ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงชัยกับแหวนแห่งราคะ ตอนที่ 58

เริ่มโดย mrt006, กุมภาพันธ์ 06, 2021, 08:43:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

วีระวุธ อาทิ

ป๋าแน่จริงสร้างเผ่าใหม่อีกเผ่า ยอดเยี่ยม

ton2012

ได้เมียเพิ่ม แถมได้ลูกอีก ขั้นเทพเลยป๋า

darkside

ช่วงนี้ดูเนื้อเรื่องเดินเร็วดี

สงสัยจะมีตัวละครใหม่ออกมาเพียบ

Iscore

ขอบคุณครับ จัดเฟร่าไปแล้วตั้งท้องเลยแถมสิบวันได้เป็นพ่อคนเลย คิดว่าในสิบวันนี้จะจัดทั้งสิบวันเลยเป็นคนดีจริงๆเทพชัย แถมเอาทักษะตั้งครรภ์มาอีกนะนี้แล้วน้องเป็ดโดนไปนี้คงจะไม่รอดท้องแน่นอน
#ภารกิจคือทำลูกนี้เองทำให้ท้องได้วันละคนเหลืออีกแค่299คนเองแค่นี้เทพชัยถือว่าเด็กๆแถมถ้าทำได้จะกลับมาอีกได้ด้วยแค่ร้อยเหรียญเองสบายๆเลย

pomse

samsung014

เผ่าพันธุ์นี้คลอดเร็วดีแฮะ แล้วอย่างนี้ต้องทำให้อีก11คนท้องด้วยสิ อิอิ

birddybdy

ขอบคุณครับท่าน

ป๋ามีลูกแล้ว

เสียดายน่าจะจัดเด็กให้กับเมียเบอร์1ก่อนนะครับ

น้องฝนงอนแย่เลย

cornnae

ป๊าชัยได้ทักษะตั้งครร ปั้มลูกได้รัวๆแน่นอน

TUWATAR

Wichana

ลุงชัยมีเมียมีลูกต่างเผ่าพันธุ์ อยู่ยาวไปเลยน่าจะสบาย

anigkanjana

unclejacky