ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yamakumo] SEX o Sureba Erai you na Kyuujitsu เทพบุตรดุ้นเดียวจอด (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 23, 2020, 09:20:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TYPE ZERO

อยากเห็นตอนสาวแกลจัง

Edit คินุเอะเชียร์มาตั้งแต่ตอนที่แล้วเจอบอาจิน อีก ชอบสุดๆเลยแนวาวห้าวเนี่ยอยากเห็นตอนสามเลย

Mt.xman

อึดถึกทนได้พ่อมาเติมๆ

nuyzall2

ตอนนี้น่าจะออกแนวเลิฟๆ ป๊อบป่ะ

ตอนแรกนึกว่าจะเยเพื่อนขี้ขายหรือไม่ทรีซั่มอดเลลยย

dragoness

หมู่บ้านนี้มันไม่มีผู้ชายอึดๆเลยรึไงนี่ ทำไมมีแต่คนอยากได้พระเอก

อ้าวว อดอิโตะเฉยเลย แรร์ไอเทมนะนั้น

hippopov2

เก่งทั้งพ่อทั้งลูกเลยเรอะ นี่ลูกยังขนาดนี้ ไม่อยากคิดคนพ่อมันจะขนาดไหน แล้วไอ้หมู่บ้านนี้ไมมีดุ้นอื่นอักรึไง

เสียดายสาวที่ร้านค้า สเปกผมเลยนะแบบนั้น ขอให้มีต่อภาค 3 เถอะ

Blue_Valentine13

แบบนี้มีเหมาทั้งหมู่บ้าน จะมีฉากสอนผู้ใหญ่ไหม

หว่า ไม่มีฉากสอนผู้ใหญ่บ้าน

zasde

ขอบคุณครับ
เรื่องนี้มาแปลกดีครับ ผู้ชายในหมู่บ้านคงจะมีน้อยจนไม่พอใช้ ปล.แปลได้ลื่นไหลดีครับอ่านแล้วสนุกมากครับ

leed555

หมูบ้านนี่อยู่ที่ได มีแต่สาวแจ่มๆ​ ผมอยากไปช่วยพระเอกแบ่งเบา555​ ชอบอิโตมิจังนี้หละครับ​

ทำไมไม่กลัยไปจัดฮิโตมิฟะ  แต่พระเอกก็ไม่ใช่คนหละมึงกบายพันธ์แน่ๆคนอะไรอึดกว่าบรู๊ค​ วิลลิชอีก555

moomoma

คงรอยพ่อแน่ ๆ ส่วนตัวชอบฟูมินะ

ล่อซะทั้งหมู่บ้าน

ไม่คิดว่าจะมีตอนต่อ แต่มีต่อแล้วเยอะอย่างนี้เยี่ยมเลย

::JubuJubu::

Hunfrid

ดูท่าตอนนี้น่าจะยาว ก่อนซ่อนก็ 25 หน้าไปแล้ว
ผมแอบเชียร์หัวหน้าห้อง ไม่รู้ตอนนี้จะโผล่มาไหม สงสารตอนที่แล้วไม่ได้เอาสักที  ::Grimace::

เอ้าไม่ได้กลับไปเอาอิโตะเรอะ หรือแต่ละตอนต้องมีคนอยากเอาแล้วไม่ได้เอา เป็นconcept ถถถ
โอกาสมีตอนต่อไม่ยาก

ผมว่ามีตอนต่อนะ เช่นอิโตะ กับแม่ใหม่มัตสึ มีช่องเเนะนำชื่อตัวละครด้วย น่าจะโดนหรือกลับมาเก็บตอนหน้า
แต่จะว่าไปหัวหน้าก็มีไม่บทนะ หรือจะมีคนแห้วตอนละคนจริงๆ ครึ่งหลักสองสาวซ่ารับบทไปเต็มๆ

Kraken5

ชอบลายเส้นเรื่องนี้
แล้วก็ชอบงานแปลมาก ยังกับเป็นมืออาชีพจริงๆมาแปลเลย  ::Glad::

Hungry

เพื่อนร่วมชั้นนี่ทรงอย่างดีเลย สเป็กที่ใช่ น่าจะยันเช้าไปอีกคน

จริงครับ พระเอกขัดใจสุดๆ ทำไมไม่กลับมามินิมาท

iten1234

พ่อเก่งลูกก็เก่งตาม จัดทั้งหัวหน้าและลูกน้อง เป็นหมู่ที่ดี มีเซ็กเป็นเรื่องธรรดา

CoolNook Thangsakul

รอตอนสาม ยังมีอีกเยอะ ที่พระเอกยังไม่ได้จัด อิอิ

pamaaeng

ทำไม ถึงมารุมกับผู้ชายแค่คนเดียว หรือว่า คนอื่นเย็ดไม่ได้เรื่อง
ดูจากคนลูกแล้ว น่าจะมีเค้า
ลูกยังอึดเย็ดได้ทั้งคืน คนพ่อจะขนาดไหน ...  ::Horror::

ตูว่าแล้ว ทำไมแปลกๆ
ไม่ได้อ่านตอนแรกนี่เอง ... 555