ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตามกระแสหนัง Uncen ที่หลุดๆกันหน่อย

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 28, 2018, 01:09:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

richey

บางคนก็ว่าหายไปไหน โผล่มาอันเซ็นนี่เอง

สมปอง บุญ

ผมว่าตั้งใจหลุดเพื่อจะได้ค่าตัวเพิ่มขึ้นครับ

poposstem

spr566

aquaracer

ขอบคุณครับสำหรับความรู้ใหม่ ปกติไม่ค่อยได้ตาม uncen

lordofthetwo

ดูจากที่หลุดๆ แล้ว ตอนแรกผมนึกว่ามีการถ่ายเป็นช๊อต หรือฉาก แล้วผ่านกระบวนการเซนเซอร์ แล้วค่อยรวมเป็นเรื่องเต็ม

แต่จากบางเรื่องที่หลุดแบบนี้ ดูเหมือนจะเป็นการรวมเป็นหนังเต็มก่อน แล้วค่อยทำการเซนเซอร์ในขั้นตอนสุดท้ายทีเดียว อย่างนี้ก็หลุดกันทั้งยวงได้เลย

ส่วนตัวชอบแบบ uncen มากกว่า อาจจะด้วยหน้าตานักแสดง แต่มานึกดูก็คงเพราะจะได้เก็บไว้จินตนาการด้วยแหละ ตอนเห็นของ Maya Kawamura uncen ก็ไม่ได้รู้สึกว่าดีเลย

ขอบคุณมากครับ ไว้จะตามหามาดูบ้าง ที่สนใจคือที่หลุดจาก fc2 ในแนวแอบถ่ายจริงอ่ะ อันนั้นได้เห็นลีลานอกกล้อง ชอบ

newguy69model

สุดยอดเลยครับ หาดูยากมาก ขอบคุณสุดๆคับ

blackbear

สุดยอดเลยครับ ช่วยไขข้อข้องใจที่สงสัยมานานเกี่ยวกับ FC2 และยังมีของแถมมาให้อีก ขอบคุณมากครับ  ::Thankyou::

jim care

momotaro59

ขอบคุณมาครับ  ::Thankyou::  Kater เจ้าพ่ออันเซ็น  ::DookDig::
จาก FC (Fanclub)  ::Ahoo::