ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Katsu Aki] Futari H for Lady กามศูตรไดอารี่หญิง 07 ถ้าหากว่า..??

เริ่มโดย พัดลม, ธันวาคม 04, 2016, 03:33:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xonly-656

มันเหมือนเรื่องจริงที่เพือน ในกลุ่มมีแฟนคบกันมา5ปี พอต้องไปอยู่ต่างจังหวัดมันห่างๆ กันเอาอีลูปเดิม รักแท้แพ้ใกล้ชิด+อาชีพการงาน(สมัยนี้) และเธอก็จากไป เอิ่มบางครั้งผมเป็นคนนอกก็มองๆแล้วมันก็หน้าเศร้าที่คบกันมาตั้ง 5ปีต้องเลิกกันแต่มองอีกมุม ก็แสดงว่าผู้หญิงเขาไม่ได้รักจริงจังอะไร หน้าคิดเหะ ไม่อยากไปซ้ำเติมมัน

panggee

น่าลุ้นมากเลยค่ะ ภาพสวยมากค่ะ จะคอยติดตามผลงานนะคะ

EstelaAlexer

sachawat

เรื่องนี้สนุกดี มีสาระว่าด้วยมุมมอง ขอบคุณ

hhhhhhh

TV27

ขอบคุณครับ ภาพเหมือนหนังสือการ์ตูนสักเรื่องนึงแต่ผมจำชื่อเรื่องไม่ได้  ::Dizzy::

viewhikari

เนื่อหายังน่าติดตามเหมือนเดิมเลย ขอบคุณครับ

condomboy

eue12345

ขอบคุณมากๆนะครับ