ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yanagawa Rio] The Urination Lift เหตุเกิดเพราะลิฟท์ค้าง [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 11, 2020, 06:50:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

biggiggog

อ้าว...ฉี่แตกซะงั้น แล้วต่อไปอะไรแตกดีหล่ะ

ลิฟท์ติดซะติดใจกันขนาดนี้
ได้ส่งของกันบ่อยแน่
ขอบคุณครับ

oh82

คนส่งของ คงได้ช่วยเช็ดฉี่กันทั้งคืนเเน่เลย  ฉี่ไม่ยอมหยุด เเต่ใช้อะไรเช็ดนี้สิ...

andycarton

ถ้าให้ผมเดาน่าจะโดนดุ้นเด็กส่งของในลิฟต์เลยอะนะ แถมติด1ชั่วโมงน่าจะจัดกันได้หลายดอกอะนะ ::DookDig::Edit:ขาโหดมาเองเลยอะ เล่นกันในลิฟต์แบบต่อเนื่องเกินชั่วโมง ::Horror::

nekki

ต้องเอาดุ้นไปอุรูซิแบบนี้ เล่นกันในลิฟไปเลย

ลิฟติดเป็นชัวโมงแบบนี้ไม่ร้อนกันตายรึเล่นทำกิจกรรมต่อเนื่องในลิฟอยู่ด้วย

Mumei Otoko

จริงๆถ้าจะฉี่ ไปฉี่หน้าประตูก็ได้มันจะได้ไหลออกไปในร่องประตู แต่ความบรรลัยจะมาเยือนทันทีถ้าประตูลิฟท์มันเปิดออกแล้วมีคนอยู่หน้าประตูพอดี  ::Horror:: แต่งานนี้คุณนายโดยข่มขืนแหงๆ....

Edit:กลายเป็นสมยอมกันทั้งคู่แหะ ::Suffocate:: ถ้าในลิฟท์มีกล้องวงจรปิดล่ะ งานงอกชัวร์

pinto69

ลิฟต์เปิดมาคง งง กันน่าดู

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ
แบน60วัน

jarabaman

เลอะเทอะเลย
จะซัดก็ได้นะแต่ห้ามเลียนะ
มันกลิ่นไม่ดี 555

ผมว่ากลิ่นคงฟุ้งลิฟไปหมดแล้วแนๆ่เลย

nayhoylod

มีตับๆแน่นอน

แบน60วัน

Dragoo

แค่ภาพปกก็ได้ใจไปละครับ ผมว่าไม่ใช่รอบเดียวแน่นอน ต้องมีต่ออีกหลายรอบแน่ๆ

**เลยชั่วโมงมาแล้วยังไม่จบอึดใช้ได้นา สงสัยต่ออีกหลายยกถ้าลิปยังไม่เปิด
It true "NO ONE PERFECT!!" ME too

patrict

มันจะเลอะเทอะเลยนะแบบนี้

จะมาขนาดนี้แล้วกลับไปต่อที่ห้องชัวร์

สวัสดีชาวโลก

เอาดุ้นอุดแน่ๆเลยฮะ  ::Me?::

สรุปลิฟจะได้ขยับไหมเนี๊ยๆๆ

micky5551

::Glad:: ลิฟเปิดมาจะเกิดไรขึ้น  ::HoHo:: ::HoHo::

แบน60วัน

joulez

จังหวะมันดี อาฟเตอร์ช็อคตอนกำลังฉี่

นอกใจผัวสิครับแบบนี้

ลิฟค้างแบบนี้ไม่เหงาเลย ชม.นึงยังไม่พอ

kennet

คุณนายสาว เสร็จนายส่งของคาลิฟท์แน่ แต่ก่อนอื่นเช็คฉี่ก่อนนะ เลอะกางเกงหมดแล้ว

หวังว่าในลิฟท์คงไม่มีกล้อง ไม่งั้นถ่ายทอดสดแน่ ๆ

Narawit111

แหม่ติดอยู่กับสาวสะด้วย ยังงัยก็ต้องโดนละคราวนี้ แต่สงสัยผู้มีผัวหรือยัง