ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Michiking]Ohyakudo Jouzu no Sanae-san อธิษฐานร้อยครั้งกับซานาเอะซัง[Touhou]

เริ่มโดย oswald, พฤศจิกายน 07, 2018, 02:05:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Mumei Otoko

ศาลเจ้าอยู่ไหนอ่า อยากจะไปอธิษฐานบ้าง  ::Me?::

เผื่อจะสมหวังกะเค้าบ้างงงง  ::Crying::

sixdevil7

นายไข่ย้อย

อิอิอิ

Tdestiny

worachat39

ถ้าผมขอดังๆแบบนั้นมั่งจะได้แบบเด็กนี่มั่งไหมครับ 555

Chubb88

CoolNook Thangsakul

วัดที่ไหนนิ อยากไปล้างกิเลส บ้างอ่ะ 5555

lordofthetwo

ซานาเอะได้รับแรงอธิษฐานเต็มดอกทุกวันเลย แหล่ม

liverpudlian

ryu

Boyd Dek Long Thang

ช่างเป็นการหลอกล่อที่ขับกิเลสได้ดีจริงๆ ครับ

แต่ว่า ร้อยครั้ง มันจะเหลือให้ออกมาหรือครับนี่

เป็นผมคงเหลือแต่ลมตั้งแต่ครั้งที่สามละครับ อิอิ ::Sobad::

chocolaze

::Bloody:: ::ChuChu:: อย่าบอกนะวันละ100รอบขุ่นพร่ะ ไม่ตายก็คางเหลืง แล้วไอ้หนุ่ม

bigboy001

งานนี้ ได้มาทำบุญทุกวันอธิฐานทุกวันแน่นวล แล้วก็น้ำแห้งน้ำบานกันไป... ::DookDig::