ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[MC] Jikan Teishi Ore Igai Minna Stop! นาฬิกาหยุดเวลา [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 25, 2018, 11:22:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อีกา

ว้าว เย่อสาวพยาบาลต่อเลย ความฝันของผมเลยนะนั่น

taton

ถึงภาพจะไม่สวยมากนัก(ชดเชยด้วยภาพสีแทน) แต่เนื้อเรื่องกับการแปลนี่ยอดเยี่ยมมากเลยครับ ได้อารมณ์สุดๆ สงสัยอย่างนึงทำไมตัวเอกมันไม่ทำเรื่องอื่นบ้างนะ หาแต่สาวๆมาเสียบอย่างเดียว เดี๋ยวพอนาฬิกาพังคงนั่งจ๋อยแน่

ตอบนะครับ  ถ้าเป็นผม ผมก็ใช้เหมือนเจ้าซากาโมโต้ในเรื่องนั้นแหละ(ก็เล่นบรรยายซะหื่นขึ้นตาขนาดนี้)

Tenchin

อะไรจะโชคดีขนาดนั้น ได้นาฬิกาโกง แล้วได้อึ๊บแต่สาวซิง

NanoRinho

น่าอิจฉาจริงๆ มีนาฬิกาแบบนี้ในโลก แหล่มไปเลย

poraone

Mafiashark

อยากเจอนาฬิกาแบบนี้บ้างจริง จะจัดให้สาสมใจเลยทีเดียวเชียว

birdkung

ชอบตอนขึ้นต้นเรื่องที่บอกว่า ถ้าเป็นคนอื่นคงใช้แก้ไขเรื่องราวต่างๆ แต่นี่ดันเอาไปใช้ทำเรื่องนั้น

อยากรู้ตอนจบว่าจะลงเอยยังไง

ขอบคุณท่าน Kater มากครับ
ชอบอ่านนิยายเสียว แชทเสียวแบบสมมุติเนื้อเรื่อง สนใจ PM มาหาได้เลยครับ :)

knottmild

สุดยอดเลยครับเรื่องนี้แค่ครึ่งแรกยังขนาดนี้

nuttabank

คอนเซ็ปท์หนังเอวีเลย แต่จะจบแบบไหนรอลุ้นกันต่อไป