ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 4

เริ่มโดย DR.MAN, มกราคม 22, 2017, 12:15:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

alwayz

รางวัลของคนดี คุ้มมากๆ แต่ต้องรับภาระกิจหลังจากนี้ต่อไปผู้ถูกเลือก

suchawat_r

zethkhun

เเค่บทบรรยายนี่ก็สุดยอดเเล้ว รวมเข้ากับรูปท่านเทพคชสารอีกสุดยอดไปเลยครับ

Matsudaira777

ไรต์ครับ ฮาร์ดดิสพอจะกู้ข้อมูลได้อยู่ หรือว่าพังแบบซ่อมไม่ได้เลยหรอครับ
ยังไงเวคเตอร์ไม่ต้องรีบก็ได้นะครับ นานแค่ไหนก็รอได้ครับ  ::JubuJubu::

jarern532

wizzer_th

102030

อ่านตอนแรกก็นึกว่าขุนช้างจะเป็น protector ช้างซะอีก มันคงต้องผ่านอะไรมามากถึงกลายเป็นคนดีได้ขนาดนั้น 555
จนมาสะดุดกะช้างเผือก ที่นายก้องช่วยไว้นี่แหละถึงพอจะเดาได้ว่าไม่ใช่ขุนช้างละ 555 นับว่ายังพอตามเนื้อเรื่องทันแฮะเรา ^^ ขอบคุณครับ

Chart Pats

เกือบได้กับช้างแล้วพี่ก้อง ขอบคุณผู้แต่งครับ

moodumhero

::Ahh::เทพคชสารเซ็กซี่มาก นายก้องก็โชคดีเกินไปแล้ว ขอบคุณสำหรับเรื่องดีๆครับ

wiseman

อ่านแล้วนึกๆถึงสังคมสมัยนี้ที่คนดีมันหายากจริงๆ นอกจากเสียวแล้วยังมีอะไรๆซ่อนไว้แล้วแต่ผู้อ่านจะตีความ

ว่าแล้วก็ติดตามต่อ ขอบคุณไรต์ครับผม

yoyoman

ขอบคุณท่าน Vector มากนะครับที่นำผลงานดีๆมาแบ่งปัน แหม่ ตอนแรกนึกว่านายก้องจะเล่นช่้างซะแล้ว
ดีที่แปลงร่างเป็นสาวสวยก่อน

Sc0019

นายก้องต้องได้รับผมจากการกระทพดีแบบนี้แหละ ยาวๆไป

yopern

จากโชคร้ายจนตายไปแล้วกลับฟื้นมาได้แถมโชคดีจะได้พลังวิเศษและได้แอ้มเทพคชสารด้วยตรงนี้แหละโชคดีสุดๆ

benzuker

สนุกมากครับเพิ่งเข้ามาอ่าน ตามมาจากเรื่อง vector ไม่ผิดหวังจริงๆเลยครับ สนุกเหมือนเดิม

noojac

อ่านแล้วนึกถึงคำสมัยเด็กที่ปู่ย่าพร่ำสอนนะ ..."ทำดีได้ดี"..