ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Saigado] Mana-san to Moya o Hanarete ทำลูกกันเถอะ 4/7 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 13, 2019, 07:07:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tuix

มาลุ้นครับว่าตอนนี้จะได้เย็ดใคร
เมียสาวใหญ่
สาวแว่นเจ้าของร้าน
หรือสาวใช้เอ๊าะ ๆ
ผมว่า สาวใช้ เพราะยังไม่เคย
หรือว่าเหมาหมด

raitos

ทำไมยิ่งอ่าน แล้วยิ่งงงแฮะ...
น่าจะต้องรอบทสรุป และคลายปมต่อไปกระมังครับ

Sorat Pansanphan

kosit khemsuthipong

ตอนที่สี่แล้วแต่ยังมีปมปัญหาให้แก้ตลอดเลย

tadds

ไหนๆก็เข้าเมืองแล้วจัดกันในเมืองสักรอบไปเลยสิ
edit: ท่าทางตอนต่อไปจะได้สาวคนใหม่สินะครับ

gdfgdfg dfgdfgdfg

ตั้ง แล้วมาเจอสาวแก้ผ้าใช้ห้องน้ำแบบนี้อีก

romio7

ตอนแรกก็อิจฉานะ อยู่ดีๆ ก็ได้เมียอย่างสวย  แต่ตอนนี้ชักจะห่วง สงสัยจะได้สาวทั้งหมู่บ้านมาเป็นเมีย
รอว่าจะได้น้องผมสั้นเมื่อไหร่

-----------------------------------
ตอนอาบน้ำเหมือมานะจะสงสัยว่าไปเทียบหับหอยใครเลย  ตอนหน้าน้องชิซึรุคงไม่พลาด

GongGang

มาแล้ววววว รอนานจนลืมตอนที่แล้ว ขอบคุณมากคร้าบ เดี๋ยวต้องแวะกลับไปดูตอนก่อนหน้านี้ก่อน

Edit : โอ้วสรุปแล้วน่าจะมีลูกกับทั้งคุณ นานะ และคนขายของเลยมั้งเนี่ย แล้วก็เอาอาหารที่สดๆของที่นี่ไปเผยแพร่หมู่บ้านกลับมายิ่งใหญ่ หรือจบโหดๆหน่อยก็เป็นหมันปี้ฟรี 5555

jachal

นานะกับซูบารุ มาเดทกัน คงไปต่อกันที่โรงแรมแน่

สุดท้ายอดกลั้นได้ มาทำที่ห้องน้ำหลายยก ::Ajark::

Jikkig16

โอ้...ถ้ามีลูกพี่ลูกน้องมาให้ทำอย่างนี้น่ะ ทำไม่ลงหรอก...จะไม่ลงจากเตียงอ่ะ ถึงอายุจะมากกว่า แต่น่ารักอย่างนี้ เดี๋ยวก็เพลียเพราะรอซื้อเนื้ออีก ::Shy::

โว้...ตัวอย่างตอนต่อไป เหนื่อยแทนพระเอกเลย ความลับของสาวแว่น แล้วเด็กที่แอบดู จะไหวรึ 555

kumtoey

เริ่มอยากรู้ว่า ถ้าพ่อหายแล้วรู้ว่าพระเอกมารับงานแบบนี้ จะเกิดอะไรขึ้น

mindza2212

สถานที่แจ่มๆแบบนี้พ่อพระเอกยังหนีไปมันต้องมีอะไรไม่ชอบมาพากลแน่ๆ

สงสัยจะมีลูกหลานพระเอกเต็มหมู่บ้านแน่ๆ5555

Peter Taowating

เจ้าหนุ่มนี่มันช่างโชคดีจริงๆ  เผลอได้ฟาดสาวๆอีกหลายคนแน่เรย ขอบคุณที่แปลต่อนะครับ ::HeyHey::

ตอนต่อไปสงสัยได้จัดอีกสองสาวแน่เลยครับ