ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[inono] In school prostitution นักเรียนขายตัว 2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 17, 2019, 05:39:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

T101

::Glad:: ขอบคุณครับ  ::Glad::

อืม  รักใสๆ เลยนะ  แต่ไอ้เพื่อน ร.ร.เดียวกันนี่ยังไง  ออกดาร์ดๆ แล้วซิเนี่ย

โห โดนจัดหนักเลย  แล้วต่อไปจะเป็นไงเนี่ย  จะช่วยได้ไง  จะไม่ได้เป็นของเล่นของพวกนี้ไปตลอดเหรอ

ynwa Auiliverpool

drof666

ความรักช่วยรักษาแม่นางเอกไม่ได้ คงต้องขายไปจนเรียนจบดีไม่ดี อาจจะขายครูด้วย
Edit.โทรมแน่ๆงานนี้เจอรุมถ้าไม่จบอย่างมีความสุขก็ต้องจบแบบตับสลาย

thai4id

เฮ้อ เสียดายของจริงๆเลย

เสียดายจริงๆด้วย
อะไรๆ ก็กู

corecoke

ตามมาดูจากภาคหนึ่งเป็นหนึ่งในโดจินที่สุดยอดมากทั้งภาพที่เนียนจน ค...แข็ง ผสมกับเนื้อเรื่องที่แอบคิดว่า เพื่อนในห้องกูน่าจะขายบ้าง กูอยากซื้อ... อ่านจบขอบอกว่าฟินมากจนต้องไปอ่านเว็บต่างประเทศ ต้องขอบอกว่าอ่านไม่อ่านได้โปรดคนแปลกลับมาแปลให้จบด้วยเถิดมันเหมือนค้างอยู่ในลำกล้องยังงัยไม่รู้

nagatobimaru

คิดถูกแล้วครับ จนกว่าจะถึงวันที่เราดูแลคนที่เรารักได้ ต้องอดทนไว้ แต่ฉากปวดตับจะมาตอนไหนน้า

————————————

มาแบบนี้ ขอแค่ดูแล ไม่ต้องเป็นแฟน น่าจะเป็นสถานะ ที่ดีที่สุด ไม่เจ็บด้วย แต่ต้องห้ามความรู้สึกให้ได้นะ

kpnttn

กะจะทำอะไรล่ะนั่น มีนักยูโดใกล้ๆ ไม่ใช่จะรุมหรอกนะ

มีแบล็คเมล์ด้วย น่าสงสารพระเอก คงไม่เปลี่ยนความคิดแล้วทอดทิ้งนางเอกตอนนี้หรอกนะ

note0521

ออกแนวดราม่า เงินกับความรัก คนที่แอบฟังนี่ยังไงอ่ะ จ้างคนมารุมเพราะแค้น หรือยังไง ออกแนวปวดตับจริงๆ

ชอบประโยคสุดท้ายจริง  ความรักไม่ได้แก้ปัญหาทางการเงินได้หรอก โคตรจริง