ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kai Hiroyuki] Public Face Private Face พี่สาวสองบุคลิก [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 27, 2017, 10:51:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

johnywalker

nakchakun

hheenngg

งานดีมากครับ เนื้อเนื่องก้สนุก ขอบคุณมากครับบ

BlackSkuLL

ถึงกับอดหลับอดนอนกันเลยทีเดียว มีตอนต่อมั้ย? ::GiveMe::

633sqd

ชมรมข่าวจะแอบถ่ายได้อีกรึเปล่านะ

[รอดูสิครับ โชวกันซะขนาดนี้มีหรือชมรมข่าวจะพลาด แต่ก็ไม่แน่นะ อาจจะกำลังเอาแต่ทำกิจกามกันอยู่จนถ่ายไม่ทันก็ได้  ::Thinking::]

koper2sunfad

มีพี่แบบนี้เมื่อไหร่จะได้นอนกันเนี่ย

HypN♥s

อ้างจาก: พัดลม เมื่อ พฤษภาคม 28, 2017, 09:48:55 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ พฤษภาคม 28, 2017, 07:09:48 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: (จิ๋ว) เมื่อ พฤษภาคม 27, 2017, 11:21:12 หลังเที่ยง

แปลมาซะรสชาติหวานขนาดนี้ แค่แช่อิ่มใช่ไหม่ ไม่ถึงขึ้นดอง ::WooWoo::
ดีนะ ไม่ดองนานกว่านี้ไม่งั้นกลายเป็นปลาร้าแน่  ::Grimace::

ฉากอึ๊บโชว์ตรงหน้าต่างนี่ มันคุ้นๆนะ สงสัยจะเป็นฉากเด็ดของแทบทุกเรื่อง  ::HoHo::

สู้ๆนะ เป็นกำลังใจให้แปลจนจบซีรีย์ครับ  ::Fighto::
กว่าจะจบซีรี่ต้องรอกี่ปีละเนี่ย  ::Oops::
กำลังบ่นตัวเองอยู่หรือเปล่า  ::Oops::

tokkatoramma

เป็นพี่น้องที่น่าสนุกจริงๆครับ ชวนกันทำเรื่องตื่นเต้นตลอด 5555

tamagot123

trong5171

เหมือนไม่ได้เห็นลายเส้นนี้ของ kai hiroyuki มานานแล้วแฮะ 1 ใน  vanilla คุณภาพ ขอบคุณมากครับ

possionseul

อิจฉาพระเอกเลยนะเนี่ย อยากมีพี่แบบนี้มั่ง 5 5 5+

elviswhat

โต้รุ่งยันเช้าไม่พอ มาที่โรงเรียนมาต่อกันไหงจะไปที่สวนสาธารณอีก โอ้ว จะไหวไหมนิฮอนดะคุง