ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.4 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, กุมภาพันธ์ 25, 2021, 09:02:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

วสันต์ ชาญวิทย์

อยากจะรู้จริงๆว่าพลังคืออะไร และได้มาจากอะไร

ziplock

อิงบอกว่าไม่รู้เหตุผลการมีแฟนใหม่ ต่อไม่ใช่คนเดียวที่มีพลังแล้วละ  ต้องมีฉาก ต่อสู้ทางพลังแล้วละ

aiekuy

การดำเนินเรื่องสำหรับกระผมรู้สึกลื่นไหล ไม่ช้าไปหรือเร็วไปครับ หากมีรายละเอียดเยอะก็จะนึกภาพตามได้ง่าย สำหรับคนอื่นไม่ได้ติดอะไร แต่สำหรับผู้แต่งอาจจะเหนื่อยนิดนึง

nany

kabyala

ผมเพิ่งมาอ่านตอนนี้ตอนแรก ไม่ค่อยจะเข้าใจเนื้อเรื่องมากนักแต่เอาตามความรู้สึกของผมนะอย่าว่ากันละ ผมว่าอิงนะลึกๆก็รักต่อแต่อาจจะมีเหตุการก่อนหน้านี้ทีผมยังไม่ได้อ่านทำให้อิงพลาดอะไรไปสักอย่าง อิงเลยต้องตกอยู่ในสภาพ กินไม่เข้าคายไม่ออก ทางนี้ก็รัก ทางนู้ก็....... ขอบคุณครับ

panax

ชอบมากครับ  ไม่มีsex seenก็ไม่สนครับ   สนุกจริงๆ

sykes

ผมว่าแบบนี้ดีแล้ว เดินเรื่องช้างค่อยเป็นค่อยไปสนุกดีครับ 

pheonix

เดินเรื่องดี. เนื้อเรื่องเยี่ยม. ลงมาตอนแรกผมยังไม่ได้กดอ่าน ผ่านมาหลายวัน. มากดอ่านตอน ep. นี้มา. รู้สึกเลยว่า. ไม่น่ารียกดอ่านเลย. น่าจะรอให้มา สัก 10. Ep. ค่อยอ่านรวดเดียว. สนุกจนอยากอ่านต่อไวๆเลยครับ. เป็นกำลังใจให้แต่งต่อยาวๆเลยนะครับ

darkerside69

เดาว่าเป็นข้อความเตือนให้ระวังคนที่อาจจะมีพลังเหมือนกัน หรืออาจอยากใช้ประโยชน์จากพลังของต่อ?

Waraphat Mekmok

ต้องคุมความคิดตัวเองดีๆไม่งั้นยุ่งแน่

tatong2222

เดินเรื่องดี​ มีอะไรให้น่าติดตาม​อยู่​ตลอด​ เอาแบบที่ผู้เขียนชอบแบบนี้แหละดีแล้วเป็นสไตล์​ส่วนตัว​ ชอบครับ​ ลุ้นๆ​ มีเงื่อนให้คิดดีครับ​ ::Yes!::

MBCLK

น่าสงสาร ขอให้กลับมาคืนดีกันนะ

4ylnox

แบบนี้กำลังพอดีแล้วละครับ อ่านแล้วรู้สึกว่าไม่ช้าเกินไปและไม่เร็วเกินไป เกริ่มมาซะอยากรู้ที่หักมุมไว้เลย

wutlwezt

รึว่าตัวเอกของเรื่องจะมีคนต้องการหลายคน หมายถึงพวกที่ต้องการพลังของ ต่อน่ะ