ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นคั่นเวลา หักเหลี่ยมชู้!!!

เริ่มโดย นีโอ, ตุลาคม 01, 2016, 05:10:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

scorpionx91

จัดการเลยแม็ค  แต่ชื่อตอนมันแหม่งๆไงชอบกล   อยากรู้จริงๆว่าจะเจออะไร
ขอบคุณครับ

ตะวัน123

kungkrub

เจอกันวันเดียวก็จะได้ฟันแล้ว  ::DookDig:: คงเหงามากจริงๆ

MeeDar

Mr Brightside

mrtevada

FORM zaa zaa

piya audomdun

เพื่อนบ้านสวยใสน่าเสยแบบนี้จัดชุดใหญ่ต้อนรับเลยสิครับนายแมกซ์

PEE WAII

นาย max ก็จัดการคุณนก ตั้งแต่วันแรกที่ย้ายมา แล้วก็วันแรกที่แฟนไม่อยู่เลยหราครับเนี่ย

sirasit khamsom

Northstar Rta

นายแม็กเจอคุณนกให้ท่าขนาดนี้แล้ว คงต้องจัดหนักเสียหน่อย สามีก็ไม่อยู่หลายวัน
ในที่สุดนายแม็กก็ได้สาวสวยเป็นเมียแถมแม็กก็ได้เป็นเมียเจ้ากรมทางสายเหลืองด้วย คุ้มไหมเนี้ย

axolotss

Paitoon Kongsit

ปูเรื่องมาค่อนข้างดีครับ แต่อยากให้ยากและนานกว่านี้หน่อย  ผู้หญิงน่าจะมีความรู้สึกผิด ชอบ ชั่ว ดี ต่อสามี และมึความอดทน มากกว่าผู้ชายครับ..แต่ก็ขอบคุณมากที่มีเรื่องมาให้อ่านอยู่เรื่อยๆครับ..