดใส่หีพี่อีกนะ มิน่า...ช่วงหลังถึงรู้สีกว่าทำไม น้ำควยปุ๊กถึงไม่แรง" พี่ปลาออกความเห็น "ครั้งแรกที่ผมฉีดน้ำควยเข้ามดลูกพี่ พี่รู้สึกไงคับ?" ผมถาม "ปึ้ดๆเข้ามาเต็มช่องท้องเลยล่ะ แรงด้วย มาเลยๆมาเลียหีพี่เลย กำลังเงี่ยน" พี่ปลานอนหงายอ้าหีให้ผมทันที (กูไม่น่าหาเรื่องไปเลียหีพี่เค้าก่อนเล้ย...เซ็งโคตร ผมคิดในใจ) ผมนอนคว่ำเอาหน้าซุกเข้าหว่างขา เลียหีพี่ปลา พี่ปลาก็แหงนหน้าเอามือลูบสองเต้าของตัวเองไป เลียหีพักนึง พี่ปลาก็ดึงผมขึ้นทับตัวพี่ปลา แล้วพลิกผมลงล่าง มาดูดควยผมบ้าง

พอควยผมเริ่มแข็ง พี่ปลาบอกว่า"ใช้ได้แล้วนี้ ทีนี้พี่ขอนะ" ว่าแล้วก็ขึ้นขย่มควยผมเลย งานนี้พี่ปลากอดจูบไซ้ซอกคอผมเองเลย พอรู้สึกว่าผมมีอารมณ์ร่วมสุดๆ พี่ปลาก็กอดผมแล้วพลิกตัวเองลงล่าง ให้ผมพลิกขึ้นบน โดยควยยังเสียบคาอยู่ พี่ปลาเร่งให้ผมกระเด้าเร็วๆแรงๆ โดยพี่ปลาขมิบหีเด้งสวนแรงกระเด้าของผม..ดังป้าบๆ เราสวมบทผัวเมียเย็ด จ้องหน้ากันอีกครั้ง พี่ปลาจ้องตาผม แล้วร้องครางซี๊ดเสียวเบาๆ ผมได้กำลังใจจากแรงเงี่ยนหงี่ง่านของพี่ปลา ผมยิ้มแล้วร้องครางว่า..เมียจ๋า..อีกครั้ง ยกสุดท้ายแล้วสำหรับวันนี้ ผมกะว่าจะกระเด้าให้หีพังไปเลย แต่พี่ปลากลับรุกรับผมได้อย่างมีชั้นเชิง แถมร่อนส่ายเด้งสวนรุกกลับมาได้อีก ผมก้มมองควยไหลเข้าออกรูหีดัง..แจะๆ..บั่บๆ..อย่างเร้าอารมณ์

"เมียจ๋า....เมียจ๋า" เสียงผมเรียกหาพี่ปลาอย่างไม่หยุดปาก พี่ปลาก็ร้อง...จ๋าๆ..กลับมาเหมือนกัน (งานนี้สู้ตายโว้ย ผมคิดในใจ) ผมเร่งกระเด้ากะให้เสร็จไวๆ พี่ปลาก็เด้งรับสวนมาอย่างไม่ยอมแพ้เหมือนกัน จนพี่ปลาโน้มคอผมลงแล้วดูดปากกัน พี่ปลาร้องอั่กๆ ทุกครั้งที่ผมส่งแรงกระแทกลงไป จนกระทั่งพี่ปลาร้องกรี๊ด กระตุกเสียว ผมกระเด้าอีกไม่กี่ที ก็พ่นอสุจิหยดท้ายออกไป แต่รูหีพี่ปลาก็ตอดขมิบรับมันเข้าไปจนหมด เรานอนทับเสียบคาอยู่อย่างนั้นพักนึง ผมก็ถอนควยออกมา ขาสั่นเลยครับ แทบหมดแรง พี่ปลาหัวเราะ แล้วเราก็พากันไปอาบน้ำ หลังทานข้าวเที่ยงเสร็จ ผมก็หลับเป็นตายเลยครับ โดยมีพี่ปลานอนกอดผมอยู่ข้างๆ

ตื่นมาอีกทีก็ตอนพี่ปลามาปลุกลงไปทานข้าวเย็น ไม่รู้ด้วยซ้ำว่าพ่อแม่กลับมาเมื่อไหร่ แต่ที่แน่ๆ ถ้าเกิดมาเจอตอนเราแก้ผ้านอนด้วยกันคงบ้านแตก ตอนที่พ่อกะแม่ไปนอนเล่นที่ระเบียง ผมแอบไปถามพี่ปลาว่าตอนพ่อแม่กลับมาผมไม่รู้เลย พี่ปลาบอกว่า "ก่อนที่พ่อแม่จะมา พี่ก็จัดแจงให้เรานอนในห้อง ส่วนพี่ก็ออกไปอ่านการ์ตูนที่ระเบียง" ผมก็บอกขอบคุณพี่ปลาไป พักนึงผมก็ไปอาบน้ำ แล้วนอนเลย แม่ถามพี่ปลาว่าทำไมวันนี้ผมนอนเร็วจัง พี่ปลาตอบไปว่าผมเล่นเกมส์คอมฯทั้งวัน ไม่ยอมกินข้าวกินปลา ก็ต้องเป็นแบบนี้แหละ พ่อแม่เลยไม่ได้สงสัยอะไร

วันพฤหัสฯเช้า ฝนตกพรำๆ วันนี้ผมตื่นสายเป็นพิเศษ พอตื่นขึ้นมา ก็เห็นร่างเปลือยของพี่ปลานอนอยู่ข้างกายผมแล้ว (เมียนอนอยู่ซ้ายมือผัว) ผมก้มลงจูบปากเธอเบาๆ เธอค่อยๆตื่นแล้วส่งยิ้มให้ผม ผมดึงผ้าขะม้าตัวเองออก แล้วเอียงตัวเข้ากอดพี่ปลาเมียรักทันที เรานอนตะแคงกอดกันท่านั้น วันนี้ผมรู้สึกถึงสาบสาวในตัวพี่ปลาเมียรักอย่างชัดเจนที่สุด และท่ากอดรัดท่านี้ ทำให้ผมกอดเมียรักได้แนบแน่นที่สุด นี่คือเมียผม..ผมคิดในใจ ผมกระซิบถามอย่างนุ่มนวลแผ่วเบาว่า "ที่รักแอบมานอนข้างเค้า ตั้งแต่เมื่อไหร่?" "ตอนพ่อแม่ออกไปทำงานแล้วไง ไม่งั้นจะมาได้หรอ?" พี่ปลาตอบด้วยน้ำเสียงที่หวานอย่างสุดๆเท่าที่เคยได้ยินมา ผมโน้มตัวตรงจูบปากดูดลิ้นพี่ปลาพักนึง ถอนปากออกมาแล้วพูดด้วยเสียงทุ้มๆนุ่มๆว่า "รักนะ...รู้ไหม?" พี่ปลายิ้มหวามพยักหน้ารับ

"เมียจ๋าาาาาา......." เสียงพี่ปลาตอบรับ "จ๋า......." "ผัวรักเมียที่สุดในโลกเลย รู้ไหม" ผมบอก พี่ปลาพยักหน้ายิ้มแล้วตอบ"อือ.....ฮึ" กลิ่นสาบสาวทำให้พลังม้าของผมกลับมาอีกครั้ง เรานอนตะแคงกอดกัน แต่ช่วงล่างนั้นเป้าของเราอยู่ตรงกันพอดี ขาขวาผมแทรกกลาง จนหลังควยผมถูเข้ากับร่องหีพี่ปลาพอดี พอควยแข็งส่วนหลังของมันก็ผงกขึ้นถูร่องหีโดยอัตโนมัติ พี่ปลานอนลูบไล้แผ่นหลังผม ส่วนมือผมก็ลูบไล้ลงไปตามส่วนสะโพกของเธอ สองเราต่างมองประสานตากันอีกครั้ง ตอนนี้ควยผมมันแข็งโด่ จนหลังควยทาบร่องหีของพี่ปลาแล้ว พี่ปลาเองก็คงรู้สึกได้ จากหัวควยที่ผงกๆที่ท้องร่อง ผมเริ่มร่อนส่ายสะโพก เพื่อบังคับหัวควยที่ผงกหงึกๆให้เสือกใสเข้าหาร่องหีพี่ปลาทันที

พี่ปลาเองก็เหมือนรู้ ร่อนส่ายร่องหีรับหัวควยผมได้อย่างพอดิบพอดี ราวกับว่าหีควยของเราเกิดมาเพื่อกันและกัน เรายังคงนอนมองตาลูบไล้ตัวกันอยู่ในส่วนบน ส่วนอวัยวะส่วนล่างของเราสองคนนั้น ต่างพยายามเสือกใสแสวงหากันและกัน เพื่อให้ได้เจอะเจอเข้าสอดเสียบกันเหมือนดังเคย ทันทีที่หัวควยผมกรีดปะทะเข้าผ่านร่องหีพี่ปลา พี่ปลาก็ร่อนร่องหีต้อนรับเชื้อเชิญหัวควยผมทันที หัวควยผมแหวกผ่านร่องหีตามคำเชื้อเชิญ โดยพี่ปลาพยายามร่อนร่องหีประคองหัวควยผม ไม่ให้ร่วงหลุดจากร่อง เรามองตามองตาเหมือนรู้โดยนัยว่าสองเรานั้นต้องการอะไร และแล้วหัวควยของผม มันก็กรีดร่องหีล่วงผ่านลึกลง จนถึงปากร่อง หัวควยผมมันผงกงึกๆเหมือนได้รับรู้ถึงความชื้นแฉะในปากร่องรูหี

ทันทีที่หัวควยผมมันพบรูร่องช่องทางปากรูหี พี่ปลาก็แสยะยิ้มร้องซี๊ดออกมาเบาๆ มองผมด้วยสายตาที่หยาดเยิ้ม หัวควยผมเสือกไสเข้าไป จ่อตรงปากถ้ำรูหี ตามคำเชื้อเชิญของเจ้าของร่องหีแล้ว น้ำหีลื่นๆก็ไหลหยาดเยิ้มออกมาทักทาย เหมือนเชื้อเชิญหัวควยผม ให้เข้าไปเยื่ยมเยือนข้างใน หัวควยของผมก็ส่ายหัวงึกๆคำนับตอบรับอย่างมีมารยาท ค่อยมุดสวบเข้าไปในปากถ้ำรูหีอย่างช้าๆ เจ้าของเนินหีนั้นก็ส่ายร่อนรูหี ให้ปากหีอ้างับหัวถอกเงี่ยงบานของผม เหมือนเชื้อเชิญให้หัวควยเข้าไปลึกกว่านี้อีก ผมจึงร่อนโหนกโคนควยตอบรับตามคำเชื้อเชิญ หัวควยผมเข้าปากรูหีไป จนกระทั่งเงี่ยงควยบานปิดปากรูจนมิด แต่กระนั้นเจ้าของรูหีก็ยังส่งสัญญาณขมิบตุบๆ เชื้อเชิญให้เข้าลึกไปอีกอยู่ไม่ขาด

หัวควยผมค่อยๆเสือกหัวเข้าไป เงี่ยงควยเข้าไปครูดตรงผนังปากรู จนรู้สึกได้ แต่แรงขมินเชื้อเชิญนั้นรุนแรงมาก อีกทั้งน้ำหีที่ไหลซึมออกมาอย่างหยาดเยิ้มเนืองนอง เหมือนประหนึ่งจะดูดหัวควยของผมเข้าไปได้ทั้งลำ ผมค่อยๆดันหัวควยเข้าไปเกือบครึ่งควย แล้วดึงออกมา จากนั้นก็กดหัวควยเข้าไปใหม่ ทุกครั้งที่ดึงควยออกมา เหมือนว่าเจ้าของหีจะร่อนรูตาม เหมือนไม่อยากให้จากไปไหน พอผมดันควยเข้าไปยิ่งลึก รูหีก็ยิ่งขมิบต้อนรับด้วยความอบอุ่น และด้วยแรงขมิบตอดนี้ จึงทำให้ผมร้องซี๊ดอย่างลืมตัว และแล้วหลังจากลำควยเข้าๆออกๆอยู่พักนึง ควยผมก็เข้ารูหีพี่ปลาจนสุดโคน ระหว่างที่เรามุดๆยักแย่ยักยันกันอยู่นั้น เราไม่ได้พูดอะไรกันเลย นอกจากมองตากัน แล้วครางเสียว

พอควยมุดสุดโคน ผมก็พลิกขึ้นทับพี่ปลาทันที เรากอดจูบกันอย่างเร่าร้อนหื่นกระหาย ด้วยแรงขมิบตอดในรูหีที่มีอย่างมากมาย ผมตอบโต้ด้วยการกดหัวโหนกเน้น ร่อนส่ายหัวหนอกให้ถูกับติ่งแตดพี่ปลา พี่ร้องเสียว ขมิบปากรูหีเหมือนจะรัดควยผมให้ขาดทั้งโคน ผมรีบเอาลิ้นดุนดูดหัวนมทั้งสองข้าง แล้วค่อยๆเดินเครื่องกระเด้า เจ้าของหีเองก็เด้งส่ายรับอย่างรู้จังหวะจะโคน เสียงแจะๆๆ...จึงเริ่มดังถี่ขึ้น "เมียจ๋า....ผัวจะเย็ดหีเมียแรงๆแล้วนะจ๊ะ. เมียจ๋า หีเมียเย็ดมันเหลือเกิน. เมียจ๋าๆ" "ปุ๊กขา...แรงๆเลย เย็ดหีเมียแรงๆเลย. อาาาาา ผัวขาาาาา เย็ดหีเมียแรงๆเลย" ผมจับขาพี่ปลาสองข้างพาดบ่า ออกแรงกระเด้า เอาควยกระแทกรูหีอย่างสุดแรง

พี่ปลาได้แต่เกร็งตัว จับต้นแขนผม แล้วร้องอ๊าาาาๆลั่นห้อง "เมียจ๋าผัวเอาออกท่านี้เลยนะ. เมียจ๋าๆๆ อาาาาๆๆ" เสียงแจะๆบั่บๆ "แรงๆเลย ผัวขา....แรงๆเลย" พี่ปลาบีบต้นแขนผมแน่น ผมเร่งออกแรงกระเด้าซอยถี่ยิบ เสียงบั่บๆตั่บๆ...พร้อมกับเสียงครางดังระงมลั่นห้อง และแล้วเสียงทั้งหมดก็ได้สะดุดเงียบลง เมื่อเราสองคนเกร็งเสียวกระตุกความเงี่ยนออกพร้อมๆกัน ผมฉีดน้ำอสุจิเข้าไปในรูหีพี่ปลาอย่างเช่นเคย พี่ปลาเองก็ขมิบรับน้ำเงี่ยนจนหมดหยดสุดท้ายเหมือนกัน ผมค่อยๆวางขาพี่ปลาลง แล้วเราก็ประคองกันเข้าห้องน้ำเหมือนเช่นทุกวัน

ตอนหลังทานข้าวเที่ยงเสร็จ เราก็กลับเข้ามาแก้ผ้าเล่นกันในห้องนอนอีก วันนี้ฝนตกพรำๆ อากาศเย็นสบาย  บรรยากาศเหมาะแก่การร่วมเพศยิ่งนัก ผมกับพี่ปลาได้พากันเล่นเน็ตผ่านโน็ตบุ๊ค ผมนอนตะแคงอยู่หลังพี่ปลา พี่ปลานอนกึ่งท่ากวางเหลียวหลังให้ผม เหมือนเราพร้อมที่จะร่วมเพศกันได้ทุกเวลา พี่ปลาเอวเล็กแต่สะโพกผาบอวบใหญ่ยั่วใจมาก แถมหีใหญ่เป็นกลีบพูโผล่ชัดมาถึงข้างหลัง จึงไม่แปลกที่พี่ปลารับการโจมตีกระแทกกระทั้นจากควยผมได้ โดยไม่สะทกสะท้านใดๆ เมื่อสังเกตมองจากข้างหลังแล้ว ทั้งๆที่อายุแค่18แต่ดูเหมือนพี่ปลามีหุ่นอวบอึ๋มเหมือนสาว20ต้นๆเสียอีก ผมลูบไล้แผ่นหลังจนถึงเอวอันคอดกิ่ว แล้วลูบไล้มาจนถึงสะโพกอันอวบผาย

"มือลูบพี่ก็เสียวดี ลองใช้ลิ้นแทนมือสิปุ๊ก ไล้ลงมาเหมือนที่มือลูบเมื่อกี้" พี่ปลาสั่ง ผมก็ทำตามโดยไม่ขัด ใช้ลิ้นเลียจากหัวไหล่พี่ปลา แล้วลากลงมาที่สีข้าง ค่อยๆไล้ลิ้นลงมาตามเนินสะโพก แล้ววนลงไปที่พูหีอันใหญ่เหมือนลานใบโพ ถึงแม้มองผ่านร่องก้นจากข้างหลัง พี่ปลาหันหน้ามาทางผม แล้วเราก็เข้าสวมกอดกันแบบตะแคงข้าง เหมือนที่เราทำตอนเมื่อเช้า "ท่านี้ก็ดีนะ แนบสนิทดี เอาเป็นท่านอนกกกันก็ยังได้เลย" พี่ปลาว่า "ไม่ดีหรอก เดี๋ยวเกิดเผลอหลับกันท่านี้ แล้วพ่อแม่มาเห็นเข้า บ้านแตกแน่ๆ" ผมห่วง "อืม....อยากเย็ดกันท่านี้ไหม?" พี่ปลาถาม "ไม่เมื่อยเหรอ ผมว่าท่านอนทับดีที่สุดนะ" "ท่านี้ก่อน แล้วค่อยพลิกไปท่าอื่นก้อด้าย ปุ๊กไม่ชอบท่านี้หรอ?"

ผมตอบว่า "ชอบทุกท่าแหละ ขอให้ได้เอาควยเย็ดรูหีพี่ปลาเป็นใช้ได้" "ทะลึ่งอีกละ ลามกจัง ผัวฉันนี่" พี่ปลาสวน "แล้วชอบไหมจ๊ะเมียจ๋า?" ผมกระเซ้า "ใครเมียเธอ ฉันพี่เธอนะ" พี่ปลาทำขึงขัง "เมีย เมีย เมีย เมีย เมีย" ว่าแล้วผมก็เข้ากอดรัดฟัดเหวี่ยงพี่ปลาในท่านั้น ผมรีบเอาควยที่เริ่มแข็งขึ้นมาอีกครั้งหนึ่ง มาถูๆไถๆตรงร่องหีพี่ปลาอีกครั้ง ส่วนมือที่กอดลูบไล้ ก็ลูบยาวจนถึงร่องก้น พี่ปลาดิ้นสู้ ดูดปากแลกลิ้นกับผมพัลวัน จนหัวควยผมมันเสือกหัวถูๆไถๆตรงร่องหีพี่ปลาอีกครั้ง พี่รีบยกขาอ้าหี จับควยผมจ่อตรงปากรูหีเลย ตอนแรกมันก็ไม่ค่อยเข้าเท่าไหร่ เพราะน้ำหีมันไหลซึมออกมาไม่มาก พี่ปลาจับควยผมเอาหัวมันไปถูๆไถๆตรงร่องหี แล้วเอาไปจ่อๆถูวนตรงปากรูหี

พักนึงหัวควยผมก็เริ่มได้สำผัสถึงน้ำหีลื่นๆแฉะๆ พี่ปลาค่อยๆจับควยผมกดเข้าไปในรูหีแกอย่างช้าๆ พอเงี่ยงควยหลุบเข้าไปได้ ผมก็กดพรวดทีเดียวมิดโคนเลย พี่ปลาตกใจบีบต้นแขนผม ถลึงตาเข้าใส่เหมือนไม่พอใจ ผมเลยกอดโน้มหัวพี่ปลามาซบ แล้วปลอบ "โอ๊ะโอ๋ขวัญมาๆ ขอให้ขวัญจงมาอยู่กับหีเมียของผัว" พี่ปลาได้ยินก็หัวเราะคิกคัก ผมได้ทีก็เริ่มส่ายวนหนอกควย. ให้โคนควยอัดวนตรงกับปากรูหี ส่วนมืออีกข้างก็ลูบวนตรงร่องก้น พี่ปลาร้องอาาๆด้วยความเสียวซ่าน

"เมียจ๋า...เปลี่ยนเป็นท่านอนหงายนะ ท่านี้ผัวกระเด้าไม่มัน" ว่าแล้วผมก็พลิกพี่ปลาลงล่าง ผมขึ้นทับข้างบนทันที "ขอซ้อนหมอนอีกใบซิ เมียอยากเห็นควยผัวเข้าหี" ผมก็จัดแจงให้เรียบร้อบ แต่เรายังทับกันอยู่ควยกดหีจนมิดโคนไม่ขับเอวแบบนี้ พี่ปลาเริ่มร่อนวนโหนกหีตัวเองบ้าง โดยที่ผมพยายามวนสวนทางกัน พี่ปลาก้มลงมองร้องซี๊ด เรียกร้องให้ผมเริ่มกระเด้าซักที ผมเริ่มชักเข้าชักออก เริ่มซอยช้าๆ จนเสียงน้ำหีน้ำควยกระทบกันดัง...แจะๆๆแล้วและเสียงแจะๆๆเริ่มจากช้าแล้วค่อยๆเร่งไวขึ้น

พี่ปลาก้มมองอาการเด้งหีสวนรับการกระเด้าซอยควยของผมอย่างตื่นเต้น โดยผมยันแขนสองข้างไว้ให้พี่ปลามองลอดลงไปได้สะดวก "เมียจ๋าไม่เบื่อเหรอ. ก้มมองดูควยเข้าหีทุกวัน" พี่ปลาส่งยิ้มหวาน มองมาแล้วบอกว่าไม่เบื่อ แล้วก้มลงดูต่อ พร้อมลงเสียงซี๊ดซ้าดเบาๆ ผมเร่งเครื่องเร็วขึ้นอีกนิด จากเสียงควยเข้าหีดังแจะๆๆๆๆ มาเป็นดังจั่บๆๆๆๆ และจังหวะเด้าซอยก็ถี่ขึ้นด้วย "เมียจ๋าเห็นมั้ย พอผัวเร่งเร็วขึ้น เสียงของหีเมียจ๋าก็เปลี่ยนไปเลย เห็นไหม" "อืมใช่...ซื๊ดดดดดดดด" พี่ปลาพยักหน้าเห็นด้วย แล้วตั้งหน้าตั้งตาจ้องดูเอวผมสาวควยเข้าหีต่อ แถมยังเร่งร่อนหีสวนรับจังหวะกระเด้า

ผมเร่งเครื่องให้เร็วขึ้นไปอีก เปลี่ยนจากเสียบจั่บๆๆๆๆ เป็บตั่บๆๆๆๆ น้ำหีอาบลำควยจนเป็นมันมะเมื่อม พี่ปลาเริ่มร้องอาาาาาดังขึ้นๆแล้ว ผมเร่งซอยยิกๆ จนเสียงบั่บๆ ตั่บๆๆ ดังลั่นห้อง. ผมร้องครางออกมาว่า..เมียจ๋าๆๆ พี่ปลาก้มลงมองดูตัวเองเด้งหีรับอย่างตั้งใจ แล้วเงยขึ้นมองตาผม ด้วยสายตาอันหงี่ร่าน ผมก้มสบตากันแล้วเร่งกระเด้ารัวไม่ยั้ง...ต้าบๆๆๆๆๆๆๆ... จนพี่ปลาต้องร้องกรี๊ดแอ่นโคกขึ้น เอาหีหนีบควยผมไว้ จนโหนกต่อหนอกของเราติดกัน ผมกดควยกระเด้าหีพี่ปลาจนมิดสุดโคนเป็นครั้งสุดท้าย แล้วกดฉีดน้ำควยเข้าไปในรูหีที่ตอดขมิบตุบๆนั้น

เรามองตากันอย่างหื่นกระหาย แล้วก็ค่อยๆผ่อนคลายลง เหมือนจังหวะตอดขมิบที่เราเริ่มทิ้งช่วงให้ยาวขึ้นเป็นระยะๆ ผมยังนอนทับพี่ปลาอยู่ กดควยคารูหีจนมิดโคนอยู่อย่างนั้น ผมถามว่า "ดีไหม?" พี่ปลาได้แต่ยิ้มพยักหน้า ผมก้มลงจูบปากดูดลิ้นกับพี่ปลา พอได้ยินเสียงรถพ่อแม่เข้ามา เราดีดผึงออกจากกัน พี่ปลารีบคว้าผ้าถุงวิ่งเข้าห้องน้ำไป (ส่วนผมก็แอบเดิน ไปเอาผ้าเช็ดตัวไปยื่นให้ทีหลัง) ผมก็ไม่มีอะไรมาก ผ้าขะม้าผืนเดียวก็เอาอยู่ ผมรีบจัดแจงห้องนอนตัวเองให้เรียบร้อย

ตอนเย็นก็ไม่มีอะไร เราพยายามทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น ทานข้าวเย็น-อาบน้ำ-นอน พอพี่ปลาอาบน้ำ ไฟดันดับ ฝนที่ปรอยๆตอนกลางวันมาตอนนี้กลับตกหนัก ฟ้าแลบ ฟ้าร้อง ผมต้องวิ่งหาเทียนไขมาจุดให้พี่ แม่ชมว่าพี่น้องคู่นี้รักกันดี (อ้าว...ไม่รักได้ไง นี่เมียผมนะแม่ ผมคิดในใจ) พี่ปลาอาบน้ำเสร็จก็เข้านอนเลย ส่วนผมก็เข้านอนเหมือนกัน เพราะไม่มีอะไรทำ อีกอย่างเอาแรงไว้เย็ดพี่ปลาพรุ่งนี้อีก

วันศุกร์เช้า เราตื่นเช้ากันทั้งบ้าน ฝนไม่มีแล้ว-กลับมาร้อนอีก เราช่วยกันทำกับข้าว ทานข้าวเช้าเสร็จ พ่อแม่ก็ไปทำงาน ผมช่วยพี่ปลาล้างจาน ล้างจานเสร็จก็เหมือนเดิม จูงมือกันขึ้นเตียง กะจะเย็ดกันก่อนอาบน้ำ แต่วันนี้ผมรู้สึกปวดไข่อีกแล้ว เหมือนน้ำอสุจิสร้างไม่ทัน ผมเลยบอกพี่ปลาตามตรง พี่ปลาไม่ว่าอะไร แต่ก็ยังพากันแก้ผ้าคุยกันอยู่ พี่ปลานอนอ้าซ่าอยู่ข้างๆผม บอกถ้าหายปวดเมื่อไหร่ ถ้าอยากเย็ดก็ขึ้นทับเลย ผมบอกยังไม่เย็ด แต่ขอขึ้นทับเฉยๆ ถ้าควยแข็งก็จับเสียบเลย พี่ปลาก็ไม่ว่าอะไร เราคุยกันเรื่องเฉียดฉิวที่เกิดขึ้นเมื่อวาน

พี่ปลาบอกว่ามือพี่ข้างนึงคว้าผ้าถุงวิ่งเข้าห้องน้ำ ส่วนมืออีกข้างกุมหีไว้ กลัวน้ำอสุจิไหลย้อนออกมา ผมสงสารเลยจูบปากไซ้ซอกคอ ดูดหัวนมเพื่อเป็นการรับขวัญ พี่ปลาบอกว่า "เลียหีพี่รับขวัญไม่ดีกว่าเหรอ?" ผมว่า "เรามา69กันเหอะ เมียอยู่บนผัวอยู่ล่าง" แล้วเราก็69กัน ผมจับพี่ปลาพลิกมาท่าปกติ เพราะเห็นว่าพี่ปลาชอบมองดูควยเข้าหีมาก. พี่ปลานอนหงายแบบอ้าขาออกกว้างสุดๆ แถมเอามือแหกหีให้กว้างเหมือนกัน ผมค่อยๆเอาควยดันเข้ารูหีไป ขณะที่พี่ปลาก้มมองดูอย่างใจระทึก ผมต้องสาวควยช้าๆยาวๆ เพื่อเรียกความหงี่ของพี่ปลา

ผมค่อยๆเริ่มกระเด้าไปพักนึง ก็ถามว่าเปลี่ยนเป็นท่าไหนดี? พี่ปลาบอกท่าอะไรก็ได้ ได้หมด ผมจึงหมุนพลิกพี่ปลาไปเป็นท่ากวางเหลียวหลัง ผมซอยควยเข้าหี ดูดเลียหัวนมไปพักนึง ผมขอเป็นท่าหมา พี่ปลาเลยเอี้ยวตัวจัดท่าโก้งโค้ง ผมเข้าทางข้างหลัง ประคองควยไว้ไม่ให้หลุด ค่อยๆกดกระเด้าต่อไปช้าๆ ผมค่อยๆสาวเข้าสาวออกช้า แล้วเริ่มเร็วขึ้น พี่ปลาร้องครางอาๆๆ ผมเอามืผมจับสะโพกที่อวบผายสวยงามออกแรงกระเด้า เอาควยกระแทกรูหีอย่างสุดแรง พี่ปลาได้แต่เกร็งตัว จับต้นแขนผม แล้วร้องอ๊าาาาๆลั่นห้อง

"เมียจ๋าผัวเอาออกท่านี้เลยนะ. เมียจ๋าๆๆ อาาาาๆๆ" เสียงแจะๆ บั่บๆ มือรั้งสะโพกของพี่ปลา ดึงสวนมาทุกครั้งที่ผมกระเด้าส่ง ผมกระเด้าในท่านี้นานมาก เหงื่อไหลโทรมทั้งตัว ไหลลงขาจนที่นอนเปียก แม้แต่เส้นผมยังเปียกเหงื่อ พี่ปลาเองก็เหงื่อโทรมไม่ต่างจากผมเท่าไหร่ "ลึกมากเลย อูย...ซิ๊ด กระเด้าแรงๆเลย" ผมอัดต้าบๆๆๆเข้าไปเลย จนพี่ปลาขมิบหีตอดผมอย่างแรง ผมฟุบอยู่บนหลังพี่ปลา แล้วพ่นน้ำอสุจิเข้าไปในหี พี่ปลาหน้าฟุบลงกับหมอนทันทีที่เสร็จ เราประคองกันไปอาบน้ำ พี่ปลาบอกท่านี้เหนื่อยมากๆ เสร็จหลายทีด้วย เราช่วยกันอาบน้ำสระผม แล้วออกมา กลับห้องใครห้องมัน (กลัวเหมือนเมื่อวาน) พากันนอน

ตื่นอีกทีก็บ่ายกว่า ผมไปเคาะเรียกพี่ปลามาทานข้าว เสร็จแล้ว พี่ปลามาถามอาการเจ็บไข่ของผม ผมบอกวันเสาร์-อาทิตย์เราไม่ได้เย็ดกันหรอก พ่อแม่อยู่บ้าน คงเป็นช่วงที่ผลิตน้ำอสุจิได้พอดี พี่ปลาถามว่า "ตอนนี้ยังเจ็บอยู่ไหม?" "ไม่คับ สักพักก้อคงหาย" "ว่างๆไม่มีอะไรทำ เลียหีให้พี่หน่อยไหม? ไปห้องนอนพี่นะ" พอไปถึงห้อง พี่ปลาถอดผ้าถุง นอนหงายห้อยขาลงขอบเตียง ผมกลัวเสียเวลาอันมีค่า จึงรับก้มลงยกซดเลียหีดูดแตดพี่ปลา ผมเลียหีแผลบๆ จนพี่ปลาร้องเสียว พี่เอามือกุมสองเต้าไปด้วย ตอนนี้ควยผมเริ่มแข็งอีกแล้ว "เมียจ๋า ...ผัวขอเย็ดนะ ช่วงนี้ทำเวลากันหน่อย" ผมถอดผ้าขะม้า แล้วยกขาพี่ปลาสองข้างพาดไหล่ ค่อยๆกดควยลงไปแล้วเริ่มกระเด้า

"ผัวขา... รีบเอาแรงๆเลย กระเด้าแรงๆเลย เดี๋ยวเมียช่วยเด้ง" "ได้เลยเมียจ๋า เกียร์ห้าไปเลย" ผมรีบอัด ตั่บๆๆ ๆๆทันที พี่ปลาช่วยกระเด้งสวนอย่างเต็มที่ เสียงตั่บๆแรงมาก จนไม่สนใจว่ารูหีพี่ปลาจะพัง พี่ปลาดึงผมลงไปทับเธอแล้วดูดปากกัน พี่ปลาแอ่นสะโพกเด้งสวนมา กระซิบบอกว่า "จะเสร็จแล้ว" พอบอกว่าเสร็จแล้วพี่ปลาก็ขมิบหีรัดควยผมทันที ผมกดควยเข้าไปสุดโคน แล้วฉีดน้ำควยเข้าไป เราแช่กันอยู่พักนึง ผมจึงรีบดึงตัวพี่ปลาขึ้น เรารีบพากันไปอาบน้ำล้างตัว แล้วออกมาเล่นเน็ตกัน พักนึงพ่อแม่ก็กลับมา